หวาดี ครับ ปิดเทอมเล็กๆๆนื้ นิสิท สุราษจะไปเทียว พังงาครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวาดี ครับ ปิดเทอมเล็กๆๆนื้ นิสิท สุราษจะไปเทียว พังงาครับ

มาตรฐาน หวาดี ครับ ปิดเทอมเล็กๆๆนื้ นิสิท สุราษจะไปเทียว พังงาครับ

หวาดี ครับ พี่ๆ กลุ่มอันดามันตะกั่วป่าพังงา classic ทุกท่านครับ พวกผมชาว นิสิท สุราษ classic จะปัยเทียวพังงากัน อยากจะซาบว่ามีที่ เทียวไหนบ่างที่ สวยๆๆงามๆๆ จะไปกันประมาณ วันที่14,15 ตุลาคม

(ทิบเล็กๆของนิสิท......classic)

รูป รูป    

Senior Member puripatcb100's Avatar
    สถานที่
    อะเมริกังพังงา
    ขอบคุณ
    0

พังมีที่เที่ยวมากมายครับ
    จะบรรยายเท่าที่ไปเที่ยวมานะครับ(โครงชายปลายยา-กระบี่)
    วัดบางเหรียง-อ.ทับปุด ก็วิวสวยเหมาะแก่การขี่รถเที่ยว
    ถ้ำพุงช้าง-อ.เมือง ธรรมชาติสร้างได้ยังไง อันซีนไทยแลน ขอบอก
    สองแพรก-อ.เมือง ล่องแพน้ำตกธรรมชาติเส้นทางการขับรถแบบแม่ฮ้องสอนแต่ ต้องไปให้ถึง
    เขาหลัก,เรือ ต813,ลำรู่-อ.ตะกั่วป่า ธรรมชาติหลังซึนามิ
    หาดท้ายเหมือง-อ.ท้ายเหมือง ชายหาดทรายขาวที่แสนยาวสุดลูกตา
    น้ำตกลำปี-อ.ท้ายเหมือง ธรรมชาติที่สร้างไว้ดีทีเดียว
    เขาตะปู,เขาพิงกัน-อ.เกาะปันหยี นั่งเรือลงทะเลดุของแปลก
    เกาะยาว-อ.เกาะยาว เมืองที่อยู่แบบเรียบง่ายในทะเล
    ต้องขอโทษด้วยถ้าบรรยายผิดผมบรรยายตามที่ผมไปเที่ยวม า
    คลาสสิคไม่มีวันตาย สืบสานได้ด้วยตัวเราเอง คนรักมอเตอร์ไซ โครงชายปลายพระยา-กระบี่
    เที่ยวให้สนุกนะครับ puripat_@hotmail.com เปิ้ล

Name:  เที่ยวพังงา.jpg
Views: 238
Size:  6.8 KB

Senior Member puripatcb100's Avatar
    สถานที่
    อะเมริกังพังงา
    ขอบคุณ
    0

Name:  โลโก้ใหม่002.jpg
Views: 400
Size:  33.0 KB

ขอบคุนนะ ครับ พี่ๆ ทุกคนที่แนะนำสถานที่ สวยๆงามๆ พวกผมปัยจะติดต่อ คัยได้บ่าง คอรับ

รูป รูป  

Member หลวง...o's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักง่ายๆจากผู้ชายคลาสสิค อ่านข้อความ
    ขอบคุนนะ ครับ พี่ๆ ทุกคนที่แนะนำสถานที่ สวยๆงามๆ พวกผมปัยจะติดต่อ คัยได้บ่าง คอรับ
    ผมทีมงาน กู classic ตะกั่วป่าไซเคิลคลับ ถ้ามาเที่ยวตะกั่วป่าก็ติดต่อมาได้ครับ081-2723048"โอ"ยินดีต้อนรับครับ

รูป รูป  

ดีครับ พี โอ รบกวลพี่ โอ ป่าว ครับ จะพาเทียวไหน ครับ แล้ว พี่ โอ อยู แถวไหน ของพังงา ครับ จาก น้องหลา ครับ

Member หลวง...o's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักง่ายๆจากผู้ชายคลาสสิค อ่านข้อความ
    ดีครับ พี โอ รบกวลพี่ โอ ป่าว ครับ จะพาเทียวไหน ครับ แล้ว พี่ โอ อยู แถวไหน ของพังงา ครับ จาก น้องหลา ครับ
    ดีครับผมอยู่อำเภอตะกั่วป่าครับ มีที่เที่ยวหลายที่ครับ น้ำตก ทะเล น้ำพุร้อน ช่วงนี้มีเทศกาลกินเจตั้งแต่วันที่7-17ลองมาเที่ยวดูครับ
    ปล.ถ้ามาตรงกับวันเสา-อาทิตย์ก็ดีครับ

Bookmarks