หวัดดีครับ น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับ น้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โก๋ ไบเล่ อ่านข้อความ
    ขอร่วมกลุ่มด้วยได้ไหมคับ ผมอยู่แถวมีนบุรีอะคับ แถวมีน-รามอินทราพอมีร้านพอแนะนนำไหมคับพี่
    หวัดดีครับ ผมขับแถวๆเกษตรฯ ขับไปกินข้าวใกล้ๆ ไม่ค่อยได้ไปไหน อยากมีเพื่อนขี่ครับ ว่างๆขับมาเที่ยวดูสาวๆที่กะเสดสิครับ แถวรามอินทรามีหลายคันไหมครับ

Junior Member โก๋ ไบเล่'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dew_panupat อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ผมขับแถวๆเกษตรฯ ขับไปกินข้าวใกล้ๆ ไม่ค่อยได้ไปไหน อยากมีเพื่อนขี่ครับ ว่างๆขับมาเที่ยวดูสาวๆที่กะเสดสิครับ แถวรามอินทรามีหลายคันไหมครับ
    เยอะอยู่คับ แต่ผมเพิ่งย้ายมา มีผมกะเพื่อนแค่2 คน ว่างๆ จะไปโฉบคับ
    ปัจจัยมีทำรถ ปัจจัยหมดทำใจ
    2 ล้อชานเมือง Minburi Cafe"

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ที่รู้จักไม่มีเลยครับ ว่าแต่จะขี่ไปเที่ยวไหนกันล่ะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dew_panupat อ่านข้อความ
    แถวเกษตร-บางเขน ไม่ทราบว่าพอจะมีร้านที่เช็ค-ซ่อม sr ได้บ้างไหมครับ อยากขอคำแนะนำหน่อยครับ เผื่ออยากเอารถไปเช็คดู ก่อนขับไปเที่ยวต่างจังหวัดอ่ะครับ -_-"
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

ใกล้ๆอ่ะครับพี่ปัน จังหวัดใกล้ๆ สระบุรี กาญจนฯ อยุธยา ฉะเชิงเทรา 555 ดูเด็กๆใช่ไหมคับ ยังไม่กล้าไปไกลมาก ไม่ค่อยมีเวลาด้วยคับ อยากออกไปพักผ่อนวันหยุด สูดอากาศชาร์ตแบ๊ต แล้วกลับมาเจอ ความจำเจต่อ 555

Bookmarks