พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

ชื่อกระทู้: พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

Member lekseed's Avatar
    สถานที่
    Phetkasem79 moso classic club
    ขอบคุณ
    0

Red face พวกเรา กลุ่ม เพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮะ

สหวัดดีครับผม กลุ่ม ปะผุโบราณคลาสสิค
    ผมตัวแทนจาก กลุ่มเพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮ่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    เรากลุ่มใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับผม
    หวังว่าวันข้างหน้าเราจะได้ พบปะกัน แลกเปลี่ยนความรู้
    เป็นเพื่อนร่วมทางสายคลาสสิคกัน ในไม่ช้านี้นะฮะ.....
    ว่างๆเข้าไปแวะเวียนบ้านใหม่ของพวกเราได้นะครับผม
    Phetkasem 79 moso classic club
    PHETKASEM 79 MOSO CLASSIC CLUB
    บอร์ด กลุ่ม Phetkasem 79 moso classic club

Auu_Paphu's Avatar
    สถานที่
    ปะผุคลาสสิค & absolube
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lekseed อ่านข้อความ
    สหวัดดีครับผม กลุ่ม ปะผุโบราณคลาสสิค
    ผมตัวแทนจาก กลุ่มเพชรเกษม 79 แวะเข้ามาทักทายฮ่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    เรากลุ่มใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะครับผม
    หวังว่าวันข้างหน้าเราจะได้ พบปะกัน แลกเปลี่ยนความรู้
    เป็นเพื่อนร่วมทางสายคลาสสิคกัน ในไม่ช้านี้นะฮะ.....
    ว่างๆเข้าไปแวะเวียนบ้านใหม่ของพวกเราได้นะครับผม
    Phetkasem 79 moso classic club

ยังไงก็อย่าลืมาร่วมงานปะผุด้วยนะครับ
    วันที่ 27 พฤศจิกายนครับ
    ฐิตินันต์ วุฒิจารุวงศ์
    อู๋-089-2191270
    ธนาคารไทยพานิช
    180-205376-8
    5/1 หมู่ 8 ต.สระกะเทียม อ.เมือง จ.นครปฐม 73000

absolute
    "This is My Style This is My Bike"

Senior Member Onizuka30's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีที่ได้รุจักและยินดีต้อนรับผู้มีหัวใจที่รักในส ิ่งเดียวกัน

พวกเราปะผุคลาสสิครักด้วยใจไม่ใช่ตามกระแสคับ

Bookmarks