ภาพงาน ตัวหลัก "แดดร้อน ลมฝน และโคลนตม"

ชื่อกระทู้: ภาพงาน ตัวหลัก "แดดร้อน ลมฝน และโคลนตม"

Senior Member TUCK TUALUCK's Avatar
    สถานที่
    ตัวหลัก คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ภาพงาน ตัวหลัก "แดดร้อน ลมฝน และโคลนตม"

อุปสรรค สร้างคน
    อุปสรรค ทำให้เราแข็งแกร่ง
    อุปสรรค
    ทำให้เรามีประสบการณ์ชีวิตอันล้ำค่า
    และอุปสรรค นี้แหละ จะพาเราก้าวสู่ความสำเร็จ
    ในชีวิต
    Name:  IMG_4065.jpg
Views: 452
Size:  23.2 KBName:  IMG_4066.jpg
Views: 429
Size:  53.0 KBName:  IMG_4111.jpg
Views: 560
Size:  52.7 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TUCK TUALUCK : 02-03-2011 เมื่อ 00:52

Senior Member TUCK TUALUCK's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง mc ทุกคน ที่อดทนเปียกฝน เปื้อนโคลนในวันนี้ บางคนไปไม่ถึงงาน เพราะฝนตกหนักลากยาวจนค่ำ ทำให้ถนนลื่น เป็นอุปสรรคต่อการเดินทางไม่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมใน ครั้งนี้ได้ เราตัวหลัก คลาสสิค "ขอเชิญพี่น้อง mc รวมพลัง สร้างความสามัคคี อีกครั้ง เร็วๆนี้"

Senior Member weedweek's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณแหลมฉบังคราสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUCK TUALUCK อ่านข้อความ
    ขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง mc ทุกคน ที่อดทนเปียกฝน เปื้อนโคลนในวันนี้ บางคนไปไม่ถึงงาน เพราะฝนตกหนักลากยาวจนค่ำ ทำให้ถนนลื่น เป็นอุปสรรคต่อการเดินทางไม่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมใน ครั้งนี้ได้ เราตัวหลัก คลาสสิค "ขอเชิญพี่น้อง mc รวมพลัง สร้างความสามัคคี อีกครั้ง เร็วๆนี้"
    งานบุญขอบอกไปทุกที่ครับ
    ร้าน น เจริญยนต์ อะไหล่คลาสสิคช๊อป แหลมฉบัง ชลบุรี
    เบอร์โทรศัพท์ 081-7624890 038-494926 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...841&highlight=
    เลขบัญชี ออมทรัพย์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาแหลมฉบัง ชลบุรี
    เลขบัญชี 354-2-00218-3 ชื่อ นาย กรรณพล จุติวาณิช
    ร้าน น.เจริญยนต์
    53/271 ม.9 ต.ทุ่งสุขลา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
    20230

บอดกลุ่ม http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=493
    วันเสาร์ที่ 31 มกราคม 2558 งานแหลมฉบังคลาสสิคครั้งที่ 4 รายละเอียดของงานตามลิ้ง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...0#post11809610

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สามัคคี mc ไทยแลนด์ vol.2/2
    โดย ตัวหลัก คลาสสิคคลับ
    "รวมพลัง สร้างความสามัคคี อีกครั้ง"
    นัดล้างตา
    เร็วๆนี้
    วันเวลา สถานที่ จะแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน
    ตั๊ก ตัวหลัก 0864571458

Senior Member จุ๊กะดุ๋ย_MC's Avatar
    สถานที่
    เศษเหล็กศรีบุญเรือง
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานที่ยิ่งใหญ่

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weedweek อ่านข้อความ
    งานบุญขอบอกไปทุกที่ครับ
    ขับ datsun 521 เหมือนกันเลยครับ

Bookmarks