ครบรอบ7ปีคชเสนีย์๑๗๗ปันน้ำใจเพื่อน้อง - หน้า 15

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ครบรอบ7ปีคชเสนีย์๑๗๗ปันน้ำใจเพื่อน้อง

ก็องชัยนาท's Avatar
    สถานที่
    ก็องอะไหล่ยนต์
    ขอบคุณ
    0

เสียดาย หนึ่งน่าจะไปด้วย
    เข้าใจ ผบ.ทบ คงไม่ให้ไป
    พรุ่งนี้ผมกับพี่กุ๊ก ออกตอนเช้าถึงงานจะโทหานะ
    นานแล้วไม่ได้ออกงาน ขอไปเปิดหูเปิดตาซะหน่อย
    2 หนุ่มจากชัยนาท จะเข้าตีเมืองเพชรบูรณ์ วันพรุ่งนี้
    ก็อง 081-0392319 โทในเวลา 7.00-22.00 นอกนั้นพักผ่อนครับ
    ลูกค้าท่านใดมีอาการแบบนี้
    ต่อรองหน้าบอร์ด ให้แฟนโทมาอ้อน เกรียน+ต่อราคาไร้เหตุผล
    กลัวผมโกง ยิงให้โทกลับ *222มาให้ออกค่าโทให้
    ถ้าคุณเป็นกรณีข้างบนไม่ต้องโทมานะคับ...ขอร้อง
    ของถูกและดีไม่มีในโลก ต้องถูกและดีแบบมีเหตุผล
    ที่อยู่ นิรวิทธ์ ร่มโพธิ์ 128 ม.1 ต.ดอนกํา อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท 17140
    ธ.กสิกรไทยสาขาสรรคบุรี ออมทรัพย์ 186-225-1284
    [email protected]
    http://www.facebook.com/?ref=logo

Senior Member ClassicToon's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก็องชัยนาท อ่านข้อความ
    เสียดาย หนึ่งน่าจะไปด้วย
    เข้าใจ ผบ.ทบ คงไม่ให้ไป
    พรุ่งนี้ผมกับพี่กุ๊ก ออกตอนเช้าถึงงานจะโทหานะ
    นานแล้วไม่ได้ออกงาน ขอไปเปิดหูเปิดตาซะหน่อย
    2 หนุ่มจากชัยนาท จะเข้าตีเมืองเพชรบูรณ์ วันพรุ่งนี้
    จร้า รออยู่จร้า
    TOON Chotchasanee ClassicBike
    Phetchabun
    RunWay Vespa Sprint150 .....

Senior Member _bobby_'s Avatar
    สถานที่
    โพนางดำคลาสสิค MC.ชัยนาท
    ขอบคุณ
    0

ส่งไอ้เกรทไปแล้ว ฝากดูแลมันด้วยนะ
    หาคนป้อนเหล้ามันหน่อยนะ
    (หนึ่ง) โพนางดำคลาสสิค MC ชัยนาท
    [B]...หลงทุกจังหวัด...[/B]
    ::..เราชอบคนรักกัน..::
    Family ไฟเหลียม Thailand

Senior Member _bobby_'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอารูปมาดูบ้างสิ อยากเห็นบรรยากาศงานอ่ะ สัญญาว่าครั้งที่ 2 ไม่พลาดแน่
    (หนึ่ง) โพนางดำคลาสสิค MC ชัยนาท

Member คชเสนีย์๑๗๗'s Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ คชเสนีย์๑๗๗ นาเฉลียง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ _bobby_ อ่านข้อความ
    เอารูปมาดูบ้างสิ อยากเห็นบรรยากาศงานอ่ะ สัญญาว่าครั้งที่ 2 ไม่พลาดแน่
    ครั้งที่2 ว่าจะเข้าป่าแบบลึกๆ เอาแบบไม่มีบ้านคนเลย ทางวิ่งก็มีแต่ป่า หมาต๋าก็ไม่มี
    จะมาปะ อิอิ 10ปีคชเสนีย์๑๗๗ มีแน่นอน

ผมต้องขอโทษในสิ่งที่ผิดผลาดทุกประการณ์และขอขอบคุณท ี่คนที่มางานนี้และขอบคุณคนที่มาจากทางสายใต้ที่รู้ท ั้งรู้ว่ามีด่านจับอยู่นาเฉลียงแต่ก็หาทางมาจนถึงงาน ได้ผมนับถือคุณจากใจจิง ขอบคุณคนที่โทรปรึกษาในเส้นทาง และช่วยกระจายข่าวให้เพื่อนคนอื่นๆรู้จนได้มาถึงงาน แต่ก่อนงานผมได้ปรึกษาทางเจ้าหน้าที่แล้วนะครับแต่ไม ่รู้เป็นแบบนี้ได้ไง ขอโทษด้วยครับ

Junior Member peepoclub's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โบราณราชพฤกษ์

คลาสสิค ไม่เคยสร้างวีรบุรุษ

แต่วีรบุรุษก็ขาดความ คลาสสิค ไม่ได้

โบราณราชพฤกษ์ ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน

รูป รูป  

Senior Member nuygad's Avatar
    สถานที่
    ซอย.18 คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไม่น่า มีเรื่อง กัลเลยน่าคับ

เกือบกลับบ้านไม่ได้

ขอติอย่างหนึ่งน่าคับ สตาพอ่ะคับพวกผมไม่ได้ปาขวดเลย แต่สตาพจะมาต่อย

พวกผมเฉยเลย ยังงัยก็ไม่ว่ากัลคับ เข้าจัยดี

แต่งานก็สนุกดีคับ
    ซอย.18คลาสสิค จงเจริญ
    samotod phetchabun

เราวิ่งอย่าง "พอเพียง"
    S.18 I LOVE CLASSIC 100%

นาย: จิรโชติ วันเชียง (ไข่นุ้ย)
    เบอร์โทร: 089-8607720
    facebook: [email protected]
    pin: 27BEB8D5

Senior Member ClassicToon's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuygad อ่านข้อความ
    ไม่น่า มีเรื่อง กัลเลยน่าคับ

เกือบกลับบ้านไม่ได้

ขอติอย่างหนึ่งน่าคับ สตาพอ่ะคับพวกผมไม่ได้ปาขวดเลย แต่สตาพจะมาต่อย

พวกผมเฉยเลย ยังงัยก็ไม่ว่ากัลคับ เข้าจัยดี

แต่งานก็สนุกดีคับ
    ต้องขอโทดจิงๆครับ

เนื่องจากStaff มีมาจากหลายๆกลุ่ม
    Phetchabun

ก็องชัยนาท's Avatar
    สถานที่
    ก็องอะไหล่ยนต์
    ขอบคุณ
    0

บรรยากาศดีคับ วิวก้อสวย อากาศเย็นสบาย
    แต่ไม่น่ามีเรื่องกัน เรื่องที่เกิดขึ้นอย่าไปโทษฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเลยคับ
    รักรถเก่าเหมือนกันน่าจะคุยกันได้
    แต่นี่มันไม่ใช่อ่ะคับ...ท่อดัง ขี่เบิ้ล ยกล้อ...ทำกันแบบนี้เหมือนยั่วกันคับ
    ขอให้นึกถึงใจเค้าใจเรา...อันไหนเราไม่ชอบก้อไม่ต้อง ทำใส่คนอื่น
    คนจัดงานเค้าอยากให้งานออกมาดีนะคับ...เค้าต้องคอยดู ทุกอย่างในงานนะคับ
    พวกเราแค่ขับมาทำตัวให้มีระเบียบกันหน่อย...ก้อแค่นั ้นเอง
    มาสนุกคับไม่ใช่มาสนามรบ
    ปล.ตูน พี่พี่ชัยนาท ยังไม่ลืม ไอ้ซอยอะไรของตูนน่ะ ยังจำได้นะ
    ก็อง 081-0392319 โทในเวลา 7.00-22.00 นอกนั้นพักผ่อนครับ
    ลูกค้าท่านใดมีอาการแบบนี้
    ต่อรองหน้าบอร์ด ให้แฟนโทมาอ้อน เกรียน+ต่อราคาไร้เหตุผล
    กลัวผมโกง ยิงให้โทกลับ *222มาให้ออกค่าโทให้
    ถ้าคุณเป็นกรณีข้างบนไม่ต้องโทมานะคับ...ขอร้อง
    ของถูกและดีไม่มีในโลก ต้องถูกและดีแบบมีเหตุผล
    ที่อยู่ นิรวิทธ์ ร่มโพธิ์ 128 ม.1 ต.ดอนกํา อ.สรรคบุรี จ.ชัยนาท 17140
    ธ.กสิกรไทยสาขาสรรคบุรี ออมทรัพย์ 186-225-1284
    [email protected]
    http://www.facebook.com/?ref=logo

Senior Member nuygad's Avatar
    สถานที่
    ซอย.18 คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

คับ ผมเห็น ด้วยน่าคับ
    ซอย.18คลาสสิค จงเจริญ
    samotod phetchabun

เราวิ่งอย่าง "พอเพียง"
    S.18 I LOVE CLASSIC 100%

นาย: จิรโชติ วันเชียง (ไข่นุ้ย)
    เบอร์โทร: 089-8607720
    facebook: [email protected]
    pin: 27BEB8D5

สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก็องชัยนาท อ่านข้อความ
    บรรยากาศดีคับ วิวก้อสวย อากาศเย็นสบาย
    แต่ไม่น่ามีเรื่องกัน เรื่องที่เกิดขึ้นอย่าไปโทษฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเลยคับ
    รักรถเก่าเหมือนกันน่าจะคุยกันได้
    แต่นี่มันไม่ใช่อ่ะคับ...ท่อดัง ขี่เบิ้ล ยกล้อ...ทำกันแบบนี้เหมือนยั่วกันคับ
    ขอให้นึกถึงใจเค้าใจเรา...อันไหนเราไม่ชอบก้อไม่ต้อง ทำใส่คนอื่น
    คนจัดงานเค้าอยากให้งานออกมาดีนะคับ...เค้าต้องคอยดู ทุกอย่างในงานนะคับ
    พวกเราแค่ขับมาทำตัวให้มีระเบียบกันหน่อย...ก้อแค่นั ้นเอง
    มาสนุกคับไม่ใช่มาสนามรบ
    ปล.ตูน พี่พี่ชัยนาท ยังไม่ลืม ไอ้ซอยอะไรของตูนน่ะ ยังจำได้นะ
    วันหน้าแวะมา โทรมาเลย เดี๋ยวพาไป อิอิ ซอย 18
    Phetchabun

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อื่มเห็นใจว่ะ ต่อ ติม ตูน และพี่น้องนาเฉลียง เมื่อคืนกลับจาก กทม. ก็มาเปิดเน็ตดู

พึ่งรู้เรื่องเมื่อเช้านี้เองอาท วังไก่เถื่อน โทรมาเล่าให้ฟัง แล้วสายๆก็โทรหาพี่กุ๊ก ฟังเรื่องจากพี่กุ๊กอีก

เห็นใจเจ้าภาพที่ตั้งใจจัดงาน ขอร้องพวกที่ตั้งใจ ไปหาเรื่องเขาในงาน นอกงาน อย่าทำให้วงการนี้มันแย่ลงไปกว่านี้เลยครับขอร้อง

ขอให้ตั้งใจไปทำบุญ ไปสังสรรค์ แลกเปลี่ยนอะไหล่ คาวมคิดดีๆ ขี่เที่ยวชมวิวจะดีมากเลยนะ

Senior Member cnc's Avatar
    ขอบคุณ
    2
    Blog Entries
    1

ขอบคุณทีมงาน"คชเสนีย์"ทุกคนงานนี้เอาใจพี่ไปเลย....ครั้ง2จัดงานที่ไหนก็บอกจะขอไปด้วยคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cnc : 28-12-2010 เมื่อ 02:28
    "พวกผมคนชัยนาท"
    M.C.ชัยนาท
    "หลวงปู่ศุขลือชา เขื่อนเจ้าพระยาลือชื่อ นามระบือสวนนก ส้มโอดกขาวแตงกวา"
    นายอิทธิพล เกิดน้อย ร้านข้าวแกงสมควร (ติดห้างทวีกิจ) 154 หมู่7 ต.บ้านกล้วย อ.เมือง จ.ชัยนาท 17000
    เลขบัญชี 128-2-46418-3 ธนาคารกสิกรไทย สาขาชัยนาท กุ๊ก M.C.ชัยนาท 084-8144496

สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cnc อ่านข้อความ
    ขอบคุณทีมงาน"คชเสนีย์"ทุกคนงานนี้เอาใจพี่ไปเลย....ครั้ง2จัดงานที่ไหนก็บอกจะขอไปด้วยคน
    ตองขอโทด จริงๆครับพี่ ที่งานมีการตีกัน

พยายาม ห้ามสุดๆแล้ว แต่ห้ามไม่ได้

อีกอย่างเด็กถิ่น เข้ามาหาเรื่องทั้งในงานนอกงาน

จนทำให้พี่น้องหลายๆกลุ่มกลับบ้านกันไม่ได้

พยายามแก้ไขปัญหาจนที่สุดแล้ว พี่กุ๊ก รู้ว่าผมแก้ไขขนาดไหน

ยังไงก็ต้องขอโทด พี่น้องชาวชัยนาท สิงค์บุรี ลพบุรี นครสวรรค์ และอีกหลายๆจังหวัดครับ

ทั้งเรื่องตำรวจ เรื่องการตีกัน ต้องขอโทด จริงๆครับ
    Phetchabun

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดเลยคับกลับถึงบ้านวันนั้นตี 4
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks