[ แนะนำ ] ตามหาคุณโจ้เจ้าของหมายเลข 081-9128283 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ตามหาคุณโจ้เจ้าของหมายเลข 081-9128283

NAKED_MAN's Avatar
    สถานที่
    โจ๋...แรนเจอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    อันนี้ User เค๊า

jujupoorrider

ลงรูปให้ตั้งเยอะ ไม่รู้อีกหรอครับ ว่า เค๊า User อะไร

ไอ้...เสียเครดิต VERIFIED MEMBER หมด...อหิวา

phuket's Avatar
    สถานที่
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    1

นี่เป็น verified member นะนี่ คุณโจ้ ถ้าได้เห็นได้อ่านกระทู้นี้ช่วยออกมา ติดต่อ คุณกุ๊กกลับด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuket : 12-10-2010 เมื่อ 21:11

ขายอะไหล่มือ 2 อัพเรื่อยๆลงเรื่อยๆถ้าของมีเพิ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=476698&p=4794113#post4794113

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

Talking

http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=476364&highlight=

เจอกระทู้ที่โดนแล้วครับท่าน

ขายอะไหล่มือ 2 อัพเรื่อยๆลงเรื่อยๆถ้าของมีเพิ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=476698&p=4794113#post4794113

Member ohboyhaha's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผมลองเข้าไปสำรวจดูในรายการโพส
    เขาขายของอยู่บอร์ดจักรยาน ก็ส่งของให้ลูกค้านะ
    เห็นลูกค้าเค้าโพสว่าได้รับของแล้ว
    แต่ไม่รู้ว่ากรณีนี้ยังไง
    รอเจ้าตัวออกมาชี้แจงครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ohboyhaha อ่านข้อความ
    ผมลองเข้าไปสำรวจดูในรายการโพส
    เขาขายของอยู่บอร์ดจักรยาน ก็ส่งของให้ลูกค้านะ
    เห็นลูกค้าเค้าโพสว่าได้รับของแล้ว
    แต่ไม่รู้ว่ากรณีนี้ยังไง
    รอเจ้าตัวออกมาชี้แจงครับ
    ใช่ครับ ให้เค้าออกมาชี้แจง โทรไปไม่รับ ปิดมือถือ และ อีกอย่างเค้าสัญญากับเพื่อนผมว่าจะส่งแบบ ems มาให้ด้วยนะครับ ที่จริงส่งวันศุกร์ถึงวันจันทร์ไม่ก็วันนี้ วันอังคาร แหละนี่ตอนนี้กลับเงียบ ขอให้คุณโจ้ ออกมาชี้แจงด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phuket : 12-10-2010 เมื่อ 21:08

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

เวรกรรม มีผมกะเจ้าบอยเต็มกระทู้เค้าไปหมดเลย ต้องไปเป็นพยานไม๊เนี่ย บอยเว้ยงานเข้าแล้ววววว
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ยังไงก็ให้โอกาศเขาหน่อย เผื่อเขาไม่ว่างรับรึติดงานอยู่เพราะเช็คจากประวัติเ ขาไม่เสียเลยน่ะเเถมเป็นสมาชิกรัรองด้วยโอกาศถึงวันศ ุกร์ก็พอ สำหรับตัวผมเเล้วไม่เท่าไหร่ครับ ถือว่าทำบุญช่วงกินเจ คิดซะว่าชาติก่อนเราเอาของเขาพอมาชาตินี้เขาเอาคืนดี เเล้วจะได้ไม่ต้องตามเอาทุกชาติไปอิอิอิ เเต่เพื่อนผมสิมันไม่ยอม(โดนไป800)มากกว่าผมอีก เพื่อนผมเเค่อยากจะเห็นความรับผิดชอบเเต่ถ้าถึงวันเเ ล้วเงียบ.......ไอนี้ก็ไม่รู้ว่าเพื่อนจะเอาไรต่อไป
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายครับ คุณโจ้ ก้อออกมาชี้แจง ครับ สังคม จะได้เข้าใจ ครับ คนเราผิดพลาดกันได้
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายครับ คุณโจ้ ก้อออกมาชี้แจง ครับ สังคม จะได้เข้าใจ ครับ คนเราผิดพลาดกันได้
    แจ้งให้ทราบครับทุกท่าน เมื่อเวลา 08.14 น.ผมโทรหาคุณโจ้ ติดแล้วนะครับซึ่งโทรศัพท์ที่เค้าไม่เปิดเค้าบอกว่าแ บตเค้าหมด และเค้าก็ยืนยันว่าได้ส่งของแล้ว และผมได้ โทรไปบอก ท่านกุ๊กแล้วแต่เค้าก็ไม่ได้รับสายจึงมาโพสบอกทุกๆท่านที่คอย เป็นห่วงในเรื่องนี้ให้ทราบก่อนเบื้องต้นครับ ขอบคุณมากครับที่คอยเป็นธุระก็จะคอยรับของต่อไปที่ท่ านกุ๊กครับ ได้ของแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

Senior Member AK CLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกคนครับท่าทางน่าจะจบด้วยดี เเต่ผมมีคำถามตามนี้
    1.ทำไมคุณไม่รับโทรศัพท์รึติดต่อกลับก็ยังดีรึจะส่งS MS/รึจะเอาเบอร์อื่นโทรมาก็ได้ นี่เเสดงให้เห็นว่าคุณเจตนาไม่ใส่ใจลูกค้า เจตนาเลี่ยง
    2.คุณบอกเพื่อนผมส่งตั้งเเต่วันศุกร์ ส่งด่วน นี่มันวันพุธเเล้วยังไม่ถึง มั่วรึป่าว ผมไม่ใช่ไม่เคยขายของ ก่อนเล่นรถผมเป็นพ่อค้าเเละช่างซ่อมปืนในsiambbgun มาก่อน ด่วนบ้าอะไรป่านนี้ยังไม่ถึง
    3.คุณบอกเพื่อนผมว่าเเยกส่งท่อคนล่ะกล่อง เเต่ตอนที่คุยคุณบอกจะส่งมาพร้อมกัน คุณยังอ้างว่าจะได้ไม่เป็นภาระคุณ(ดูพูดเฮ้อ.) เเละที่สำคัญคุณบอกเพื่อนผมว่า ของเพื่อนผมน่ะส่งด่วน เเต่ของผมส่งธรรมดา โฮ ทุเรศมาก ตอนคุยก่อนโอน คุณบอกผม ท่อที่ผมจะเอาเป็นท่อติดรถ ขายเเค่400 ส่งลงทะเบียน เเต่ผมบอก ผมให้100 เป็น500 เลยส่งด่วนให้ผมถือว่าค่าส่งผมออกเอง คุณยังบอกเเละชมผมเลยว่า คุณกุ๊กนี่ใจถึงเเละซื้อขายง่ายดีต่อก็ไม่ต่อ ( พุดสร้างภาพรึป่าวคุณโจ้) พูดไรจำได้บ้างรึป่าวโตๆกันเเล้วผมไม่ใช่เด็กน่ะ 30เเล้วลูกก็1คนเเล้ว
    4.อย่าลืมว่าคุณอ้างเเบตหมด เเต่ทำไมโทรไปติดเเละตัดสายทิ้งจากนั้นก็ปิดเครื่องไ ปเลย

ผมพูดไรอย่างน่ะ ต่อให้คุณจะไม่เคยมีประวัติเสียเเต่คราวนี้เครดิตคุณ เสียไปเยอะเพราะตัวคุณเองคนเดียว จริงๆเเล้วเงินเเค่ส่วนของผม 500 มันน้อยน่ะเเต่เพื่อนผมสิ800 มากกว่าผมอีก รวมเเล้วเเค่1300 กินเหล้าเข้าบาร์มากกว่านี้อีก เเต่ต้องขอบคุณ คุณอีกครั้งครับที่ทำให้ผมเเละหลายๆคนรู้ตัวตนของคุณ .ขอบคุณจากใจจริง
    ป.ล.ถ้าคุณโจ้ส่งท่อมาเเล้วเเละถ้าผมได้รับท่อเเละเช ็คเเล้วว่าเป็นสภาพเเละอย่างที่พูด ผมจะคุยกับเพื่อนอีกทีว่าจะลบหรือล็อคกระทู้นี่ดี ใช่คนเราผิดพลาดกันได้ เเละผมเเละสังคมนี้ยังให้อภัยเพียงเเค่คุณออกมาชี้เเ จงเเละขอโทษผม/เพื่อนเเละคนอื่นๆที่ทำให้เสีย ไม่ใชข่หนีหายไปเเบบนี้ ลูกผู้ชายน่ะกล้าทำกล้ารับ ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทั้งหลายในบอร์ดเเห่งน ี้ที่ช่วยตามเเละให้กำลังตลอดมา ขอบคุณจากใจจริงคครับ
    กุ๊ก AK NIKOV /วัตร ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ชอบของเก่า.เเล้วทำไมล่ะ ก็เก่ามันได้ใจอ่ะ

เอาใจช่วย ทั้งสองฝ่ายครับ อาจจะ ส่งผิดที่อยู่ จ่าหน้าไม่ชัด หรือ มีอะไรผิดพลาดกันได้ครับ

ซื้อ ขายกันแล้ว อย่าลืมที่จะให้ Feedback กันด้วยนะครับ คนอื่นที่เข้ามาอ่านเห็น Feedback ก้อ ได้มีการระวังตัวหรือ มั่นใจในผู้ขายมากขึ้นครับ

ปล. Feedback นี้ จะไม่ความสำคัญอะไรเลย ตราบจนกว่าคุณจะเริ่มมีการสนใจ หรือจะตัดสินใจ จะซื้อ จะขาย กับ อีกคนๆหนึ่ง มันจะเริ่มมีความสำคัญเพราะ จะเป็นข้อมูลได้อย่างดีเลยครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AK CLASSIC อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกคนครับท่าทางน่าจะจบด้วยดี เเต่ผมมีคำถามตามนี้
    1.ทำไมคุณไม่รับโทรศัพท์รึติดต่อกลับก็ยังดีรึจะส่งS MS/รึจะเอาเบอร์อื่นโทรมาก็ได้ นี่เเสดงให้เห็นว่าคุณเจตนาไม่ใส่ใจลูกค้า เจตนาเลี่ยง
    2.คุณบอกเพื่อนผมส่งตั้งเเต่วันศุกร์ ส่งด่วน นี่มันวันพุธเเล้วยังไม่ถึง มั่วรึป่าว ผมไม่ใช่ไม่เคยขายของ ก่อนเล่นรถผมเป็นพ่อค้าเเละช่างซ่อมปืนในsiambbgun มาก่อน ด่วนบ้าอะไรป่านนี้ยังไม่ถึง
    3.คุณบอกเพื่อนผมว่าเเยกส่งท่อคนล่ะกล่อง เเต่ตอนที่คุยคุณบอกจะส่งมาพร้อมกัน คุณยังอ้างว่าจะได้ไม่เป็นภาระคุณ(ดูพูดเฮ้อ.) เเละที่สำคัญคุณบอกเพื่อนผมว่า ของเพื่อนผมน่ะส่งด่วน เเต่ของผมส่งธรรมดา โฮ ทุเรศมาก ตอนคุยก่อนโอน คุณบอกผม ท่อที่ผมจะเอาเป็นท่อติดรถ ขายเเค่400 ส่งลงทะเบียน เเต่ผมบอก ผมให้100 เป็น500 เลยส่งด่วนให้ผมถือว่าค่าส่งผมออกเอง คุณยังบอกเเละชมผมเลยว่า คุณกุ๊กนี่ใจถึงเเละซื้อขายง่ายดีต่อก็ไม่ต่อ ( พุดสร้างภาพรึป่าวคุณโจ้) พูดไรจำได้บ้างรึป่าวโตๆกันเเล้วผมไม่ใช่เด็กน่ะ 30เเล้วลูกก็1คนเเล้ว
    4.อย่าลืมว่าคุณอ้างเเบตหมด เเต่ทำไมโทรไปติดเเละตัดสายทิ้งจากนั้นก็ปิดเครื่องไ ปเลย

ผมพูดไรอย่างน่ะ ต่อให้คุณจะไม่เคยมีประวัติเสียเเต่คราวนี้เครดิตคุณ เสียไปเยอะเพราะตัวคุณเองคนเดียว จริงๆเเล้วเงินเเค่ส่วนของผม 500 มันน้อยน่ะเเต่เพื่อนผมสิ800 มากกว่าผมอีก รวมเเล้วเเค่1300 กินเหล้าเข้าบาร์มากกว่านี้อีก เเต่ต้องขอบคุณ คุณอีกครั้งครับที่ทำให้ผมเเละหลายๆคนรู้ตัวตนของคุณ .ขอบคุณจากใจจริง
    ป.ล.ถ้าคุณโจ้ส่งท่อมาเเล้วเเละถ้าผมได้รับท่อเเละเช ็คเเล้วว่าเป็นสภาพเเละอย่างที่พูด ผมจะคุยกับเพื่อนอีกทีว่าจะลบหรือล็อคกระทู้นี่ดี ใช่คนเราผิดพลาดกันได้ เเละผมเเละสังคมนี้ยังให้อภัยเพียงเเค่คุณออกมาชี้เเ จงเเละขอโทษผม/เพื่อนเเละคนอื่นๆที่ทำให้เสีย ไม่ใชข่หนีหายไปเเบบนี้ ลูกผู้ชายน่ะกล้าทำกล้ารับ ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทั้งหลายในบอร์ดเเห่งน ี้ที่ช่วยตามเเละให้กำลังตลอดมา ขอบคุณจากใจจริงคครับ
    กุ๊ก AK NIKOV /วัตร ภูเก็ตคลาสสิคคลับ

ใจเย็นๆครับ คุณกุ๊ก รอดูอีก 2-3วันครับ ยังงัย ก้ออย่าลืม Feedback ให้เค๊าไปครับ จะได้ติดตัวไปตลอดครับ

babyboy3210's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ผมจะสั่งอยู่แล้วครับ เพราะถูกกว่าที่ร้านอีกครับผมเคยไปดูมา
    เอาใจช่วยครับ

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ ผมก็ยังรอน่ะครับรอดูอีกสักวันสองวัน สรุปผมต้องจ่ายให้เพื่อน555 โดนคนเดียวเลยผมอิอิอิอิ

Bookmarks