[ ขาย ] [ ล้มโปรเจค dax st70 ถอดคอ ] โครง+ถัง dax st70 + ชุดหน้า dax ถอดคอ ยกชุด

ชื่อกระทู้: [ ล้มโปรเจค dax st70 ถอดคอ ] โครง+ถัง dax st70 + ชุดหน้า dax ถอดคอ ยกชุด

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน [ ล้มโปรเจค dax st70 ถอดคอ ] โครง+ถัง dax st70 + ชุดหน้า dax ถอดคอ ยกชุด

พอดีขี้เกียจทำ บวกกับ ใจนั้นรักชาลีมากกว่า เลยจะขาย แล้วไปปั้นชาลีดีกว่าครับหรือใครมีชาลีสวยๆ ก็มาแลกกันก็ได้ครับ ส่วนต่างว่ากันอีกทีครับ ถ้าขายทั้งคันลองคุยกันอีกทีครับถ้าแยก จะแยกโครงก่อนมีโครง ST 70 แท้ ตำหนินิดหน่อย ปะผุได้สบายไม่ร้ายแรง + ถังน้ำมันงานใหม่ + ล็อคถังน้ำมัน + ล็อคเบาะ +เพจ 2 ข้าง + ลายเซ็นต์ DAX ขายถูกๆ 7500 บาท ชุดหน้าถอดคอครับ เป็นของเดิมแท้ทั้งหมด แผงคอกับแฮนด์แท้ครับ ปลอกเร่งในครบ แกนเพิ่งชุบและตัดมาตามมาตรฐาน 2 นิ้ว เงาวับแกนถอดคอเป็นของแท้ ตัวหมุนอย่างเดียวเท่านั้นที่เป็นงานใหม่ (เฉพาะตัวหมุนด้านบน) แฮนด์ เอาไปชุบใหม่รับรองครับเนียน ตัวแผงคอยังสวยครับ ล็อคแน่นปกติแฮนด์แน่นตึ้น ไม่มีคลอน รับประกันเลยครับขายทั้งหด 8500 บาทส่วนอื่นๆ รอขายโครงก่อนค่อยว่ากันครับ รูปอาจจะไม่ค่อยชัด เพราะจอดไว้นานครับ ถ้าเอามาล้าง รับรอง สภาพเอี่ยมแน่นอนครับตำหนิ โครงนั้น คือตรงหูยึดเครื่องด้านล่าง ตามรูป กับรูที่มันใกล้ๆ รูบังโคลนหลัง มันใหญ่กว่าเดิมน่ะครับ แค่นั้น นอกนั้น สวยเนียนมากครับโครงอยู่อยุธยา สนใจติดต่อโทร O 8 3 - 7 O 1 O 1 9 9
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0

ดันนนนนน

ขอบคุณ
    0

+++

Bookmarks