ด่วน ใครจะไปลงชื่อนะครับ แอ่วเจียงใหม่ ฮับลมหนาว กิ๋นข้าวซอย แอ่วดอยสุเทพ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ด่วน ใครจะไปลงชื่อนะครับ แอ่วเจียงใหม่ ฮับลมหนาว กิ๋นข้าวซอย แอ่วดอยสุเทพ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

เข้าใจหาภาพนะนงค์....
    เรื่องที่พัก ไม่ติดเรื่องการเดินทางมางานในตอนเช้า พี่ว่าน้ำพุร้อนสันกำแพงก็ดีนะครับ กางเต้นท์นอนได้ เสียคนละ50 บาท ไม่รวมค่าเช่าเต้นท์ พี่เคยไปมาแล้ว ...
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

พรุ่งนี้เเล้วซินะ................พร้อมเเล้วครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    111

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    พรุ่งนี้เเล้วซินะ................พร้อมเเล้วครับ
    cool เจอกันนะคับพี่ๆ

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    เรามีโคลงการเที่ยวหลายแห่งจะคุยในขบวนท่านที่มีปัญห าเรืองที่พักเราหารกันครับตกคืนไม่ถึง99บาทต่อคน(ถ้า ได้ยอดเป้าเรามีเฮ ) แต่มีท่านผู้ใหญ่ทางเชียงรายไปร่วมด้วยยังนี้ต้องเป็ นเจ้าภาพเลี้ยงทีม ก.ท.ม. สักมื้อนะครับท่าน พวกทุนน้อยแต่ใจรักจักรโบราณ งานนี้ไม่มีการนอน (ถ้ามีนอนกลางเต้นก็คงสนุกดีนะครับ)
    มากันเยอะอบอุ่นดีครับพี่ ถ้าไม่ติดที่ผมลางานได้วันเดียวนะ จะพาทัวจนทั่วเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    เข้าใจหาภาพนะนงค์....
    เรื่องที่พัก ไม่ติดเรื่องการเดินทางมางานในตอนเช้า พี่ว่าน้ำพุร้อนสันกำแพงก็ดีนะครับ กางเต้นท์นอนได้ เสียคนละ50 บาท ไม่รวมค่าเช่าเต้นท์ พี่เคยไปมาแล้ว ...
    หลังจากทานขันโตกกันแล้ว เดินแอ่วถนนคนเดินวัวลายต่อ เดินจิบโกโก้ ร้อนๆ หาซื้อของฝากกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    อ้อ..อยาลืมติดเสื้อหนาวตัวหนาๆ มานะครับ บนรถไฟตอนกลางคืนคงจะหนาวไม่แพ้กัน 55
    แล้วเจอกันครับ พี่น้อง
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    มากันเยอะอบอุ่นดีครับพี่ ถ้าไม่ติดที่ผมลางานได้วันเดียวนะ จะพาทัวจนทั่วเลยครับ

หลังจากทานขันโตกกันแล้ว เดินแอ่วถนนคนเดินวัวลายต่อ เดินจิบโกโก้ ร้อนๆ หาซื้อของฝากกันครับ

อ้อ..อยาลืมติดเสื้อหนาวตัวหนาๆ มานะครับ บนรถไฟตอนกลางคืนคงจะหนาวไม่แพ้กัน 55
    แล้วเจอกันครับ พี่น้อง
    อ้ายโยหาโคโยตี้ไว้โตยเด้อครับฮ้าๆๆๆๆ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

katika's Avatar
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่ต้อนรับ
    ขอบคุณ
    0

katika(noom) 086-7888405

ความรู้คือการเดินทาง การก้าวย่างคือการเสาะหา

เมื่อล้อหมุน เรื่องราวต่าง ๆ ก็เกิดขึ้น

วันหนึ่ง สิ่งที่เรามีหรือครอบครองจะต้องเปลี่ยนไป ไม่มีวันอยู่กับเราได้ตลอดไป
    เราจะต้องไม่ประมาท ใช้สติ ใช้ปัญญา รักษาสิ่งที่เรามีให้มั่นคงยืนนานที่สุด

กติกา (หนุ่ม) รังษีธนะไพศาล
    34 ซ.นาคนิวาส 42 ถนนนาคนิวาส เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ช่องทางการเงินครับ

กติกา รังษีธนะไพศาล
    กสิกรไทย 3352118396
    ธนชาต 6076007298

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

โหต้องโหนจากกรุงเทพ ไปเชียงใหม่ ผมว่าน่าจะร่วงที่บ้านภาชี หรือไม่ก็เด่นชัย นะคงไม่ถึงเชียงใหม่ แค่สามเสนก็สุดยอดแล้ว5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

เดินทางปลอดภัยเที่ยวสนุกนะพี่อุ้ย ว่าแต่พี่นี่ไปกับแฟนหรือไปกับกิ๊ก55+ โทรถามน้องผมที่เชียงใหม่บอกว่าอากาศกำลังดีเลยพี่ อ้อ ของฝากไม่อยากได้ลมใส่ขวดอะ ถ้ายังไงหิ้วเอาสาวเหนือมาฝากสักคนก็ดีนะพี่

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    อ้ายโยหาโคโยตี้ไว้โตยเด้อครับฮ้าๆๆๆๆ
    หน้า jj ตอนกลางคืนน่าจะมีครับรักษ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ katika อ่านข้อความ
    อ้าว...พี่หนุ่มไม่สบายหรือครับพี่

เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

เดินทางโดยความปลอดภัยทุกๆท่านครับ อยู่ทางนี้จะเอาไห้มันเหมือนกัน
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Bookmarks