ทริปเล็กๆของเหล่า Yala Lamore

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ทริปเล็กๆของเหล่า Yala Lamore

Junior Member maiiam's Avatar
    สถานที่
    LAMORE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปเล็กๆของเหล่า Yala Lamore

เนื่องจากวันเสาร์ ที่ 16 ตุลาคม 2553 เหล่าลามอร์ ได้รับเชิญจาก กลุ่มตากใบ ให้ไปร่วมงานแต่งงาน หลังจากได้ นัดแนะกันเป็นที่เรียบร้อย ก็ล้อหมุุนเมื่อเวลา 9.00 น. พร้อมทั้งเหตุการณ์ตามภาพน่ะครับ ไปชมกัน

ออกจากยะลา มาเติมน้ำมันกันก่อน

ทริปนี้ แลม 2 คัน ส่วนเวสป้า ไปกันเพียบ

เคล็ดลับความแรงของเหล่าลามอร์ (รถไม่แรงจริงกรุณาอย่าเลียนแบบ หุหุหุ )

รวมตัวกับน้องๆ ที่รออยู่ที่ อำเภอรามัน

พักครึ่ง รถแรงไปหน่อย แลม 2 เลย น๊อตหลุด น๊อตเครื่องน่ะครับ ไม่ใช่น๊อตคน 555

ตัดบท (ซะงั้น) มาถึงที่งานแต่ง แหม่ รถเยอะดีจริงๆเลย

กับข้าวในงานเลี้ยงครับ

ส่วนนี้ก็ ลามอร์ รุ่น 3 อนาคตไกล

ปิดท้ายด้วย ฟิต เด็กนรกเจ้าเก่า 555

ส่วนทริปหน้า งานแต่งวันที่ 22 เอารูปมาลงกันบ้างน่ะครับ พี่น้องครับ สำหรับวันนี้ ราตรีสวัส ครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

นี่ขนาดงานแต่ง ไปกันเยอะขนาดนี้ นับถือน้ำใจชาวคลาสสิคจริงๆ

สุดยอดครับ นับถือ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Junior Member Kadafee's Avatar
    สถานที่
    Lamore Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

LAMORE !!!!! Let's Go

Bookmarks