เล่นได้แค่นี้ ถือว่าเล่นรถโบราณกับเขาเเล้วหรือยัง?????ครับ ช่วยวิจารณ์ด้วย - หน้า 13

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เล่นได้แค่นี้ ถือว่าเล่นรถโบราณกับเขาเเล้วหรือยัง?????ครับ ช่วยวิจารณ์ด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยครับพี่ไก่ จะได้เป็นคุณพ่อมือใหม่ เป็นอีกหนึ่งความรู้สึก ที่อธิบายออกมาเป็นคำพูดได้ยาก
    ต้องประสบการณ์ตรงถึงจะมันส์ ผมก็มือใหม่มาปีกว่าๆ เริ่มเข้าที่เข้าทาง พร้อมที่จะขยับ level แล้ว
    ใช่เลยตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ ต้องลองแล้วจะรู้ครับคุณไก่

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ขอบคุณมากครับพี่ๆ ตอนนี้ปรับเป็นโหมดพ่อบ้านไปก่อนเก็บบ้าน ล้างจาน รดนำ้ต้นไม้ ซื้อกับข้าวhaha แล้วค่อยอัพไปเป็นคุณพ่อ ก็แอบซื้ออะไหล่อยู่เรื่อยๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ T13 อ่านข้อความ
    บางทีแอบเอาตังออมสินลูกมาซื้ออะไหล่จักรยาน..คิดแล้ วอายจัง
    อย่าพูดไปแอบแคะกระปุกลูกสาว ให้ลูกเมื่อไหร่ก็ได้ แต่อะไหล่ไม่รีบตัดสินใจเพื่อนตัดหน้าเนาะ(คนแนะนำดี ที่โลกไม่ต้องการ)อยากตั้งคำถามว่าระหว่างลูกสาวกับร ถถีบตอนนี้อยู่กับอะไรเยอะกว่า เออะแต่ไม่ถามดีกว่าเกรงใจ รถสวยลูกสาวก็น่ารักมีพร้อมหมดแล้ว แฮปปี้แล้วยังจะหาอะไรอีก?พวกเรา.......อะไหล่คร้าบซ ่อนตังค์ไว้ในหมวกกันน๊อค5555 ทิ้งท้ายพรีเซนเตอ์มีความมั่นใจ200%จริงๆขอบอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman_love : 04-03-2011 เมื่อ 18:40

T13's Avatar
    ขอบคุณ
    68
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    อย่าพูดไปแอบแคะกระปุกลูกสาว ให้ลูกเมื่อไหร่ก็ได้ แต่อะไหล่ไม่รีบตัดสินใจเพื่อนตัดหน้าเนาะ(คนแนะนำดี ที่โลกไม่ต้องการ)อยากตั้งคำถามว่าระหว่างลูกสาวกับร ถถีบตอนนี้อยู่กับอะไรเยอะกว่า เออะแต่ไม่ถามดีกว่าเกรงใจ รถสวยลูกสาวก็น่ารักมีพร้อมหมดแล้ว แฮปปี้แล้วยังจะหาอะไรอีก?พวกเรา.......อะไหล่คร้าบซ ่อนตังค์ไว้ในหมวกกันน๊อค5555 ทิ้งท้ายพรีเซนเตอ์มีความมั่นใจ200%จริงๆขอบอก
    รถถีบมันของเล่น ถึงใช้คำว่า "เล่นรถ" ไม่ยึดติดมาก
    ส่วนลูก ของจริงครับ ร่างอวตารของเราเอง สำคัญกว่าทุกๆสิ่ง

ไม่ถามก็ตอบได้ครับ ตอนนี้ก็ให้เวลากับลูกมากกว่า เพราะรถถีบมันรอเราได้มันบ่นไม่เป็น...
    จักรยานหายากน่าสะสม (bsa/sunbeam)

T.086-9223389
    Line id: twat13

หรือ mail nichakorn_21@yahoo.co.th

ธ.กสิกรไทย ธวัชชัย กันธิยา 121-2-34243-9

สินค้าไม่รับจอง

มาตรฐาน สนับสนุนกันดีนัก.....โดนทั้งชุด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับพี่ๆ ตอนนี้ปรับเป็นโหมดพ่อบ้านไปก่อนเก็บบ้าน ล้างจาน รดนำ้ต้นไม้ ซื้อกับข้าวhaha แล้วค่อยอัพไปเป็นคุณพ่อ ก็แอบซื้ออะไหล่อยู่เรื่อยๆครับ
    คุณจะได้เป็น ..ว่าที่...พ่อดีเด่น...เสียดายผมไม่เคยผ่านประสบการ ณ์นี้มาก่อน อิอิตอนคลอดต้องลางานยาวเลยอย่าลืมเม้มๆไว้ล่วงหน้านะ เห็นมีของสวยๆเข้ามาเยอะเลยช่วงนี้

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

แยกมาเป็นครอบครัวเดี่ยวเลยต้องเอาใจใส่ครับ แต่ก็ให้ย่ายายผลัดกันเลี้ยงครับ ที่สุราษฏร์จองยาว3เดือน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    คุณจะได้เป็น ..ว่าที่...พ่อดีเด่น...เสียดายผมไม่เคยผ่านประสบการ ณ์นี้มาก่อน อิอิตอนคลอดต้องลางานยาวเลยอย่าลืมเม้มๆไว้ล่วงหน้านะ เห็นมีของสวยๆเข้ามาเยอะเลยช่วงนี้

สำหรับ คนรักสุนัข ครับ

แนบเอกสาร 2454065

มาตรฐาน ตกมากจักรยานงดออกจากบ้าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    สำหรับ คนรักสุนัข ครับ

แนบเอกสาร 2454065
    ชีวิตฉันมีแต่รถถีบพาไปจะเดินหนใดมีหมานำ แต่วันนีีไปไหนไม่ได้แล้วฝนตกลมแรงมากถึงมาก มาก กลับจากไปส่งลูกสาว น้อง หลานๆไปทอดผ้าป่าที่หนองคายมองไม่เห็นทางเลยในทะเลคล ื่นลมแรงมาก ดินฟ้าอากาศไม่แน่นอนอีกครั้งที่สมุย ถนนคนเดินวันนี้หยุดตามเคยครับงานไฟไม่ต้องพูดถึง

รูป รูป    

ยังติดตามข่าวสารพยากรณ์อากาศอยู่ตลอดครับ ขอให้สถานการณ์เข้าสู่ภาวะปกติเร็วๆนะครับ

Senior Member trangoldbike's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณตรัง
    ขอบคุณ
    3

แหม บ่อยฝนตกแบบนี้ ไม่ค่อยดีเลยนะครับ
    งาน bodypaint ที่สมุยเป็นอย่างไรบ้าง
    ....จักรยานโบราณ .รัง...

<<<***s5213_21@hotmail.com***>>>

มาตรฐาน อะไรก็เกิดขึ้นได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ trangoldbike อ่านข้อความ
    แหม บ่อยฝนตกแบบนี้ ไม่ค่อยดีเลยนะครับ
    งาน bodypaint ที่สมุยเป็นอย่างไรบ้าง
    ครับช่วงนี้สถานะการณ์โลกไม่แน่นอน แผ่นดินไหว สึนามิ ฝนตกคลื่นแรงหนำซ้ำยังมีพวกตำรวจโลกวิสามัญพวกดื้อดึ งยิ่งไปกันใหญ่ ฝนบ้านผมเบาๆลงหน่อยงานคงจะเดินหน้าไปได้คนมีประสบกา รณ์เยอะจัด ว่าแต่พวกเราอยู่ริมเลถ้าฉุกเฉินผมกลัวตอนรีบๆลืมไปค ว้าเอาจักรยานแทนที่จะรีบขับรถยนต์น้ำคงท่วมตายตั้งแ ต่10เมตรแรก555

รูป รูป  

เมืองตรังเจอฝนใหญ่มั๊ย เกาะหมุยอ่วมอรทัย

Senior Member trangoldbike's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณตรัง
    ขอบคุณ
    3

ฝนตกมากเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบ ตอนนี้ ท่วมเยอะมากๆ ต่างอำเภอ โดนไปแล้ว
    และที่แน่ๆ ท่วมเกอบถึงบ้านผมแล้วด้วย
    ....จักรยานโบราณ .รัง...

<<<***s5213_21@hotmail.com***>>>

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

อ่านข่าวเช้านี้ ที่สมุย ฝนตกหนัก น้ำท่วม ขอให้คนที่สมุยทุกๆท่านปลอดภัยนะครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks