พร้อมกันยัง let go to ระยองฮิๆ

ชื่อกระทู้: พร้อมกันยัง let go to ระยองฮิๆ

Senior Member HANAKA01's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSIC CLUB SAMUTPRAKAN
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พร้อมกันยัง let go to ระยองฮิๆ

แจ้งสมาชิก ทุกสาย เตรียม ตัว เตรียม รถ กันพร้อมยัง วิ่ง งาน จอมพลเจ้า พระยา แกลง ระยอง..วันเสาร่ที่ 23 ตุลา เวลาล้อหมุนจะแจ้ง อิกที วิ่ง กับ ก๊วน เดิม คลาสิคพระสมุทร ถ้าฟ้าฝนเป็นใจหรือไม่มีไรเปลี่ยนแปลง

ขอเชิญร่วมงาน การกุศล เปิดไฟ ใส่หมวก เคารพกฏจราจร
    วันที่ 23 ตุลาคม 2553
    จอมพลเจ้าพระยาคลาสสิคไบค์ ครั้งที่ 2 ต้านภัยยาเสพติด

ณ.อาคารเอนกประสงค์เทศบาลตำบลจอมพลเจ้าพระยา ต.ตาสิทธิ์ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง

รายได้ทั้งหมดมอบให้โรงเรียนบ้านหนองมะปริง ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง

พบกับ คอนเสิร์ต รามศูร REGGAE - SKA สตริงสุดมันส์และแดนเซอร์สาวสวยสุดเซ็กซี่

เริ่มลงทะเบียน ตั้งแต่เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ค่าลงทะเบียน 100 บาท พร้อมรับของที่ระลึก

และขอเชิญร่วมขบวนรถเพื่อแสดงพลังของชาว 2 ล้อ ในเวลา 16.00 น.

ประกวดรถคลาสสิคสุดเก๋า
    !~ ฮานาก้า คลาสสิค คลับ สมุทรปราการ กลุ่มรถเก่าสาย บางปู ^^ ~!

tel 0869078252 ฟ่าง 0809367894 ฟาง

โอนเงินซื้อ-ขาย 401-780138-6 ธ.ไทยพาณิชน์

อุดมการณ์ ของเราเดินทาง ไปตามเส้นทาง พร้อมกับความฝัน
    และ ไม่รู้ จะหยุด เมื่อไร ตราบใดที่ยังไม่สิ้น ลมหายใจ .........

hnonoi's Avatar
    สถานที่
    HANAKA MC
    ขอบคุณ
    0

Name:  HANAKA-NEW.jpg
Views: 106
Size:  51.0 KB

hnonoi's Avatar
    สถานที่
    HANAKA MC
    ขอบคุณ
    0

ไปดิ๊ ถ้ารถกระผม ยังไม่ได้เปลี่ยนมือนะคับผม...............จะไป สายเมาพร้อมคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hnonoi อ่านข้อความ
    ไปดิ๊ ถ้ารถกระผม ยังไม่ได้เปลี่ยนมือนะคับผม...............จะไป สายเมาพร้อมคับ

โหดจริงๆเลยวะคนเนี่ย

Bookmarks