เสร็จแล้วครับ/lss.รุ่น1( พิมพ์นิยม ) - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เสร็จแล้วครับ/lss.รุ่น1( พิมพ์นิยม )

โปรดฟังอีกหนึ่งครั้ง
    " WHEN I WAS YOUNG "

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องฟังแล้ว..หมดแล้ว...โปรดติดตามรุ่นต่อไป..เร็ วๆนี้....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ไม่ต้องฟังแล้ว..หมดแล้ว...โปรดติดตามรุ่นต่อไป..เร็ วๆนี้....
    อ้าวแล้วผมล่ะครับ ยังไม่ได้เข้าไปเอาเลย ไม่มีเวลาเข้าไปเลยครับพี่ไก่ ส่งมาทางรถไฟได้รึป่าวครับ แต่ว่าสิงห์บุรีรถไฟไม่ผ่าน ฮือๆๆ...........อยากได้

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    อ้าวแล้วผมล่ะครับ ยังไม่ได้เข้าไปเอาเลย ไม่มีเวลาเข้าไปเลยครับพี่ไก่ ส่งมาทางรถไฟได้รึป่าวครับ แต่ว่าสิงห์บุรีรถไฟไม่ผ่าน ฮือๆๆ...........อยากได้

ที่ตั้มยังพอเหลืออยู่บ้างครับแล้วจะเก็บเอาไว้ให้คร ับ...นึกว่าได้แล้วนะเนี่ยตอนเจอกันก็ไม่ยอมบอกนิ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUM_GROUP อ่านข้อความ
    ที่ตั้มยังพอเหลืออยู่บ้างครับแล้วจะเก็บเอาไว้ให้คร ับ...นึกว่าได้แล้วนะเนี่ยตอนเจอกันก็ไม่ยอมบอกนิ
    ขอบคุณท่านตั้มมาก วันนั้นลืมบอกเลย นึกว่าเอาไว้กับเสื้อซะอีก เสื้ออยู่ที่บ้าน LSS ครับอดหล่อเลย.........นึกถึงแต่เสื้อ ลืมนึกถึงสติ๊กเกอร์เลย......ว่างๆๆ เดี๋ยวเข้าไปรับครับ...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

ทำมาน้อยไปนะครับ
    ทำแจกต้องทำเยอะๆครับ
    เพราะไม่ต้องมาคิดมากว่าจะขายขาดทุนมั๊ย

ปล. พวกผมยังไม่ได้ค๊าบ
    หั้ย เอา
    ขายไม่ซื้อ
    เป็นบุญคุณไม่รับ
    PHETCHBURI SWEETMEAT

หนทางแห่งการขึ้นสวรรค์ มีสองทาง คือ ทำดี กะ มีเซ็กส์ "คุณ" เลือก ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ครับน้า อ่านข้อความ
    ทำมาน้อยไปนะครับ
    ทำแจกต้องทำเยอะๆครับ
    เพราะไม่ต้องมาคิดมากว่าจะขายขาดทุนมั๊ย

ปล. พวกผมยังไม่ได้ค๊าบ
    หั้ย เอา
    ขายไม่ซื้อ
    เป็นบุญคุณไม่รับ
    ให้ฟรีครับ
    เพราะซื้อก็ไม่ขาย
    ไม่เป็นบุญคุณหรอกครับ มีแต่บาปล้วนๆ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

ตกลงขอ 3 นะตั้ม
    เพราะว่าขอ 2 ท๊อฟฟี่เล่นไปแล้ว
    PHETCHBURI SWEETMEAT

หนทางแห่งการขึ้นสวรรค์ มีสองทาง คือ ทำดี กะ มีเซ็กส์ "คุณ" เลือก ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ครับน้า อ่านข้อความ
    ตกลงขอ 3 นะตั้ม
    เพราะว่าขอ 2 ท๊อฟฟี่เล่นไปแล้ว
    ยังคม เหมือนเดินเลยนะครับน้า 555+
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

สีแพร seapair's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUM_GROUP อ่านข้อความ
    ให้ฟรีครับ
    เพราะซื้อก็ไม่ขาย
    ไม่เป็นบุญคุณหรอกครับ มีแต่บาปล้วนๆ
    ชอบอ่ะพี่ตั้ม
    em19"กามาลสูตร"
    อย่าเชื่อใคร แม้แต่พระพุทธเจ้า

Junior Member TUM_LSS's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Lambretta Service Station

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ได้รับแล้วครับผม เอาไว้ทำพิธีติดแล้วจะนำรูปมาฝากครับ......

ขอบคุณท่านตั้มมากครับที่ทำมาให้พวกเราได้แจ่มกัน...

Bookmarks