ประกาศ เรื่อง ทริปปลายปี วันและเวลาที่ค่อนข้างจะแน่นอนออกมาแล้วน่ะครับ

ชื่อกระทู้: ประกาศ เรื่อง ทริปปลายปี วันและเวลาที่ค่อนข้างจะแน่นอนออกมาแล้วน่ะครับ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศ เรื่อง ทริปปลายปี วันและเวลาที่ค่อนข้างจะแน่นอนออกมาแล้วน่ะครับ

เราจะออกเดินทาง กันในวันที่ 26ธค กลับ ในวันที่1-2 มค 2550 เส้นทางที่ไปก็ใกล้เคียงเส้นทางเดิมอาจจะมีเปลี่ยนแป ลงมั่ง ก็ตามสะดวกและระยะเวลา แต่ที่แน่ๆปีนี้เรา ออกเดินทาง ไปทางบ่อพลอยออกด่านช้าง เราจะไม่เข้าสุพรรณเพื่อนความสะดวกรวดเร็วและประหยัด เราจะไปรอเพื่อนจากสุพรรณ ที่ อุทัย เวลาออกเดินทางจะอยุ่ราวๆ 6โมงเย็นหรืออาจจะเรตไปนิดหน่อย เพราะเราจะรอพวกทำงานเลิกงาน สำหรับ ค่ากองกลางก็เท่าเดิมครับ 1000 กับ 100 ค่าตรงเวลาครับ มาตรงเวลาเราคืนเงินให้ 100 บาท เริ่มจ่ายกัน สิ้นเดือน พฤศจิกา และสิ้นสุด ในวันที่ 15 ธันวาคมอย่างช้า สำหรับผุ้ที่ไป 2คน ทางเราขอเก็บ 2000 กับ 100 เนื่องจากระยะทางไกลกว่าเก่ามาก
    ส่วนสิ่งที่จะได้ รับในครั้งนี้ คือ
    1. อาร์ม ปักเสื้อ
    2. สติกเกอร์ กลุ่ม อาจจะมีโลโก้ตัวใหม่
    3. เสื้อทริป (อาจจะเป้นสีดำหรือสีอื่น อันนี้เราจะประชุมกันอีกครั้ง)
    4. ตามข้อ2-3 ใครมีความสามารถด้านการออกแบบลองเสนอ โลโก้และ ลายสกีนเสื้ออกมาดูกัน น่ะ ครับ
    5. ฟรีค่าที่พัก สำหรับกางเต้น และค่าเข้าอุทยานต่างๆ ที่เราจะไปพักกันตลอดการเดินทาง
    เพิ่มเติมสำหรับปีนี้ คือ เราจะไปนอน ดอยอินทนน กันแน่นอน เพราะปีก่อนไม่ได้ไปนอน
    หากมีไรเพิ่มเติมจะมาลงกันให้ทราบโดยทั่วกันสำหรับผู ้ที่ใช้เน็ท กรุณาบอกต่อๆ ไปกับผุ้ที่ไม่ได้ใช้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

ถ้าคนที่ไม่ได้ไป ข้อ
    2. สติกเกอร์ กลุ่ม อาจจะมีโลโก้ตัวใหม่
    3. เสื้อทริป
    ได้ของป่าวครับ....
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Sponsor Member nu.113's Avatar
    สถานที่
    One night tang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    เราจะออกเดินทาง กันในวันที่ 26ธค กลับ ในวันที่1-2 มค 2550 เส้นทางที่ไปก็ใกล้เคียงเส้นทางเดิมอาจจะมีเปลี่ยนแป ลงมั่ง ก็ตามสะดวกและระยะเวลา แต่ที่แน่ๆปีนี้เรา ออกเดินทาง ไปทางบ่อพลอยออกด่านช้าง เราจะไม่เข้าสุพรรณเพื่อนความสะดวกรวดเร็วและประหยัด เราจะไปรอเพื่อนจากสุพรรณ ที่ อุทัย เวลาออกเดินทางจะอยุ่ราวๆ 6โมงเย็นหรืออาจจะเรตไปนิดหน่อย เพราะเราจะรอพวกทำงานเลิกงาน สำหรับ ค่ากองกลางก็เท่าเดิมครับ 1000 กับ 100 ค่าตรงเวลาครับ มาตรงเวลาเราคืนเงินให้ 100 บาท เริ่มจ่ายกัน สิ้นเดือน พฤศจิกา และสิ้นสุด ในวันที่ 15 ธันวาคมอย่างช้า สำหรับผุ้ที่ไป 2คน ทางเราขอเก็บ 2000 กับ 100 เนื่องจากระยะทางไกลกว่าเก่ามาก
    ส่วนสิ่งที่จะได้ รับในครั้งนี้ คือ
    3. เสื้อทริป (อาจจะเป้นสีดำหรือสีอื่น อันนี้เราจะประชุมกันอีกครั้ง)
    4. ตามข้อ2-3 ใครมีความสามารถด้านการออกแบบลองเสนอ โลโก้และ ลายสกีนเสื้ออกมาดูกัน น่ะ ครับ
    5. ฟรีค่าที่พัก สำหรับกางเต้น และค่าเข้าอุทยานต่างๆ ที่เราจะไปพักกันตลอดการเดินทาง
    เพิ่มเติมสำหรับปีนี้ คือ เราจะไปนอน ดอยอินทนน กันแน่นอน เพราะปีก่อนไม่ได้ไปนอน
    หากมีไรเพิ่มเติมจะมาลงกันให้ทราบโดยทั่วกันสำหรับผู ้ที่ใช้เน็ท กรุณาบอกต่อๆ ไปกับผุ้ที่ไม่ได้ใช้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    พี่ท่าผมไปด้วยแล้วผมไม่เอาของที่พี่ทำได้ปะ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ได้ครับ แต่ต้องจ่าย 1000 อยุ่ดีครับ มีเหตุผลน่ะครับ จริงๆไม่อยากชี้แจง แต่จะบอกให้ทราบโดยทั่วกันว่า เงินที่เก้บนั้นนอกจากจะเป้นค่า ที่พักแล้ว ยังเป้นค่าอาหาร อย่างน้อยก้วันละ 2 มื้อ หรืออาจะ 3 มื้อ แต่รับรองว่าทุกวัน อาหารเด็ดๆ ทั้งนั้น รวมถึงค่าเหล้าค่าเบียร์และอื่นๆ ตลอดระยะการเดินทาง รวมถึงค่า เข้าอุทยานซึ่งตอนนี้แพงมากๆๆเพราะขึ้นราคาทั่วประเท ศ บางเเห่งเราต้องนอนอาจจะมีค่ากางเต้น ด้วย
    คือถ้าเราไม่เก้บก่อนการเดิน ทางร่วมกันและการใช้จ่ายจะยุ่งยากและจะรุ้ สึกแตกต่างลองคิดดุครับเวลาถึงที่พัก เวลาทานอาหารมื้อค่ำร่วมกัน และอื่นๆ อีกมามาย หวังว่าคงเข้าใจน่ะครับ หากสงสสัยเรื่องทริปใดๆลองโทรไปได้ที่เบอร์ 09-0389677 พี่โจ้นเลยครับ รายละเอียดยังไงคุยกันเองเลย
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Bookmarks