ไม่ต้องเกรงใจผมนะ โดยส่วนตัวอยากให้เพื่อนกับรถคู่ใจมากันเยอะอยู่แล้ว 1 ปีมีหนผมยินดีเพื่อสิ่งที่ผมและทุกคนรัก สำหรับเพื่อนในกลุ่มนครปฐม ค่าเข้างานคนละ 250 บาทแต่เพื่อนกลุ่มอื่นที่มาร่วมงานอาจจะเก็บไม่ถึงคร ับ ได้คุยกับตี๋เล็กแล้วเห็นว่างานนี้ควรจัดอาหารเป็นแบ บบุฟเฟ่่ห์ดีกว่าเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ เตรียมตัวและรถกันให้พร้อม งานนี้เมาไม่ต้องกลับครับ ผมเตรียมสถานที่สำหรับกางเต้นท์เป็นท่ี่เรียบร้อย งานนี้ผมขอความร่วมมือรถยนต์จอดด้านนอกครับ

**ปล.อยากให้ขี่รถมากันเยอะๆ ถ้าคนไหนไม่สะดวกไม่เป็นไรครับ ขอขอบคุณ**