ขออนุญาตโพสต์ครับ เรื่องกระจก Mazda 1000

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตโพสต์ครับ เรื่องกระจก Mazda 1000

มาตรฐาน ขออนุญาตโพสต์ครับ เรื่องกระจก Mazda 1000

เมื่อวานไปติดพัดลมในรถมา ได้นั่งคุยกับช่างรถยนต์ประจำบ้านผม ซึ่งอยู่แถวๆหลังโรงเรียนปริ๊นส์ แล้วได้คุยเรื่องกระจกรถกันต่อ อยู่ดีๆพี่แกก็ลุกขึ้น แล้วเดินไปหลังร้าน ไปหยิบกระจกมา 1 ข้าง แล้วแกก็จัดการถอกกระจกรถผมออก แล้วก็เอากระจกที่ไปหยิบมา ใส่เข้าไปที่รถของผม แต่เจ้ากรรม ดันมีข้างเดียว แล้วผมจะเอาอีกข้างมาจากไหนหละคร๊าบบบบบบ พี่น้อง ( สมาชิก Mazda ช่วยชี้เป้าด้วยคับ )

Name:  IMG_0977.jpg
Views: 333
Size:  21.9 KB

Name:  IMG_0978.jpg
Views: 363
Size:  28.6 KB

Name:  IMG_0982.jpg
Views: 310
Size:  15.7 KB

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

กระจกสวยมากครับ ผมก็ใฝ่ฝันว่าจะติดกระจกแบบนี้ ติดไว้ที่ประตูครับ

ขออนุญาตเซฟรูปนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    กระจกสวยมากครับ ผมก็ใฝ่ฝันว่าจะติดกระจกแบบนี้ ติดไว้ที่ประตูครับ

ขออนุญาตเซฟรูปนะครับ
    คับผม จัดไปคับท่าน

Bookmarks