มองหา RZ1 /EP71/B11 coupe

ชื่อกระทู้: มองหา RZ1 /EP71/B11 coupe

มาตรฐาน มองหา RZ1 /EP71/B11 coupe

มองหา 3 ตัวนี้ ใครมีเสนอราคาพร้อมรูปมาได้เลยนะครับ เครื่องเดิมหรือเปลี่ยนเครื่องก็ได้ ถ้าได้ auto ยิ่งดี
    ขอเป็น กทม.ก่อนนะครับ ตจว.ไม่สะดวก
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tri_flyturtle อ่านข้อความ
    มองหา 3 ตัวนี้ ใครมีเสนอราคาพร้อมรูปมาได้เลยนะครับ เครื่องเดิมหรือเปลี่ยนเครื่องก็ได้ ถ้าได้ auto ยิ่งดี
    ขอเป็น กทม.ก่อนนะครับ ตจว.ไม่สะดวก
    หาอยู่

RT100 GT's Avatar
    ขอบคุณ
    0

B11 Coupe สีแดง แก้ส มัลติวาลว์ 3หมื่น สนไหมครับ

รูป รูป  

รับจัดหาอะไหล่เก่า ราคาตามสภาพ ต่อรองกันได้

*** อำนาจ อินเมืองแก้ว ***
    089 1522426 โทรหลัง 17.00น นะครับ
    บัญชี ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขา บิ๊กซีอ้อมใหญ่
    <<< 3662520965 >>>
    Twitter @inmaungkaw
    facebook : Sunny Coupe
    Online ทั้งวัน
    Skype.In.Amnaj online 8.00 - 17.00น จันทร์ ถึง ศุกร์
    อย่าทำลายความเชื่อใจของใคร เพราะอาจจะเป็นครั้งสุดท้ายที่เค้าจะเชื่อคุณ...

Bookmarks