แนะนำของขวัญวันเกิด ของขวัญวันรับปริญญา ให้คนที่คุณรัก^^

ชื่อกระทู้: แนะนำของขวัญวันเกิด ของขวัญวันรับปริญญา ให้คนที่คุณรัก^^

Member
    ขอบคุณ
    0

Smile แนะนำของขวัญวันเกิด ของขวัญวันรับปริญญา ให้คนที่คุณรัก^^

แนะนำของขวัญไอเดียเด็ดๆ(อย่างน้อยผมเชื่ออย่างนั้น)
    มอบให้กันในวันดีดี วันเกิด วันรับปริญญา หรือแม้แต่วันแต่งงาน วันดีดี้

ของขวัญเพื่อลูกที่คุณรัก-ของเล่นไอเดียสร้างสรรค์

หุ่นยนต์แสงอาทิตย์ 6in1 เป็นของเล่นเพื่อการศึกษา(Education Toy)
    ถูกสร้างมาเพื่อส่งสริมความคิดสร้างสรรค์ให้เด็กๆ ใช้จินตนาการเพื่อประดิษฐ์หุ่นยนต์ที่สามารถสร้างได้ ถึง 6 แบบ

เกมลูกรางเหล็ก-ของเล่ีนคลาสสิกตั้งแต่รุ่นพ่อ เราสามารถอออกแบบรางได้ตามแต่จินตนาการ
    ถือเป็นการผสมอย่างลงตัวระหว่าง ความสนุกและความคิดสร้างสรรค์ เป็นของเล่นที่เล่นได้ทั้งครอบครัวทีเดียว

เกมทุบตุ่น จัมโบ้ ของเล่นเพิ่มความสามารถด้านประสาทสัมผัส

ของขวัญให้แฟน-สินค้าเพิ่มความโรแมนติกให้คู่รัก

ลูกแก้ว I Love You ลูกแก้วที่เต็มไปด้วยความหมายดีๆ
    ของขวัญเด็ดๆไม่ซ้ำใคร

โคมไฟรูปแบบต่างๆเพื่อเพิ่มบรรยากาศ

ของขวัญเท่ห์แนวๆ

กรอบตะปูDIY ตัวนี้ไม่ค่อยมีประโยชน์ ไม่รู้เอาไว้ทำอะไรเหมือนกัน แต่ชอบไอเดียล้วนๆ

กีร์ต้าอากาศของเล่นสุดแนว ไม่รู้ว่าจะอธิบายยังไง
    อยากรู้ว่าเล่นยังไงก็ลองเข้าไปในเวปผมเองครับ มีวีดีโอ youtube ให้ดู

Roulette Drinking Game-ของเล่นสร้างความบันเทิงในวงL (ขำๆจ่ะ)

เครื่องจับเท็จ-ของเล่นสุดฮอตในเกาหลี มีรายการทีวีในเกาหลีเอาไปออกด้วย
    จริงๆนะ ไม่ได้โม้...ไม่เชื่อลองเข้าในเวปผมได้ http://www.amazonindy.com

Member Skyrider's Avatar
    สถานที่
    พันธุ์เดียวกัน
    ขอบคุณ
    0

Cool บ้านเราคงยังไม่มีมั้ง

Senior Member CLASSIC23's Avatar
    สถานที่
    โบราณบ้านทุ่ง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากได้อ่ะ...................ฮือๆ..........
    สไปซ์ คับ
    ...........กลุ่มอนุรักษ์รถเก่าทุ่งจังหัน
    โบราณบ้านทุ่ง......อ.หนองกี่.......จ.บุรีรัมย์

Bookmarks