รูปงาน...รวมกัน...ปันของให้น้องครั้งที่ 2 ...By ปาร์แมน...และ...ผองเพื่อน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: รูปงาน...รวมกัน...ปันของให้น้องครั้งที่ 2 ...By ปาร์แมน...และ...ผองเพื่อน

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ครูใหญ่ แนะนำ เล่าเรื่องราววัฒนธรรมของชาวกระเหรี่ยง ให้ฟัง...

นี่คือวิธี ที่ถ้าเราชอบการแสดง แล้วมีน้ำใจ จะให้ ก็เอาไปวางไว้ แล้ว เค้าจะมีพีธีการ ร่ายรำ เพื่อเก็บไปแบ่งกัน...ขอบอกว่าทำได้ทุกคน...คืนนั้น น้องๆ ได้ใจกันไปเต็ม อีกทั้งได้น้ำใจไปเต็มๆ เก็บกันเหนื่อยเลย...

ทีมงานน้องๆ นักแสดง...ที่น่ารัก...

คนนี้พระเอกของเรื่อง ขวัญใจแม่ยก สาวน้อย สาวใหญ่...

ออกมาเจอ หนูยักษ์ หลุดมาด้วย(น้องๆจับได้ตอนกลางวัน ครูใหญ่บอกว่า อร่อย...อึ๊ย)

เช้าก่อนกลับ ตื่นมาก็ลงน้ำล้างตัว ล้างใจ ผ่อนคลาย...

เก็บของ...

คู่นี้รีบ เก็บก่อน รอเกือบหลับ...555

เหลือ ชุดสุดท้ายก่อนกลับกัน แค่นี้ สัก 1 รูป...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 05-11-2010 เมื่อ 22:38
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอบคุณ พี่แต้ว พี่ๆวินเทจไบค์ ไทยแลนด์ และ เจ้าหน้าที่มูลนิธิเด็ก ที่มอบของมาให้เต็มรถตู้...
    ขอบคุณ พี่น้องๆ เวสป้า คาโบว์ สำหรับสิ่งของ และการเดินทางที่แสนไกล แต่ไม่ไกลเกินใจเราจะไป...
    ขอบคุณ พี่ป๋อง ปืนแก๊ป พี่น้องเวสป้าทุกท่าน ที่ร่วมเดินทางมากับเรา..ระยะทางที่ไกลมาก คงทำท่านลำบาก ขอบคุณที่มานะมากันจนได้
    ขอบคุณ พี่น้องอินดี้ คลาสสิค...ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ แต่ใจถึง...
    ขอบคุณ พี่ ป้า น้าอา ชาวสุพรรณฯ ทุกท่านที่เดินทางไกล มาด้วยของ 3 คันรถแบบเห็นแล้วตกใจ...
    ขอบคุณ พี่น้องปาร์แมน กาญจนบุรี และ สุพรรณบุรี ที่ร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา...ปีหน้าขอร่วมกันใหม่นะค รับ...

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ ทุกๆท่าน ที่ร่วมเดินทางไปกับเรา หรือ มอบสิ่งของใดๆ ให้กับทีมงานเรา สิ่งที่ท่านได้มอบให้มา บางอย่างอาจดูไม่มีค่าสำหรับเราๆ แต่สำคัญสำหรับเขา ผู้ด้อยกว่า...หวังว่าปีหน้า งานนี "รวกันปันของให้น้อง ครั้งที่3" คงได้รับความกรุณา จากทุกๆท่านเหมือนเดิม...

ขอขอบคุณทุกๆท่น อีกครั้ง อีกครั้ง และอีกครั้งครับ...สาธุ...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 05-11-2010 เมื่อ 22:39
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Bookmarks