เชิญร่วมงาน"รวมพลคนขี่มอไซค์ปันใจให้น้อง ครั้งที่ 2 " ชมรมรถโบราณราชาคลาสสิคขอนแก่น " - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน"รวมพลคนขี่มอไซค์ปันใจให้น้อง ครั้งที่ 2 " ชมรมรถโบราณราชาคลาสสิคขอนแก่น "

Senior Member 007007's Avatar
    สถานที่
    MC MarketBoy (กระนวน) ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takzaxteam อ่านข้อความ
    คือผมคิดว่ารูปคลับ MC MarketBoy 07 อะคับ
    ไม่มีใครทักมั่งเลยหรอ
    เอาธงชาติมาพันล้อรถอะคับ
    ตามจิงแล้วมันไม่ถูกไม่ควรอะ
    แต่ถ้าดูแบบไม่คิดก็สวยนะ
    อย่าว่างั้นงี้หรือหาว่าผมดูหมิ่นนะครับ
    ด้วยความเคารพ =>มันคล้ายกับว่าเราย่ำยีชาติยังไงไม่รู้
    ถ้ากระผมพูดผิดประการใดขออภัยมา ณ โอกาศนี้
    รัฐภูมิบิกไบท์ สงขลา...
    ผมเองประธานกลุ่มคับคือผมเองได้นั่งออกแบบอาร์มกลุ่ม ผมอยู่เกือบ2เดือนก่อนที่ผมจะคิดจะวาดขึ้นมาผมคิดก่อ นเสมอว่าอันไหนควรอันไหนไม่ควร คือความคิดของผม
    ผมรักทั้งประเทศชาติและรักทั้งรถผมเองก็เลยนำประเทสช าติกับรถมาผสมเข้ากันผมเองได้ถามกลุ่มเก่ามาก็หลายกล ุ่มทั้งพี่ทุกคนทุกกลุ่มมาแล้วเวลาเราไปงานเราไม่เคย วางต่ำกว่าเท้าไม่เคยเอามาปูนอนมีแต่ใส่กันแขวนเท่าน ั้นผมเองได้บอกกับน้องในกลุ่มของผมเสมอมาว่าอาร์มที่ เราใส่เป็นสิ่งมีค่าไม่ควรเอาที่ต่ำและน้องๆผมเองก็ท ำตามอย่างเคร็งคัด สรุปเลยว่าเรารักทั้งประเทศชาติทั้งรถที่เราขี่เราก็ เลยทำอาร์มให้ออกมาแบบนี้คับ โปรดคิดไหม่ด้วยคับ ขอบคุณ
    กลุ่ม มอตอร์ไซค์ ภาคอิสาน
    MC MarketBoy 07
    (กระนวน) ขอนแก่น
    มิตรภาพและการเดินทาง

Member PON_MC's Avatar
    สถานที่
    เศษเหล็กคลาสสิค ศรีบุญเรือง
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกัยเด้อ

Member PON_MC's Avatar
    สถานที่
    เศษเหล็กคลาสสิค ศรีบุญเรือง
    ขอบคุณ
    0

ไปนี้ มีวาเลนไทด้วย

ศรีธาตุ คลาสสิค จอมเธียร's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณศรีธาตุคลาสสิค อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกมากครับ

แต่เสียอย่างเดียว จากสถานที่ ตั้งงาน ไม่มีปั้มเลย

ปั้มห่างก็ 10-30 กว่าโล น่าจะได้

อีกอย่างสตาฟก็ไม่มีเลยครับ หาทางเข้างานเกือบแย่

แต่ก็ดีครับ วิวสวยมาก สถานที่อากาศดีครับ

ขากลับ นี้ ยัน กัน เกือบหมดกลุ่ม ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆ Mc ด้วยนะครับ

ที่มีน้ำใจ ต่อกลุ่มพวกผม

Member ben2009's Avatar
    สถานที่
    กุมภวาปี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ทางเข้างาน มืดๆๆๆ ทางขวาภูเขา ทางซ้าย แม่น้ำ โค้งเยอะเสียว เวลารถไม่มีไฟตา

Bookmarks