คลาสสิคร่วมใจช่วยภัยน้ำท่วม โดย km.7 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: คลาสสิคร่วมใจช่วยภัยน้ำท่วม โดย km.7

Nonsense โดราเอมอน's Avatar
    สถานที่
    Hondaclassic Nongbualumphu(Nonsense)
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับพี่
    ทำเพื่อประชาชน
    ................................
    วิ่งด้วยใจไปไหนก็ไป เราไม่เมาเราไม่ไป
    เพราะหัวใจ"ไร้สาระ" ยามรถล้าเราซ่อม
    ยามรถพร้อมเราขี่ ยามน้ำมันนั้นไม่มีเราทั้งขี่เราทั้งยัน
    เราคุยกันเหมือนพี่น้อง เราปองดองทั้งเพื่อนฝูง
    เราไปเราไปคุ้ม เพราะเราคือกลุ่ม"nonsense"
    Hondaclassic Nongbualumphu Nonsense Club

บอร์ดกลุ่มครับ

YaiBai Online kabinburic70's Avatar
    สถานที่
    HuaMuang Smile Club kabinburi
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking

สุดยอด!!!!!!กิจกรรมดีๆๆต่อสังคมช่วยส่งเสริมเป็นกำล ังใจให้คัฟ (คนไทยไม่ทอดทิ้งกันอยู่แล้ว)

............................ คำขวัญอำเภอกบินทร์บุรี .....................................
    ผักกะเฉดชะลูดน้ำเลื่องลือนามด่านหนุมาณ ปราการภาคบูรพา แร่มี
    ค่าทองคำ ต้นแม่น้ำบางปะกงดงข้าวโพดแหลมทอง ถิ่นของนกเป็ดน้ำ
    งามลำหนองปลาแขยง
    ..........YourFriendship**
    **is ourDestination...........
    จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

TEL.086-0660291
    https://www.facebook.com/profile.php...0258447595ToEy Huamuang Smile Club

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โดราเอมอน อ่านข้อความ
    สุดยอดครับพี่
    ทำเพื่อประชาชน

เป็นเงินที่ได้ รับ บริจาคจากงานนครนาคา ครับผม...

งานหน้า มุกดาหาร พวกเรา ก้อ จะไปตั้งจุดร่วมบริจากอีก สักรอบ
    MsN & Mail :
    [email protected]

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ viewsonic อ่านข้อความ
    เป็นเงินที่ได้ รับ บริจาคจากงานนครนาคา ครับผม...

งานหน้า มุกดาหาร พวกเรา ก้อ จะไปตั้งจุดร่วมบริจากอีก สักรอบ
    น้ำลดยังคร๊าบ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member dearly's Avatar
    สถานที่
    เเมงดานา
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด!!!!!!กิจกรรมดีๆๆต่อสังคมช่วยส่งเสริมเป็นกำล ังใจให้คัฟ (คนไทยไม่ทอดทิ้งกันอยู่แล้ว)
    ช้างไทยอยู่ในจัยชาวscooetr

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ km7 ที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ครับ

สิงห์บุรีก็ท่วมว่างๆมาแจกมั่งนะครับ

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

Nonsense โดราเอมอน's Avatar
    สถานที่
    Hondaclassic Nongbualumphu(Nonsense)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน nonsense หนองบัวลำภู

ตั้งใจนะคับพี่..
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    ................................
    วิ่งด้วยใจไปไหนก็ไป เราไม่เมาเราไม่ไป
    เพราะหัวใจ"ไร้สาระ" ยามรถล้าเราซ่อม
    ยามรถพร้อมเราขี่ ยามน้ำมันนั้นไม่มีเราทั้งขี่เราทั้งยัน
    เราคุยกันเหมือนพี่น้อง เราปองดองทั้งเพื่อนฝูง
    เราไปเราไปคุ้ม เพราะเราคือกลุ่ม"nonsense"
    Hondaclassic Nongbualumphu Nonsense Club

บอร์ดกลุ่มครับ

Senior Member viewsonic's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

ทาง km.7 จะไป เปิดขอรับบริจาก จากพี่น้่องชาวคลาสสิค อีกครั้งที่งาน มุกดาหาร ครับ

งานนี้ไม่มีสังกัดใดๆช่วยเหลือ หรือเป็นผู้ให้การสนับสนุนหลัก แต่หลักของที่เรายืนอยู่ คือ การร่วมใจช่วยกันคนละเล็กละน้อย
    ถึงมันอาจจะดูเล็กๆ แต่เราก้อ ต้องไปครับ....
    MsN & Mail :

HI5 รูปกิจกรรมบ้างส่วน
    http://km7korat.hi5.com

TEL. 089-84-82-87-8 ( รัก K.M.7 )
    TEL. 081-99-73-12-9 (พี่หน่อง ประธาน K.M.7)

ความอดทนเป้งสิงที่ขมขืน แต่ผลของมันหวานชืนเสมอ ฟก.เสือเก่า #34 ฟก.450192041

boyteeb's Avatar
    สถานที่
    กันและกันคลาสสิคอุบลฯ
    ขอบคุณ
    0

สุดๆๆๆ ^_^
    บอยตีบ::กันและกันClassic อุบลฯ
    นายกิติภพ วิชาพูล
    ธนาคารทหารไทย เลขที่บัญชี 6302093254
    24 ถ.ราชมนตรี ต.พิบูล อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี 34110
    Tel:088-1146887 (Dtac)

แอ็ดมาคุยกันได้ครับwww.facebook.com/boyteeb
    เศษซากของการเวลา นำกลับมาให้มีค่าในปัจจุบัน

พู่ขัดดุม ใส่ดุม สวยๆ ครับ คลิกๆ
    อะไหล่ ดรีม คัสต้อม นันทิดา อะไหล่เสริมสวยๆครับ คลิกๆ

Senior Member pang ณ Korat's Avatar
    สถานที่
    KM7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นิดนึง

โด่ๆๆ เดินไป นู๋ก็เกือบจะปลิวลงน้ำ แล้วเด้ะ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ^^

Junior Member C-70_POPROAD_WANGPONG's Avatar
    สถานที่
    WANGPONG POPROAD
    ขอบคุณ
    0

โคตรสุดยอดเลยค๊าบพวกพี่ๆ
    ช่วยเหลือชาวไทยด้วยกัน
    ขอสนับสนุนเลยแบบเนี้ย
    เป็นกำลังใจให้พวกพี่ๆค๊าบ
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/9uppppp/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.png[/IMG][IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/9uppppp/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.png[/IMG]

ปราจีนบุรี tong c100's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าๆปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ ............
    ทีมงาน รถเก่าๆปราจีนบุรี

คำขวัญจังหวัดปราจีนบุรี

ศรีมหาโพธิ์คู่บ้าน ไผ่ตรงหวานคู่เมือง ผลไม้ลือเลื่อง เขตเมืองทวารวดี

Your Friendship
    is our Destination

จุดหมาย ของการเดินทาง
    คือ มิตรภาพ ระหว่าง (.....) ทาง

โต้ง-ปราจีนบุรี
    Mobile :081-2952995
    Mail : [email protected]

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

แหม๋ไอ้ปืน แอบมองสาวๆซะงั้น

Senior Member เบียร์ MC Lions Club Loei's Avatar
    สถานที่
    Lions Club MC Thailand Loei
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Lions Club Loei

Lions Club Loei

เป็นกำลังใจให้พี่ๆkm7นะคับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เบียร์ MC Lions Club Loei : 04-11-2010 เมื่อ 15:54

Bookmarks