จักรยานโบราณสมุทรปราการ - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: จักรยานโบราณสมุทรปราการ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AOF_BSA อ่านข้อความ
    ใครเห็นด้วย สินเดือนเก็บตังนะ
    หรือจะแก้ตรงไหนก็บอกกันครับ

แนบเอกสาร 2356109

ok เลยครับพี่อ๊อฟ!!..แต่ผมว่าด้านหลังที่เขียนว่า 2009(ขอเป็นคำว่า จักรยานโบราณสุมทรปราการ..ดีไหมครับ..เอาตัวใหญ่ๆหน่อย)

แต่สวย แล้วครับ!!

Junior Member pjek99's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณสมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

เอาด้วย 1 ตัวมาเก็บตังค์วันเสาร์เย็นๆนะจะได้ยาวๆ

AOF_BSA's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ได้เลยครับ
    ผมสงสัยว่าเสื้อตัวนี้จะเกือบลังมั้งเนี่ยยยยย!!!!!! !!!!!!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ AOF_BSA อ่านข้อความ
    ได้เลยครับ
    ผมสงสัยว่าเสื้อตัวนี้จะเกือบลังมั้งเนี่ยยยยย!!!!!! !!!!!!!!!

ok!!..เดียวจัดไป1ลัง(ลังเปล่านะครับพี่อ๊อฟ)555++........พูดถึงเบียร์..เสาร์-อาทิตย์.นี้.ซะหน่อยไหม!!

ถือว่าเป็นการมิตรติ้ง!!..คุยเรื่องเสื้อกัน(ดีไหม).....นัดเจอกันให้ครบทุกคนเลยนะ(กินที่ไหนก็ว่ามาเลย)

นั่งกินที่ร้านก็ได้นะ...หรือที่บ้านใครก็ได้!!....เจอกันบ้างก็ดีนะครับ พี่ๆ-น้องๆ(คิดถึงแทบใจจะขาดแว้วววว)

สมาคมจักรยานโบราณสุมทรปราการ!!

อากาศ กำลังเย็นๆ..นั่งจิบเบียร์กัน คงมี....ฟาม-สุข....น่าดู!!...ยูฮู..ยูฮู!!

555555++

สิบสามกุมภานี้ เรียนเชิญเพื่อน ๆ ชาวจักรยานสมุทรปราการมาปั่นรถไหว้พระกรุงเก่ากันนะค รับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aof_bsa อ่านข้อความ
    งานเข้ากันเลยทีนี้ ชาวแก๊ง
    ใครเอ่ยอะไรไว้ระวังกันเองนะ
    ทีนี้มาลองดูแบบเสื้อที่ผมลองทำมา

แนบเอกสาร 2356036
    เอาlogoนี้มาปักทำเสื้อโปโลด้วยดิ

AOF_BSA's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก็ดูดีนะครับ
    อยากไปจังกรุงเก่าน่ะ ว่าไหม!!!!!!

Member Slow~Ride-Take~it~easy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้อยากไปบ้านพี่เจ็ก อยากไปซื้อขนมแถวบ้านพี่เจ็ก สวยสวยมากพี่อ็อฟ ทำเลยๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

นัดกันมาเด้วจะได้ขอยืมเสื่อเพื่อนบ้าน โทรบอกก่อนด้วย 089-4430535 mail /MSN/fb :[email protected] แอดกันหน่อยเด้อ

lamperutopia's Avatar
    สถานที่
    จักรยานสมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ผมขอเสนอทริป โหดแต่สะใจชาวสมุทรปราการ

มีสองแบบ

1. ปั่นจักรยานไปเจอที่หัวลำโพง แล้วนั่งรถไฟต่อไปจังหวัดอยุธยา แล้วก็ปั่นต่อได้เลยครับ
    ผมมีบ้านอยู่ อยุธยา แต่ก็น่าลำบากหน่อย ถ้าใจจริงไปนอนที่วัดที่ผมรู้จักก็ได้ครับ

ได้ใจคนลุยๆ

2. หารถแล้วใส่ไปแต่ตอนนี้ไม่มีรถกระบะเลย เสี่ยตี๋จัดให้หน่อย

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamperutopia อ่านข้อความ
    ผมขอเสนอทริป โหดแต่สะใจชาวสมุทรปราการ

มีสองแบบ

1. ปั่นจักรยานไปเจอที่หัวลำโพง แล้วนั่งรถไฟต่อไปจังหวัดอยุธยา แล้วก็ปั่นต่อได้เลยครับ
    ผมมีบ้านอยู่ อยุธยา แต่ก็น่าลำบากหน่อย ถ้าใจจริงไปนอนที่วัดที่ผมรู้จักก็ได้ครับ

ได้ใจคนลุยๆ

2. หารถแล้วใส่ไปแต่ตอนนี้ไม่มีรถกระบะเลย เสี่ยตี๋จัดให้หน่อย

จัดเลยพี่!!...ทริปนี้ok เลยครับ.....ผมชอบ....จัดนะ..ต้องไปให้ได้นะครับ...

ขออนุญาติ!!.จักรยานโบราณสุมทรปราการทุกคนนะครับ
    วันอาทิตย์ที่13 กุมภาพันธ์ 2554เวลา 8.30-12.00น.
    ท่านใดว่างบ้างครับ ขอเชิญ ไปร่วมงาน(ทริป)ที่อยุธยา
    เป็นงานใหญ่ จัดเป็นครั้งที่4 งานปั้นจักรยานโบราณรอบกรุงเก่า
    ท่านใดว่างขอเชิญนะครับ ไปกันเยอะๆๆสนุกนี้ครับ
    ท่านใดว่างกรุณาแจ้งด้วยนะครับ!!
    จะได้นับจำนวนคน แล้ว จำนวนเสื้อด้วยครับ!!
    ขออนุญาติ เป็นคนประสานงานหน่อยนะครับ!!555++
    อยากไป-ไปกันเยอะๆๆนะครับ..สนุกดี..!!

lamperutopia's Avatar
    สถานที่
    จักรยานสมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

ผมทำตัวว่างแล้วไป เต็ม 100%

พร้อมมันกับสมาชิกชมรมจักรยานสมุทรปราการครับ

1 ที่นั่งรถไฟ และ ขสมก.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lamperutopia อ่านข้อความ
    ผมทำตัวว่างแล้วไป เต็ม 100%

พร้อมมันกับสมาชิกชมรมจักรยานสมุทรปราการครับ

1 ที่นั่งรถไฟ และ ขสมก.

อ้าว...ไปนะ!!..ok...

เมื่อวานไป นั่งกิน สรุา บ้านพี่เจ็ก มา..ต้องขอบคุณ พี่เจ็กมากๆครับที่ตอนรับพวกเราเป็นอย่างดี!!

ว่างๆไปใหม่นะครับ....(นารี ควด-คาง).....55555555++

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks