ตัดสินที่ตรงไหนครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตัดสินที่ตรงไหนครับ

Junior Member scoot 66's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตัดสินที่ตรงไหนครับ

เอาอะไรเป็นตัวตัดสินการประกวดงานที่มาบุญครองครับ(เ ฉพาะชาวmods)
    ถ้าสมมุตติรถบางคันสวยมากแต่ใส่ของก๊อปไม่ค่อยมีของแ ท้ติดรถ กับ อีกคันเล่นแต่ของแต่งระดับเทพเลย
    การตัดสินขึ้นอยู่กับการต้องใส่ของแพงหรือของหายากรึ เปล่า อยากรู้จัง เพราะผมเห็นบางคนแต่งmods อะไหล่แท้มั่งไม่แท้มั่งแต่รถสวยนะ บางทีไม่กล้าเอารถไปเลยเหมือนแต่งรถข่มกันอยู่ อยากฟังหลายๆทรรศนะครับ ขอบคุณครับ

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ใครอยู่วงใน กระซิบถามกรรมการละกัน
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Junior Member lam's Avatar
    สถานที่
    TLK .
    ขอบคุณ
    0

อันนี้มันแล้วแต่รุ่นใหย๋ที่เป็นกรรมการอะครับพูดยาก

13 GHOSTS 06

Vespa อยู่ในใจ
    Lambertta อยู่ในใส้
    แต่ความจังรัยมันอยู่ในสายเลือด!!

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ scoot 66 อ่านข้อความ
    เอาอะไรเป็นตัวตัดสินการประกวดงานที่มาบุญครองครับ(เ ฉพาะชาวmods)
    ถ้าสมมุตติรถบางคันสวยมากแต่ใส่ของก๊อปไม่ค่อยมีของแ ท้ติดรถ กับ อีกคันเล่นแต่ของแต่งระดับเทพเลย
    การตัดสินขึ้นอยู่กับการต้องใส่ของแพงหรือของหายากรึ เปล่า อยากรู้จัง เพราะผมเห็นบางคนแต่งmods อะไหล่แท้มั่งไม่แท้มั่งแต่รถสวยนะ บางทีไม่กล้าเอารถไปเลยเหมือนแต่งรถข่มกันอยู่ อยากฟังหลายๆทรรศนะครับ ขอบคุณครับ
    เอาเหอะฝน รถเรา เราก็ชอบของเราไปครับ แต่งด้วยของแต่งแบบไหน ก็ตามกำลังของเราน่ะครับ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Bookmarks