งาน BikeWeek ประจำเดือน พฤศจิกายน 2553

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งาน BikeWeek ประจำเดือน พฤศจิกายน 2553

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งาน BikeWeek ประจำเดือน พฤศจิกายน 2553

ชาว Dejavu, ชมรมรถโบราณหนองจอก มีงานที่น่าสนใจไปร่วมงานมาบอก ใครว่างก็จัดไปนะครับ

เสาร์ที่ 20 พย 53 งาน นนทบุรีไบค์วีค์ งานนี้ใกล้ๆเลย ขี่รถกันมันๆ มีข่าวมาว่าคอนเสริจเบคเฮดด้วยครับ

เวลาเดินทางจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ...

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple-suzuki : 02-11-2010 เมื่อ 12:00

Ple-Dejavu ple-suzuki's Avatar
    สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

เสาร์ที่ 27 พย 53 งาน บางแสนไบค์วีค์ ปีที่ 6 งานนี้ไปกันปีอยู่แล้ว งานใหญ่ประจำปีเลย มีคอนเสริจเสก โลโซ แจกเสื้อ หางบัตร แจก HD 883R ด้วยครับ

อาจจะได้ขี่ Harley กลับบ้านนะครับ

เวลาเดินทางจะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ อย่าพลาดนะครับ...

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple-suzuki : 02-11-2010 เมื่อ 12:03

สถานที่
    Dejavu
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ple-suzuki อ่านข้อความ
    ชาว Dejavu, ชมรมรถโบราณหนองจอก มีงานที่น่าสนใจไปร่วมงานมาบอก ใครว่างก็จัดไปนะครับ

เสาร์ที่ 20 พย 53 งาน นนทบุรีไบค์วีค์ งานนี้ใกล้ๆเลย ขี่รถกันมันๆ มีข่าวมาว่าคอนเสริจเบคเฮดด้วยครับ

เวลาเดินทางจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ...
    เสารที่ 20 พย. 53
    เวลาเดินทาง 17.00 น. เจอกันที่หน้าคาร์ฟูร์หนองจอก
    ใครว่างเชิญนะครับ ไปสัมผัสงานนนทบุรีใกล้ๆกันหน่อย รับรองขี่รถมันๆ และงานดีๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ple-suzuki : 15-11-2010 เมื่อ 12:11

Bookmarks