แนะร้านซ่อม เค ให้หน่อยครับ

ชื่อกระทู้: แนะร้านซ่อม เค ให้หน่อยครับ

มาตรฐาน แนะร้านซ่อม เค ให้หน่อยครับ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัว และฝากเนื้อฝากัวด้วยครับ ผมเหน่ง มี m2 อยู่ราม 65 ครับ แต่ไม่ได้ขี่เพราะขับมาทีรัย ได้เข็นกลับบ้านทุกทีเลยย เลยต้องจำใจจอดก่อน เพราะงบหมด กำลังเก็บตางซ่อมใหม่อีกรอบบบ

อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำร้านซ่อมที่ดีๆ ให้หน่อย และอยากให้มีกระทู้ที่รวบรวมร้านให้กับเพื่อนสมาชิกห รือคนที่รักเคได้รู้ ครับ เพื่อช่วยในการตัดสินใจด้วยนะครับ

ปล. ถ้ามีรูป รถตัวอย่างด้วยจะดีมากเลยย ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยย ครับ

Senior Member ฆ-0037 อ่างทอง's Avatar
    สถานที่
    ALONE IN THE DARK
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerbirus อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นขอแนะนำตัว และฝากเนื้อฝากัวด้วยครับ ผมเหน่ง มี m2 อยู่ราม 65 ครับ แต่ไม่ได้ขี่เพราะขับมาทีรัย ได้เข็นกลับบ้านทุกทีเลยย เลยต้องจำใจจอดก่อน เพราะงบหมด กำลังเก็บตางซ่อมใหม่อีกรอบบบ

อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำร้านซ่อมที่ดีๆ ให้หน่อย และอยากให้มีกระทู้ที่รวบรวมร้านให้กับเพื่อนสมาชิกห รือคนที่รักเคได้รู้ ครับ เพื่อช่วยในการตัดสินใจด้วยนะครับ

ปล. ถ้ามีรูป รถตัวอย่างด้วยจะดีมากเลยย ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยย ครับ
    TON CLASSSICMOTORรับ ทำสี ปัดเงา ชุปโครเมี่ยม ฟิตเครื่องใหม่ เช็คระบบไฟ
    แปลง CDI ,CDI สตาร์ทมือ ราคาเป็นกันเอง
    สอบถามรายละเอียดได้ที่
    TEL: 02-551-2877,083-235-7998

ช่างต้น,ช่างMAX*
    รามอินทราซอย 39 (กม.4)

กระทู้ร้าน---> http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=414161
    ปล. ลองเปิดไล่ดูผลงานร้านในกระทู้ K-125 สวยๆหลายคันเกิดจากร้านนี้...
    MODIFY TUNING AND RESTORATION BY TON KM.4
    "RAMINTRA39 SERVICE"
    TEL : 02-9730665
    ALONE IN THE DARK
    As solid as STONE...
    As strong as METAL...
    As fierce as FIRE...

Bookmarks