รวมพลฅนมอไซด์สร้างมิตรภกาพครั้งยิ่งใหญ่ 27พ.ย.ครับ

ชื่อกระทู้: รวมพลฅนมอไซด์สร้างมิตรภกาพครั้งยิ่งใหญ่ 27พ.ย.ครับ

Member panomred's Avatar
    สถานที่
    หนองบัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน รวมพลฅนมอไซด์สร้างมิตรภกาพครั้งยิ่งใหญ่ 27พ.ย.ครับ

Name:  thaiscooter.jpg
Views: 182
Size:  82.8 KB
    Name:  55.jpg
Views: 187
Size:  106.6 KB

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

น่าไปว่ะ เสื้อกั๊กก็มีแล้ว ตาป๊อป ตาเก่ง ช่าง น้ายักษ์ และผองเพื่อน ไปกันไหม

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    น่าไปว่ะ เสื้อกั๊กก็มีแล้ว ตาป๊อป ตาเก่ง ช่าง น้ายักษ์ และผองเพื่อน ไปกันไหม

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปเด่...............อ้าววววว งานนี้ขาดหมอหมาไม่ได้นา มันเปนประทาน กลุ่มคนเสื้อกั๊กนะท่าน รถพร้อมคนพร้อม ตังยืมเอา ไปทั้งวัน

Bookmarks