[ แนะนำ ] ๐๐!!!Honda Rebel 250 เครื่องฟิตๆบิด150+ ราคาถูกโคตร!!!๐๐

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ๐๐!!!Honda Rebel 250 เครื่องฟิตๆบิด150+ ราคาถูกโคตร!!!๐๐

zalapao2bai5's Avatar
    สถานที่
    เทคนิคกรุงเทพ
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มาตรฐาน ๐๐!!!Honda Rebel 250 เครื่องฟิตๆบิด150+ ราคาถูกโคตร!!!๐๐

รถจากซื้อซากมาในรูปแรก อะไหล่มาครบ ขับได้ ขาย18000 ไม่มีใครสนใจ มองผ่านไปหมด

ต้องขอบคุณkปุ้ยจากหาดใหญ่ครับ ที่มองผ่านรูปเงาะแล้วเห็นความสวยงาม

ผมบอกแล้วว่าบ้านผมเป็นอู่เล็กๆ แต่ขายของดีมีคุณภาพ รับประกันเครื่อง

บางคน โทรมาต่อ"5000ได้ไหมพี่"

ด้วยความเซ็งแต่มีคนที่เข้าใจ เลยจัดให้จนครบ ที่ราคา17000 ซ่อม+เปลี่ยนอะไหล่ให้ใหม่หมด ฟิตเครื่อง บิด180สบายๆ

วันศุกร์นี้ ผมจะลงไปส่งรถด้วยตัวเองที่หาดใหญ่ จาก กทม ไป17ชม.ได้ ค่าระวาง+ค่ารถ2คน ราวๆ4000

เท่ากับคันนี้ ราคาคุณปุ้ยได้ไป 13000
    ..........................................

คนเรา อย่าตีค่าของสิ่งของด้วยตา อย่าตีค่าของรถโบราณว่าเป็นแค่เศษเหล็ก

มีหลายคนเห็นรูปใหม่ล่าสุงที่ลง โทรมาบอกว่า"ผมให้25000เด๋วไปรับเอง" ขอบคุณครับ แต่ผมคงขายให้ไม่ได้ เพราะผมรับปากเจ้าของคนใหม่เจ้าคันนี้ไว้แล้ว

ฝากบอกพ่อค้า-ลูกค้า อีกหลายคนครับว่า เงินไม่สามารถซื้อความคลาสสิคได้ครับ อย่าตีค่าของสิ่งที่เห็นด้วยตา...เป็นค่าของเงิน

ผมได้รับเงินน้อยกว่า แต่ผมได้ทำให้คนๆนึงที่เขารักรถคันนี้มากกว่า ยิ้มได้......

ซื่สัตย์กับศักดิ์ศรีตัวเองครับ รับปากใครแล้วทำให้ได้

หลังจากศุกร์นี้ ผมคงไม่ได้ขับมันแล้ว เพราะมีคนที่รักมันมากกว่าไปดูแล แต่ผมภูมิใจนะครับ ที่ปั้นมัน ปลุกมันเองกับมือ จากกำลังใจ และความรัก

พบเจอคันนี้แถวหาดใหญ่ ชมรถเขา ก้อเหมือนชมผมด้วย ภูมิใจครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    คำเตือน!!
    การขับขี่ยานพาหนะ
    ทำให้ความสามารถในการดื่มสุรา
    ลดลง !!
    วิทยาเขต เทคนิคกรุงเทพฯ 52

Sumate Tohkeemolee เลขที่บัญชี 253 212 3368 ธ.ไทยพานิชย์ ออมทรัพย์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ภาพล่าสุดใช้เวลา1วันทำจนจบ

รูป รูป      
    คำเตือน!!
    การขับขี่ยานพาหนะ
    ทำให้ความสามารถในการดื่มสุรา
    ลดลง !!
    วิทยาเขต เทคนิคกรุงเทพฯ 52

Sumate Tohkeemolee เลขที่บัญชี 253 212 3368 ธ.ไทยพานิชย์ ออมทรัพย์

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

180 จริงเหรอครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ผมขับ CBR150 คาบู N-pro สูกบอส บิดหมดปลอก ไมล์ขึ้น170+ ตามไม่ทันอ่ะครับ คิดว่าเท่าไหร่ได้อ่ะ?

พอดีช่างผมเขาโปรมาก เรื่องพวกนี้ สนใจเอารถมาซ่อมได้หมดครับ รับประกันงาน ทำไม่ได้ไม่คิดเงิน แถมประกันเครื่อง1เดือนหลังวันรับรถ คิดราคาถูกกว่าร้านทั่วไป30%ด้วย

สุวินทวงศ์28 มีนบุรี 0860007153 ริคคับ

Senior Member The_blue_panda's Avatar
    สถานที่
    SRX THAILAND @2012
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

หลังจากศุกร์นี้ ผมคงไม่ได้ขับมันแล้ว เพราะมีคนที่รักมันมากกว่าไปดูแล แต่ผมภูมิใจนะครับ ที่ปั้นมัน ปลุกมันเองกับมือ จากกำลังใจ และความรัก

อ่านตรงนี้แล้วปลื้มใจครับ ขอให้ความดีตรงนี้ ส่งผลกับคุณ และครอบครัวครับ

Bookmarks