+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    1. ทำใจคร้าบบบบ ....:)

2. การกังวลมันก็เหมือนกับนั่งอยู่บนเก้าอี้โยก คุณรู้สึกว่ากำลังเคลื่อนไหว แต่มันไม่เคยพาคุณไปถึงไหนได้เลย

3. ยาย กับ กาแฟ เหมือนกันตรงไหน?em98
    1. ไ ม่ รุ ( มั น ค ว ร เ อ า ม า ต อ บ ใ น ที่ ส า ธ า ร ณ ะ ไ ห ม เ นี่ ย -*- )
    2. ฟ้ า. . ถ้ า ไ ม่ ส่ ง ม า ห้ า ย เ ท อ มี ใ จ บ อ ก กั น ซ้ า ก คำ เ ป น ไ ร
    3. เ ส า ร - อ า ทิ ต ย ไ ป ป า ร ตี้ ที่ ไ ห น ดี ล่ ะ ส ห า ย

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ drEAm mAstEr อ่านข้อความ
    1. ไ ม่ รุ ( มั น ค ว ร เ อ า ม า ต อ บ ใ น ที่ ส า ธ า ร ณ ะ ไ ห ม เ นี่ ย -*- )
    2. ฟ้ า. . ถ้ า ไ ม่ ส่ ง ม า ห้ า ย เ ท อ มี ใ จ บ อ ก กั น ซ้ า ก คำ เ ป น ไ ร
    3. เ ส า ร - อ า ทิ ต ย ไ ป ป า ร ตี้ ที่ ไ ห น ดี ล่ ะ ส ห า ย
    1.ยังไม่รู้ครับ
    2.พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไรน่ะ เค้าจะยังรักเราอยู่รึเปล่า...
    3.ใครประกอบรถเก่งๆว่ะบอกที
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ

1.ยังไม่รู้ครับ
    2.พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไรน่ะ เค้าจะยังรักเราอยู่รึเปล่า...
    3.ใครประกอบรถเก่งๆว่ะบอกที
    1. ก็คนที่รื้อตอนแรกไงคับ em97
    2.14 Feb 2007 "mods mayday" life in gomme'
    3. ความรู้ คือ อะไร... em98
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย barbies_69 : 04-02-2007 เมื่อ 12:49

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1. ก็คนที่รื้อตอนแรกไงคับ em97
    2.14 Feb 2007 "mods mayday" life in gomme'
    3. ความรู้ คือ อะไร... em98
    1.คือ การที่เจออะไรแปลกใหม่ๆเข้ามาในชีวิตและได้รู้จักเรี ยนรู้ มั๊งครับ อิ อิ
    2. เฮ้อ ชีวิต น้อ ชีวิต อยากไป mods mayday แต่ติด งาน
    3.คนที่ใช่ กะคนที่ชอบ คุณจะเลือกอย่างไหน
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.คือ การที่เจออะไรแปลกใหม่ๆเข้ามาในชีวิตและได้รู้จักเรี ยนรู้ มั๊งครับ อิ อิ
    2. เฮ้อ ชีวิต น้อ ชีวิต อยากไป mods mayday แต่ติด งาน
    3.คนที่ใช่ กะคนที่ชอบ คุณจะเลือกอย่างไหน
    1.ก็ดูว่าคนที่ชอบคือคนที่ใช่รึป่าว แค่นั้น...แล
    2.ความสุขเล็กๆที่เรามอบให้กัน ในช่วงเวลาสั้นๆนั้น มันก็จะยังคงอยู่ในหัวใจ:)
    3.ทำไมเราต้องสรรหาสิ่งต่างๆเพื่อสนองความต้องการของ ตัวเองด้วยนะ?
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมวน้อย อ่านข้อความ
    1.ก็ดูว่าคนที่ชอบคือคนที่ใช่รึป่าว แค่นั้น...แล
    2.ความสุขเล็กๆที่เรามอบให้กัน ในช่วงเวลาสั้นๆนั้น มันก็จะยังคงอยู่ในหัวใจ:)
    3.ทำไมเราต้องสรรหาสิ่งต่างๆเพื่อสนองความต้องการของ ตัวเองด้วยนะ?
    1.เพราะว่าคนส่วนใหญ่สะกดคำว่าพอไม่เป็นไงครับ
    2.เอ้าเตรียมตัวกันยังครับพี่น้อง
    3.ปลาอะไรไม่สุภาพ...
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.เพราะว่าคนส่วนใหญ่สะกดคำว่าพอไม่เป็นไงครับ
    2.เอ้าเตรียมตัวกันยังครับพี่น้อง
    3.ปลาอะไรไม่สุภาพ...
    1. ปลาแดก ปลาตีน ปลา...
    2. งาน Mods Mayday เมาแน่ๆ เลย
    3. วาเลนไทน์นี้ซื้ออะไรให้แฟนดี

Senior Member i - On's Avatar
    สถานที่
    The Libertine / Criminals Mc
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต่อ ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1. ปลาแดก ปลาตีน ปลา...
    2. งาน Mods Mayday เมาแน่ๆ เลย
    3. วาเลนไทน์นี้ซื้ออะไรให้แฟนดี
    1.ซื้อไปปลูกให้แฟนพี่ที่บ้านเลยดีกว่ามั้งคลาสสิคดี ละเด็ดไปฝากแฟนน้อยซักดอก ( กินเหล้าเมาแล้วไปปล้ำน้องเมียแล้วค่อยไปเคลียกับแม่ ยา...ย ) เพลงขำขำ
    2.งาน Mods Mayday ขอให้เมาปลิ้นแบบหนุกหนานกันเลยเน้อคับ กทม. งานดี ๆ นักอิจฉาจังถ้าเชียงใหม่จะจัดต้องงาน มีโอนูโวของเด็กแซ๊ป หรือแว๊น เมเดแน่ ๆ เลยเห่อ ๆ เยอะมาก ๆ โดยเฉพาะชื่อ Lj ตะวันรอน ๆ ตกเป็นไม่ได้ต้องเอามีดไปไล่ฟันชาวบ้านชาวช่องเค้า อิอิ
    3.จังหวัดอะไรมีแต่คำถามโง่ ๆ ... em98
    Momboro@hotmail.com
    http://www.facebook.com/media/set/?s...541868&sk=info
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=679236 ขายหรือแลก รถ Volvo 940 GLT คลาสสิครถตัวท๊อปปี 1993

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่รู้อ่าค่า.. อยากรู้มากเลย ไม่ไหวแล้วช่วยเฉลยด้วย คิดมา 76 จังหวัดละค่า.. คิดม่ายออกกกกซ๊ากที

2.เป็นกำลังใจให้คนไกลที่ทำงานหนัก สิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยคุ้มครองด้วยนะค๊า สู้เค้าน๊า...em97

3.จังหวัดอะไรที่มีแต่คำถามโง่ๆ (ถามต่อเลย โคตรขี้โกง 555)
    em99
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member i - On's Avatar
    สถานที่
    The Libertine / Criminals Mc
    ขอบคุณ
    0

ผมขอตอบเลยดีกว่าเด๋วมันจะเงียบอ่า เห่อ ๆ ตอบจังหวัดเลยนะคับ เพราะว่านี่ฮะ " เลยมีแต่คำถามโง่ ๆ " จ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย i - On : 12-02-2007 เมื่อ 08:31
    Momboro@hotmail.com
    http://www.facebook.com/media/set/?s...541868&sk=info
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=679236 ขายหรือแลก รถ Volvo 940 GLT คลาสสิครถตัวท๊อปปี 1993

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ได้คำตอบซะที
    2.กว่าจะได้คำตอบเงียบกันนานเลยครับ...
    3.ใกล้...14กุมภาแล้ว...ทำไรดีครับ...

1.ได้คำตอบซะที
    2.กว่าจะได้คำตอบเงียบกันนานเลยครับ...
    3.ใกล้...14กุมภาแล้ว...ทำไรดีครับ...
    1. เข้าป่าเก็บดอกไม้มาขายกันเถอะค่ะ กำไรดีน่าดู /\2
    2. ช่วงนี้อย่าไปแถวทะเลกันนะคะ
    3. เรียนต่อเมืองไทยหรือเมืองนอกดีกว่ากว่ากัน???
    ไม่มีใครเดินตามใคร
    ถ้าใจไม่ผูกพัน

Senior Member ยาคูลย์'s Avatar
    สถานที่
    Amigo
    ขอบคุณ
    0

em88 em88 em88 em88 em88 em88 em88

1. เมืองไทยดีที่สุด.......เพราะว่าได้อยู่ใกล้....โอ๊ต ด้วย

2. วาเลนไทน์นี้ ขอให้ทุกคู่สมปรารถนา.......สาธุ

3. กินข้าวเย็นกัน.......หรือยัง ......

em88 em88 em88 em88 em88 em88 em88 em88

จ า ก ใ จ................................................. .............จูน...ก ะ...อุ้ม
    J u n v e s p a O u m L a m b r e t t a

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.กินแล้วค่ะ แต่กินน้อยอ่ะ เพราะว่าอิ่มใจอยู่แล้ว 555

2.ขอให้ชาวคลับเฟอร์และพันธมิตรมีความสุขมากๆ ทั้งวันวาเลนไทน์และตลอดไปนะคะ คนไหนเป็นคู่ก็ขอให้รักกันยืนยาว มีความสุขตลอดไป คนไหนเป็นคี่(ขี้) ก็ขอให้เจอตัวจริงกะเค้าซะทีน๊า อย่าท้อ ต้องสู้ต่อไป รถเสียซ่อมแล้วซ่อมอีกยังไม่ท้อเลย นับประสาอะไรกับความรัก ลองรักแล้วรักอีก มันก็ต้องใช่เข้าซักวันแหละว๊า...สู้ๆem97

3.วันวาเลนไทน์มีใครทำอะไรพิเศษๆให้แฟนมั่งคร๊าบบบ?? อยากรู้(จะได้อิจฉา)555
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.กินแล้วค่ะ แต่กินน้อยอ่ะ เพราะว่าอิ่มใจอยู่แล้ว 555

2.ขอให้ชาวคลับเฟอร์และพันธมิตรมีความสุขมากๆ ทั้งวันวาเลนไทน์และตลอดไปนะคะ คนไหนเป็นคู่ก็ขอให้รักกันยืนยาว มีความสุขตลอดไป คนไหนเป็นคี่(ขี้) ก็ขอให้เจอตัวจริงกะเค้าซะทีน๊า อย่าท้อ ต้องสู้ต่อไป รถเสียซ่อมแล้วซ่อมอีกยังไม่ท้อเลย นับประสาอะไรกับความรัก ลองรักแล้วรักอีก มันก็ต้องใช่เข้าซักวันแหละว๊า...สู้ๆem97

3.วันวาเลนไทน์มีใครทำอะไรพิเศษๆให้แฟนมั่งคร๊าบบบ?? อยากรู้(จะได้อิจฉา)555
    1.อยากจะทำอะไรที่พิเศษๆให้อะนะ แต่ดันอยู่คนละที่ ก้อได้แต่โทรศัพท์คุยกัน
    2.วันศุกร์จะได้ไป กทม. นั่งกินเหล้ากันนะพี่ตุลย์และเพื่อนๆน้องๆกลุ่มเฟอร์ อยากเจออยากคุยกันมากๆก่อนจะไปสระแก้ว
    3. เซ็งๆๆๆๆ ใครมีเรื่องอะไร ขำๆเล่าให้ฟังบ้างครับ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks