+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    1. เมื่อเอ็งเลิก เพี้ยน แหล่ะ

2. ตอบอะไรไม่คิดถึงคนถาม .... ไม่รู้ก็บอกว่า ไม่รู้!

3. มอเตอร์ไซค์รับจ้าง ส่วนใหญ่อยู่ในวัยอะไร ? ( Again )
    1. วัย พจน์ เพชรสุพรรณ อ่ะป่าวตั้ม
    2.ถึงเวลา ทำสีแว้วแต่ก่อไม่ได้ ทำ เพราะกำลังจะมีปาร์ตี้ ของกลุ่ม
    3.กินอะไร ทำให้มี อายุ ยาว เลย 100 ปีครับ
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    hell1382@hotmail.com
    http://libertine.iscool.net/

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.กินผักบุ้งมั๊งคะ?? เหงเต่ามันกิง อายุยืนมั๊กเรยยย ไม่รู้เกี่ยวมั๊ย?em97
    2.พรุ่งนี้วันมาฆบูชา มอบแต่สิ่งดีๆให้กันนะค๊า...
    3.ได้ข่าวว่าวันพรุ่งนี้ที่บ้านตุ่นเค้าทำบุญให้ตุ่น กัน ใครไปมั่งค๊า?? ยกมมือขื้นนนนน...
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.กินผักบุ้งมั๊งคะ?? เหงเต่ามันกิง อายุยืนมั๊กเรยยย ไม่รู้เกี่ยวมั๊ย?em97
    2.พรุ่งนี้วันมาฆบูชา มอบแต่สิ่งดีๆให้กันนะค๊า...
    3.ได้ข่าวว่าวันพรุ่งนี้ที่บ้านตุ่นเค้าทำบุญให้ตุ่น กัน ใครไปมั่งค๊า?? ยกมมือขื้นนนนน...
    1. ที่นครปฐมรึเปล่า กี่โมง ไปยังไงกัน ถ้าว่างไป
    2. ขี่รถไปกันดิ เวส - แลม เสร็จงานเผื่อจะได้ไปเที่ยวนครปฐมต่อด้วยไง ดีป่าว (อยากไปๆ)
    3. ใครมีเงินให้กู้ซื้อแลมไอ้ทินมั่งอ่ะ

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.555 ครูเกริกมั๊ง ไม่รู้
    2.ว่าว่าจะขับเฟียตเเล้วเก็บเเลมว่ะ ดูก่อน ตังไม่พอก็ต้องตัดใจ เฮ้อ
    3.สบายดีมั๊ยครับ (ไม่รุ้จะถามไร 555)

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.555 ครูเกริกมั๊ง ไม่รู้
    2.ว่าว่าจะขับเฟียตเเล้วเก็บเเลมว่ะ ดูก่อน ตังไม่พอก็ต้องตัดใจ เฮ้อ
    3.สบายดีมั๊ยครับ (ไม่รุ้จะถามไร 555)

1.ก้อสบายดี แต่ไม่มีตัง
    2.ติดตาม ชาว fur มาตลอดคับ พวกคุณอยู่สนุกกันดี
    3.ถาม..นะ

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Member RongA's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    1.ก้อสบายดี แต่ไม่มีตัง
    2.ติดตาม ชาว fur มาตลอดคับ พวกคุณอยู่สนุกกันดี
    3.ถาม..นะ

1. ไอ ....นะ นี่มันคือคำถามหรอฟ่ะ

2. หลงเข้ามาในนี้ อ่าน repแรก เลยต้องมานั่งเล่นกับพวกนี้อีก กลัวโดนแช่ง เฮ้อออ

3. เวสป้ากับเมียรักอะไรมากกว่ากัน???

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RongA อ่านข้อความ
    1. ไอ ....นะ นี่มันคือคำถามหรอฟ่ะ

2. หลงเข้ามาในนี้ อ่าน repแรก เลยต้องมานั่งเล่นกับพวกนี้อีก กลัวโดนแช่ง เฮ้อออ

3. เวสป้ากับเมียรักอะไรมากกว่ากัน???
    1. รักเท่าๆ กัน เพราะต้องดูแลเหมือนๆ กัน
    - รถ ต้องคอยดูแลตรวจเช็คตลอด น้ำมันเครื่อง หัวเทียน 2ที ... ไม่งั้นเดี๋ยวมันจะงอนเรา เป็นโน่นเป็นนี่ พาลสตาร์ทไม่ติดเอาได้ ต้องเอาน้ำมันเครื่องให้กินทุกเดือน เช็คอุปกรณ์ทุกอย่างว่าใช้ได้ดีอยู่หรือเปล่า เบรค ไฟ สายโน่น สายนี่ จุกจิกมากมาย แต่ก็ต้องทำ ไม่งั้นพัง น้ำตาจะเช็ดหัวเข่า
    - แฟน ต้องหมั่นโทรหา (บางทีก็ขยันโทรหาเราซะเหลือเกิน เวลาเราไปเที่ยว) ต้องเอาใจใส่เป็นอย่างดี ต้องเข้าใจเธอทุกอย่าง ไม่หวั่นแม้วันมากมาก (อย่าให้จับได้ว่ามีกิ๊ก) ... ไม่งั้นจะงอนเช่นเดียวกับรถ ไม่คุย ไม่พูดด้วย พาลจะเลิกเอาได้ (น้ำตาจะเช็ดหัวเข่าเช่นกัน) ต้องพาไปเลี้ยงข้าว พาไปดูหนัง ซื้อของให้ ง้อให้สุดๆ ฯลฯ รับรองหาย...
    2. จะเปลี่ยนเป็นแลม หรือตู้แตงโมดีหว่า (ราคาพอกัน แต่วันนี้ไปดูแตงโมมาแล้ว แต่ช้าไปขายไปแล้ว 6 หมื่น)
    3. ถ้าพวกเรา พวกคุณ ... ไม่มีรถขี่ - ขับ กันแล้ว เราจะยังเป็นเพื่อน พี่ น้อง กันหรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย barbies_69 : 04-03-2007 เมื่อ 20:34

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1. รักเท่าๆ กัน เพราะต้องดูแลเหมือนๆ กัน
    - รถ ต้องคอยดูแลตรวจเช็คตลอด น้ำมันเครื่อง หัวเทียน 2ที ... ไม่งั้นเดี๋ยวมันจะงอนเรา เป็นโน่นเป็นนี่ พาลสตาร์ทไม่ติดเอาได้ ต้องเอาน้ำมันเครื่องให้กินทุกเดือน เช็คอุปกรณ์ทุกอย่างว่าใช้ได้ดีอยู่หรือเปล่า เบรค ไฟ สายโน่น สายนี่ จุกจิกมากมาย แต่ก็ต้องทำ ไม่งั้นพัง น้ำตาจะเช็ดหัวเข่า
    - แฟน ต้องหมั่นโทรหา (บางทีก็ขยันโทรหาเราซะเหลือเกิน เวลาเราไปเที่ยว) ต้องเอาใจใส่เป็นอย่างดี ต้องเข้าใจเธอทุกอย่าง ไม่หวั่นแม้วันมากมาก (อย่าให้จับได้ว่ามีกิ๊ก) ... ไม่งั้นจะงอนเช่นเดียวกับรถ ไม่คุย ไม่พูดด้วย พาลจะเลิกเอาได้ (น้ำตาจะเช็ดหัวเข่าเช่นกัน) ต้องพาไปเลี้ยงข้าว พาไปดูหนัง ซื้อของให้ ง้อให้สุดๆ ฯลฯ รับรองหาย...
    2. จะเปลี่ยนเป็นแลม หรือตู้แตงโมดีหว่า (ราคาพอกัน แต่วันนี้ไปดูแตงโมมาแล้ว แต่ช้าไปขายไปแล้ว 6 หมื่น)
    3. ถ้าพวกเรา พวกคุณ ... ไม่มีรถขี่ - ขับ กันแล้ว เราจะยังเป็นเพื่อน พี่ น้อง กันหรือเปล่า

1.เป็นกันได้สิครับ เพราะรถมันเป็นเพียงแค่ตัวเชื่อมให้เรามารู้จักกัน อย่าเอารถมาเป็นตัวชี้วัดในการคบหากันดีกว่า เหอ เหอ
    2.ขอบคุณน้องทินกะน้องโอ๋และ(พี่ตุลกะน้องมะปางแต่แย กกันที่สมุทรปราการ)นะจ๊ะที่ขี่มาชลบุรี เป็นเพื่อน
    3.ใครมีเมนูอาหารแปลกแนะนำบ้างครับ (เอาแบบกินได้จิงนะ เบื่ออาหารเดิมๆ)

3.
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

1. ต อ น นี้ อ ย า ก กิ น ก ร ะ เ พ ร า ห มู ก ร อ บ ใ ส่ วุ้ น เ ส้ น ร า ด ข้ า ว
    2. เ ฟื อ ง เ กี ย ร ตู เ ป น เ อี้ ย ไ ร อี ก เ นี่ ย . . . เ ซ็ ง เ ป็ ด ม ะ ไ ร ร ถ จ ะ วิ่ ง ไ ด้ ว ะ
    3. ถ้ า แ ฟ น จั บ ไ ด้ ว่ า มี กิ๊ ก คุ น จ ะ แ ก้ ไ ข ส ถ า น ก า ร ณ์ อ ย่ า ง ไ ร

(ความเห็นส่วนตัว : rep บน น่าจะรุคำตอบดีนะผมว่า 5 5 5 5)

Check Us @ www.soulscooterclub.com

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ถ้ารักเค้าอยู่ก็ยอมรับ คุยกันดีๆ ถ้าไม่รักแล้วก็ไปอยู่กะกิ๊กเลย em93
    2. ความรักมันยากเย็น เข้าใจยากซะจริง em84
    3. ถ้ากิ๊กจับได้ว่ามีแฟนจะทำไง?? em86
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. ถ้ารักเค้าอยู่ก็ยอมรับ คุยกันดีๆ ถ้าไม่รักแล้วก็ไปอยู่กะกิ๊กเลย em93
    2. ความรักมันยากเย็น เข้าใจยากซะจริง em84
    3. ถ้ากิ๊กจับได้ว่ามีแฟนจะทำไง?? em86

1. ตอบไม่ได้จิงๆ เพราะไม่ได้เปน "กิ๊ก" ใคร เรยมะรู้ว่าเค้าจะทำยังไงอ่า.....
    2. เมื่อคืนช่วยอ้นทำการบ้านอังกิดซะดึกเรย ง่วงๆๆๆๆ แต่............."ยังไงก้อรัก" 55+ em94
    3. ถามต่อให้นะเหมี่ยว ~ ถ้ากิ๊กจับได้ว่ามีแฟนจะทำไง?? -*-
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    1. ตอบไม่ได้จิงๆ เพราะไม่ได้เปน "กิ๊ก" ใคร เรยมะรู้ว่าเค้าจะทำยังไงอ่า.....
    2. เมื่อคืนช่วยอ้นทำการบ้านอังกิดซะดึกเรย ง่วงๆๆๆๆ แต่............."ยังไงก้อรัก" 55+ em94
    3. ถามต่อให้นะเหมี่ยว ~ ถ้ากิ๊กจับได้ว่ามีแฟนจะทำไง?? -*-
    1. ก็ถามว่า รับได้ป่าว ถ้าได้ก็กิ๊กต่อ ถ้าไม่ก็เลิก เพราะเดี๋ยวแฟนเรารู้จะเป็นเรื่อง (อันนี้ห้ามรู้เด็ดขาด) หล่อเลือกได้
    2. จะซื้อแตงโม ใครช่วยดูรถให้คำแนะนำหน่อยดิ ดูไม่เป็น
    3. และถ้าอยู่กับกิ๊ก แล้วแจ๊คพอต เจอกะแฟน จะทำยังไง

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1. ก็ถามว่า รับได้ป่าว ถ้าได้ก็กิ๊กต่อ ถ้าไม่ก็เลิก เพราะเดี๋ยวแฟนเรารู้จะเป็นเรื่อง (อันนี้ห้ามรู้เด็ดขาด) หล่อเลือกได้
    2. จะซื้อแตงโม ใครช่วยดูรถให้คำแนะนำหน่อยดิ ดูไม่เป็น
    3. และถ้าอยู่กับกิ๊ก แล้วแจ๊คพอต เจอกะแฟน จะทำยังไง
    1.ทำใจครับดีที่สุด.......em93
    2.โอ้ย...ตอนนี้ทำงานอยู่บางนาอยากกลับบ้านจัง คิดถึงแฟน..../\4
    2.แล้วถ้าแฟนคุณกะกิ๊กคุณเป็นเพื่อนซี้กันแล้วมากินข ้าวที่บ้านคุณ คุณจะทำยังงัย.....ก้อว่ากันไป
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ทำใจอีกล่ะค่ะพี่แตง อันนี้รถไฟชนโครมเลย แหลกกันไปข้างนึง 55 อาจจะไม่ได้ซักคันเลยด้วย 555
    2. แฟนใจเย็นๆน๊า เดี๋ยวทุกอย่างจะต้องเรียบร้อย เชื่อเค้า สู้ๆนะค๊าที่ร๊ากกก
    3. ทำไมคนเราถึงต้องมีกิ๊ก??? (หรือที่แปลว่า"ชู้"นั่นเอง) 555
    em99

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ทำใจอีกล่ะค่ะพี่แตง อันนี้รถไฟชนโครมเลย แหลกกันไปข้างนึง 55 อาจจะไม่ได้ซักคันเลยด้วย 555
    2. แฟนใจเย็นๆน๊า เดี๋ยวทุกอย่างจะต้องเรียบร้อย เชื่อเค้า สู้ๆนะค๊าที่ร๊ากกก
    3. ทำไมคนเราถึงต้องมีกิ๊ก??? (หรือที่แปลว่า"ชู้"นั่นเอง) 555
    em99

1. พวกที่มีกิ๊กหรือชู้เนี่ย น่าจะเปนคนที่อ่อนไหวแล้วก็หวั่นไหวง่ายนะ ประมาณว่า ถ้าแฟนไม่อยู่หรือว่าต้องอยู่ห่างกันนานๆ จะเกิดอาการเหงาขึ้นมาและทำความรู้จักกะผู้หญิง / ผู้ชายอีกคน เพื่อเอาไว้คุยหรือเจอกันเวลาที่แฟนไม่อยู่ พวกที่มีกิ๊กจึงอาจจะเรียกได้ว่า เปนคนขี้เหงา อ่ะนะ (อันนี้ความคิดส่วนตัว) ทางที่ดี ถ้าคิดว่าจิตใจไม่มั่นคงพอก้ออย่ามีแฟนเปนตัวเปนตนเร ยจะดีกว่า เพราะจะเปนการทำร้ายจิตใจกันเปล่าๆ สู้อยู่เปนโสดแล้วอยากจะคบใครหรือรู้จักใคร ก้อทำได้สะดวก ไม่ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ด้วย (จิงป่ะ) ปากก้อบอกกะแฟนตัวเองว่า รักอย่างงู้นอย่างงี้ แต่ก้อแอบมีกิ๊ก อย่างงี้ไม่ไหวเรยอ่ะ แย่ๆๆๆ em96

2. อ้นสู้ๆ อ้นสู้ตาย....... ขอให้การสอบผ่านไปได้ด้วยดีนะ เป็นกำลังใจให้เสมอ

3. ตอนนี้อยากไปไหนมากที่สุดคะ??
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks