+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 13

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    1. พวกที่มีกิ๊กหรือชู้เนี่ย น่าจะเปนคนที่อ่อนไหวแล้วก็หวั่นไหวง่ายนะ ประมาณว่า ถ้าแฟนไม่อยู่หรือว่าต้องอยู่ห่างกันนานๆ จะเกิดอาการเหงาขึ้นมาและทำความรู้จักกะผู้หญิง / ผู้ชายอีกคน เพื่อเอาไว้คุยหรือเจอกันเวลาที่แฟนไม่อยู่ พวกที่มีกิ๊กจึงอาจจะเรียกได้ว่า เปนคนขี้เหงา อ่ะนะ (อันนี้ความคิดส่วนตัว) ทางที่ดี ถ้าคิดว่าจิตใจไม่มั่นคงพอก้ออย่ามีแฟนเปนตัวเปนตนเร ยจะดีกว่า เพราะจะเปนการทำร้ายจิตใจกันเปล่าๆ สู้อยู่เปนโสดแล้วอยากจะคบใครหรือรู้จักใคร ก้อทำได้สะดวก ไม่ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ด้วย (จิงป่ะ) ปากก้อบอกกะแฟนตัวเองว่า รักอย่างงู้นอย่างงี้ แต่ก้อแอบมีกิ๊ก อย่างงี้ไม่ไหวเรยอ่ะ แย่ๆๆๆ em96

2. อ้นสู้ๆ อ้นสู้ตาย....... ขอให้การสอบผ่านไปได้ด้วยดีนะ เป็นกำลังใจให้เสมอ

3. ตอนนี้อยากไปไหนมากที่สุดคะ??

1.ไปทะเล ทะเล.......
    2.555 555 555 เบื่อจังต้องโดนไปทำงานแถวบางนา
    3.ทำไมกินเหล้าเมาแล้วต้องรถแรงด้วย ไม่เข้าใจ เหอ เหอ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.เวลาเมาทุกคนมักจะอยากรีบกลับบ้านกลับไปนอนมั้งครั บ
    2.ไม่น่าเอามาให้เล่นกันเลยยยยยยยยแต่ก็ดีสนุกดี ผมเรียนจบสี่ปีครึ่งแน่นอนแล้วครับ อิอิ

3.อร่อยยยยยมั๊ยเล่าem94

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. อร่อยมากเลยโอ๊ต เก่งมากๆ นึกว่าจะโดนไป 5 ปีแร๊ว 5555 em94
    2. โอ๊ต!! ดีเลย อยู่อีกเทมอฝากดูแลน้องชั้นด้วยนะ (ถ้าน้องชั้นติด) สู้โว่ยๆๆ
    3. ทำไมถึงเลือกเล่นรถคลาสสิคกันครับพี่น้อง?? มันมีดีอะไร??
    em99
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. อร่อยมากเลยโอ๊ต เก่งมากๆ นึกว่าจะโดนไป 5 ปีแร๊ว 5555 em94
    2. โอ๊ต!! ดีเลย อยู่อีกเทมอฝากดูแลน้องชั้นด้วยนะ (ถ้าน้องชั้นติด) สู้โว่ยๆๆ
    3. ทำไมถึงเลือกเล่นรถคลาสสิคกันครับพี่น้อง?? มันมีดีอะไร?? em99
    1.มันเจ๋ง..แจ๋ว..และแจ่มค่ะพี่น้อง
    2. ไม่มีอารมณ์ อ่ะ
    3.ทำไมคนเราถึงต้องกินข้าว...em86

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ minl{ie_minl{ อ่านข้อความ
    1.มันเจ๋ง..แจ๋ว..และแจ่มค่ะพี่น้อง
    2. ไม่มีอารมณ์ อ่ะ
    3.ทำไมคนเราถึงต้องกินข้าว...em86
    1. หิวมั้ง...
    2.ปะผุเสร็จแล้ว เหลือแต่ทำสี กับ ประกอบ อันหลังนี้รอนานแน่เลย
    3.ทำไมต้อง อร่อยมั้ยครับ...พี่น้อง
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ก็เพราะมันอร่อยพร้อมชิมไงครับพี่น้อง 55 (ใช่คำตอบป่ะเหนี่ย??)
    2.คิดถึงๆๆๆๆคิดถึงแฟน อิอิ
    3.อากาศร้อนกันม๊ายยยย?? ชาวกรุงเต๊บ
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

1..ร้อนมากมากมากมากมกากมากมกก........มั๊กมาก...... ..คะ

2..ได้ที่ฝึกงานและหละ.....ปิดเทอมนี้ต้องเหนื่อยอีก ละ......สู้คะ

3..จะตั้งชื่อ จีเอส ของนายตุลย์ ว่าอะไรดีช่วยคิดทีนะคะ

..................... em99.............................

สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yada_pg อ่านข้อความ
    1..ร้อนมากมากมากมากมกากมากมกก........มั๊กมาก...... ..คะ

2..ได้ที่ฝึกงานและหละ.....ปิดเทอมนี้ต้องเหนื่อยอีก ละ......สู้คะ

3..จะตั้งชื่อ จีเอส ของนายตุลย์ ว่าอะไรดีช่วยคิดทีนะคะ

..................... em99.............................
    1.ตุลน้อยลูกพิจิตร...(พี่แตงฝากตอบคร้า)
    2.อยู่ชลบุรี..หนุกดี..ดำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    3.จะตั้งชื่อlam 3 liพี่แตงว่าพลอยแดงหรือทับทิมกรอบดีล่ะ

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ชอบทั้ง 2 ชื่อเลยค่ะ แต่ทับทิมกรอบน่าจะดีนะคะ เพราะว่ามัน อร่อย!!! พร้อมชิมด้วย 555 em94
    2. ตื่นเต้น จะไปกุงเต๊บแว๊ววววว
    3. ทำไมอากาศที่กรุงเทพร้อน ที่เชียงใหม่ยังหนาวอยู่เรยยยย...em84

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. ชอบทั้ง 2 ชื่อเลยค่ะ แต่ทับทิมกรอบน่าจะดีนะคะ เพราะว่ามัน อร่อย!!! พร้อมชิมด้วย 555 em94
    2. ตื่นเต้น จะไปกุงเต๊บแว๊ววววว
    3. ทำไมอากาศที่กรุงเทพร้อน ที่เชียงใหม่ยังหนาวอยู่เรยยยย...em84
    1.เพราะภาคเหนืออากาศดีกว่า กรุงเทพครับ โอบล้อมด้วยธรรมชาติครับ
    2.ชื่อ เหม่ยลี่ครับ
    3.ว่าไงครับทริปพักร้อน ทะเลประจวบฯวันไหนดี

ปล.รอรถพี่เสร็จก่อนนะ
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.เพราะภาคเหนืออากาศดีกว่า กรุงเทพครับ โอบล้อมด้วยธรรมชาติครับ
    2.ชื่อ เหม่ยลี่ครับ
    3.ว่าไงครับทริปพักร้อน ทะเลประจวบฯวันไหนดี

ปล.รอรถพี่เสร็จก่อนนะ

1. ไม่รู้ - ไม่รอ

2. วันนี้ต้องกลับบ้านที่ชลบุรี แม่โทรตาม - -

3. ใครอยากไปงานพัทยา มิวสิค เฟสติวัล ( 16-18 มีนา 50 ) มั่ง?
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ไปจะพาเหมี่ยวไป
    2.ไม่รู้ต้องรออีกนานแค่หนายยยยยยยยยย รถกรู!!!
    3.รถคลาสสิคอะไรที่คุณชอบมากที่สุดเอ่ยยยย?

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

1.lambretta
    2.วันนี้จะไปเที่ยวกรุงเทพกินอาหารทะเล
    3.ใครอยากกินอาหารทะเล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pb_scooter : 10-03-2007 เมื่อ 16:44
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.lambretta
    2.วันนี้จะไปเที่ยวกรุงเทพกินอาหารทะเล
    3.ใครอยากกินอาหารทะเล
    1.คัยๆก้ออยากกินทั้งนั้นแหละลุง...
    2.ตอนนี้อยุ่กรุงเทพแล้น...5555em94
    3.คัยอยากไปเที่ยวบางแสนบ้างคร๊าบบบบบบบบบem95

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ผมคร๊าบบบบ อยากไปเที่ยวบางแสนมั๊กมากกกกกกกกกกก
    2. กินอาหารทะเลไม่เคยรอกันเลย กินปลาเก๋าก็ไม่รอกันอีก เชอะ!! กลับไปกินหมูผัดพริกเผาก็ได้ หึ /\4
    3. ไปบางแสนยังไงดี???

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks