+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Junior Member F^u^rNine~ty's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

Talking

1. ไม่รู้เหมือนกานคะแต่ถ้ามีหน้าวีต้องไปกันหลายๆคนนะค ะที่แน่ๆอย่าลืมชวนเมย์ด้วยนะอยากนั่งหน้าวี
    ด้วยคน
    2. บ้านเฟอร์จามีรถยนต์กานไปหมดแล้วเหรอ ปล่อยเมย์ขี่90อยู่คนเดียวเหรอ
    3. แล้วหน้าร้อนนี้ไปไหนกานเหรอคะ

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

๑.อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะลันตา......ลั้น...ลั้น.... ลา

๒.กำลังเก็บบ้านอยู่ตอนเกือบตีสี่ หันมาอีกที คิงเท็กซ์ กะ ดูโอ้ หลับเหมือดเลย เซ็ง

๓.วันอังคารเริ่มฝึกงานละ จะใส่ชุดสีอะไรเริ่มงานวันแรกดี เอาแบบใส่แล้วเฮงๆๆๆๆๆ

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yada_pg อ่านข้อความ
    ๑.อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะลันตา......ลั้น...ลั้น.... ลา

๒.กำลังเก็บบ้านอยู่ตอนเกือบตีสี่ หันมาอีกที คิงเท็กซ์ กะ ดูโอ้ หลับเหมือดเลย เซ็ง

๓.วันอังคารเริ่มฝึกงานละ จะใส่ชุดสีอะไรเริ่มงานวันแรกดี เอาแบบใส่แล้วเฮงๆๆๆๆๆ
    1.สีแดงเลยพี่มะปราง..แดงแรงฤทธ์555
    2.โอ๊ยทามไมฉานตัวดำอย่างนี้...แถมผมหยิกอีกตังหาก/\4
    3.เด๋วจาไปอยุ่บ้านเฟอร์สักอาทิตย์ได้ป่ะคะem99

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. มาเลยจ้าน้องเลิ๊ฟ ยินดีต้อนรับซำเหมอ เด๋วจะไปเฝ้าหน้าห้องน้ำให้นะ 555
    2. เมื่อยตู๊สมั๊กๆ แต่ก็สนุกมากๆ /\7
    3. พี่ๆ รู้จักรถเวสป้ามั๊ยครับ??
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. มาเลยจ้าน้องเลิ๊ฟ ยินดีต้อนรับซำเหมอ เด๋วจะไปเฝ้าหน้าห้องน้ำให้นะ 555
    2. เมื่อยตู๊สมั๊กๆ แต่ก็สนุกมากๆ /\7
    3. พี่ๆ รู้จักรถเวสป้ามั๊ยครับ??
    1. รู้จักครับ em94
    2. ต้องไปทำเครื่องใหม่ให้แรงๆ ซะแล้ว ออกทริปไล่แลมไม่ทันเลย em87
    3. ป่า เขา ทะเล น้ำตก นอกจากนี้มีที่ไหนน่าไปออกทริปมั่ง ( unseen )

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ต้องถ้ำเลยพี่เต้ย แล้วถ้ำที่น่าไปที่สุด ก็คือ ถ้ำมอง 555
    2. เมื่อเช้าฝนตกปรอยๆ ฟ้าแดงๆ แปลกดี
    3. ถามต่อจากคราวที่แล้ว ถ้ารู้จักเวสป้าแล้ว เบรกมันอยู่ไหนอ่ะคับพี่??!!
    em87
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

Senior Member The Who-[pk]'s Avatar
    สถานที่
    ON Street Scooter[เจียงใหม่ เจ้า]....ซ้ายสะบัดคราส์ระเบิด!!!
    ขอบคุณ
    0

1.กินเหล้าครับ2.ดื่มเหล้ากะดีนะครับ3.นั่งดมเหล้ากะดีนะครับ

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. ต้องถ้ำเลยพี่เต้ย แล้วถ้ำที่น่าไปที่สุด ก็คือ ถ้ำมอง 555
    2. เมื่อเช้าฝนตกปรอยๆ ฟ้าแดงๆ แปลกดี
    3. ถามต่อจากคราวที่แล้ว ถ้ารู้จักเวสป้าแล้ว เบรกมันอยู่ไหนอ่ะคับพี่??!!
    em87
    1.จะเอาเบรกมือ หรือเบรกเท้าค่ะ เจ๊มะเหมี่ยววววว อิ อิ
    2.โอ้...ทะเลแสนงาม ฟ้าสีครามสดใส มองเห็นเรือใบ ล่องอยู่ในทะเล......
    3.ทำไมคนเราต้องมีคู่............
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.จะเอาเบรกมือ หรือเบรกเท้าค่ะ เจ๊มะเหมี่ยววววว อิ อิ
    2.โอ้...ทะเลแสนงาม ฟ้าสีครามสดใส มองเห็นเรือใบ ล่องอยู่ในทะเล......
    3.ทำไมคนเราต้องมีคู่............

1 ~ เพราะ ฟ้า สั่ง ให้ เราเกิดมาคู่ กัน ไง คะพี่ แตง 555+
    2 ~ เมื่อไหร่ที่คิด ที่ ฝัน เรื่อง สิ่งใด ฝันนั้นมีเธอ ยุ !!!!~
    3 ~ คุงเคยรุสึกว่าเคยคิดถุง แฟน เก่าบางม๊า!!!!~ ทามงายดรี อ่า

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LJ อ่านข้อความ
    1 ~ เพราะ ฟ้า สั่ง ให้ เราเกิดมาคู่ กัน ไง คะพี่ แตง 555+
    2 ~ เมื่อไหร่ที่คิด ที่ ฝัน เรื่อง สิ่งใด ฝันนั้นมีเธอ ยุ !!!!~
    3 ~ คุงเคยรุสึกว่าเคยคิดถุง แฟน เก่าบางม๊า!!!!~ ทามงายดรี อ่า
    1.คงได้แต่นึกถึงดีก่านะ..อย่าแอบไปเจอล่ะเด๋วคนปัจจ ุบันจาเสียใจอิอิem94
    2.คนดีหายากและคนที่ใช่ก้อหายากด้วยเนอะ..ว่ามั้ย/\8
    3.ถ้าแฟนนอกใจทามงายดีคร้า

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ง่ายๆมิ้ง คำตอบเดียวสั้นๆได้ใจความ "ทำใจ"
    2.เมื่อวานเดินเซียงกงดูเครื่องมีเเววได้ขับรถบ้าง พอชื้นใจ เฮ้อ
    3.ชอบอะไรของเวสป้ามากที่สุดหรอ ชอบกันจังเลย

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.ง่ายๆมิ้ง คำตอบเดียวสั้นๆได้ใจความ "ทำใจ"
    2.เมื่อวานเดินเซียงกงดูเครื่องมีเเววได้ขับรถบ้าง พอชื้นใจ เฮ้อ
    3.ชอบอะไรของเวสป้ามากที่สุดหรอ ชอบกันจังเลย
    1.ก็ชอบที่มันตูดใหญ่...ทำไม
    2.เลือกสีรถแล้ว...รอเวลารถเสร็จอย่างเดียว...ดีใจโว ้ย...
    3.จะเอารถวิ่งออกทริปไหนเป็นทริปแรกดีน้า...
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ก็ชอบที่มันตูดใหญ่...ทำไม
    2.เลือกสีรถแล้ว...รอเวลารถเสร็จอย่างเดียว...ดีใจโว ้ย...
    3.จะเอารถวิ่งออกทริปไหนเป็นทริปแรกดีน้า...
    1. ประจวบสิครับ em95
    2. ถึงไม่แรง แต่อึด em94
    3. เมื่อไหร่จะมีศึก Furmigo league ซะที

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1. ประจวบสิครับ em95
    2. ถึงไม่แรง แต่อึด em94
    3. เมื่อไหร่จะมีศึก Furmigo league ซะที
    1.เสาร์สิ้นเดือนเลยเป็นไงเดี๋ยวไปจองสนามเลย
    2.ว่าไงสู้มั้ยครับ...
    3.วันที่4-5-6-7พฤษภาคมเป็นไงทริปประจวบฯว่าไงครับพี่น้องFURMIGO
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.พี่เต้ยขา ถ้า Furmigo League ที่หมายถึงคือศึกฟุตบอลล่ะก็.. หนูขอออกความเห็นค่ะ ว่า "รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตายค่ะ" ขนาดรวมกันนี่ก็ยังจะไม่รอดอยู่แล้ว ไปเล่นสนามแถวบ้าน เล่นสามนาที รอครึ่งชั่วโมง อิอิ ไม่เป็นไรนะ รวมกันไปก่อน แล้วค่อยไปท้าแข่งกลุ่มอื่นเค้า 555
    2.พรุ่งนี้สอบสัมภาษณ์แว๊วววว ตื่นเต้นมั๊กๆ
    3.ตกลงประจวบเอาไงกันคะ?? เห็นพี่ตุลย์เค้ารีเควสเดือนพฤษภา อยากไปเหมือนกันอ่ะ

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks