+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 16

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.พี่เต้ยขา ถ้า Furmigo League ที่หมายถึงคือศึกฟุตบอลล่ะก็.. หนูขอออกความเห็นค่ะ ว่า "รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตายค่ะ" ขนาดรวมกันนี่ก็ยังจะไม่รอดอยู่แล้ว ไปเล่นสนามแถวบ้าน เล่นสามนาที รอครึ่งชั่วโมง อิอิ ไม่เป็นไรนะ รวมกันไปก่อน แล้วค่อยไปท้าแข่งกลุ่มอื่นเค้า 555
    2.พรุ่งนี้สอบสัมภาษณ์แว๊วววว ตื่นเต้นมั๊กๆ
    3.ตกลงประจวบเอาไงกันคะ?? เห็นพี่ตุลย์เค้ารีเควสเดือนพฤษภา อยากไปเหมือนกันอ่ะ
    1.เอาตามพี่ตุลย์นะ พี่น้องนะ แบบว่าต้นเดือนพอดี พอจะมีกะตังค์ไปเที่ยวด้วย นะ นะ
    2.โอ้ยยยย ช่วงนี้งานเยอะมากๆ เครียดๆ เหนื่อยๆไมค์เกนขึ้นด้วย อะไรนักหนาฟ่ะ เฮ้อ.......
    3.ทำงานก้อหนัก เมื่อไหร่จะรวยจ๊ะ......
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

1. เมื่อวันนั้นมาถึง......เออ ......วันที่เงินจะเป็นของเรา...อิอิ

2. หิวข้าวจัง

3. พี่ตุลย์จะไปพิจิตร............... ใครอยากกินะปรางบ้างยกมือขึ้น

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yada_pg อ่านข้อความ
    1. เมื่อวันนั้นมาถึง......เออ ......วันที่เงินจะเป็นของเรา...อิอิ

2. หิวข้าวจัง

3. พี่ตุลย์จะไปพิจิตร............... ใครอยากกินะปรางบ้างยกมือขึ้น
    1.อร่อยมั้ยครับ
    2.น้องไม่ยอมไปซ้อมบอลเช้าเลย...เซงงงงงงงง
    3.ใครไปประจวบรายงานตัว....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurFriZioNi : 22-03-2007 เมื่อ 12:08
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.อร่อยมั้ยครับ
    2.น้องไม่ยอมไปซ้อมบอลเช้าเลย...เซงงงงงงงง
    3.ใครไปประจวบรายงานตัว....
    1.ไปๆๆๆอยากไป555
    2.เฮ้อ!!เหนื่อยจังem99
    3.ในเฟอร์ครายหน้าตาดีสุดคร้า/\2

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ minl{ie_minl{ อ่านข้อความ
    1.ไปๆๆๆอยากไป555
    2.เฮ้อ!!เหนื่อยจังem99
    3.ในเฟอร์ครายหน้าตาดีสุดคร้า/\2
    1.หน้าตาต้องยกให้โอ๊ต...แต่เรื่องอร่อยพี่ไม่ยอม...
    2.แล้วจะเอาวันไหนกันแน่เนี่ย...ไม่งั้นไม่มีตังค์นะ
    3.เตะบอลใครแพ้เสียเหล้า 1 กลม ตกลงเอาไงเต้ย
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.หน้าตาต้องยกให้โอ๊ต...แต่เรื่องอร่อยพี่ไม่ยอม...
    2.แล้วจะเอาวันไหนกันแน่เนี่ย...ไม่งั้นไม่มีตังค์นะ
    3.เตะบอลใครแพ้เสียเหล้า 1 กลม ตกลงเอาไงเต้ย
    1.เต้ย เอาเลยเต้ย อย่าไปยอม เพราะเหล้าอะได้มาเด๋วผมนั่งกินให้ข้างสนาม อิ อิ
    2.เฮ้อ............................................ ......................อะไรดีหว่า
    3.อะไรเอ่ย อร่อย!..........
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member The Who-[pk]'s Avatar
    สถานที่
    ON Street Scooter[เจียงใหม่ เจ้า]....ซ้ายสะบัดคราส์ระเบิด!!!
    ขอบคุณ
    0

1.เอาเลยครับพี่แตะเหล้ากินบอล
    2.อะเจอย...แตะบอลไป.....คนกินเหล้าแทนก็กินไป!
    3.ได้ทั้งขึ้นทั้งร่อง

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The Who-[pk] อ่านข้อความ
    1.เอาเลยครับพี่แตะเหล้ากินบอล
    2.อะเจอย...แตะบอลไป.....คนกินเหล้าแทนก็กินไป!
    3.ได้ทั้งขึ้นทั้งร่อง
    หนึ่ง ดีจ๊ะทั้งขึ้นทั้งร่องเลย
    สอง อ้วนอีกแว้ว........
    สาม เฟอร์จะขายแลมกันหมดแล้วหรอ
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

Senior Member The Who-[pk]'s Avatar
    สถานที่
    ON Street Scooter[เจียงใหม่ เจ้า]....ซ้ายสะบัดคราส์ระเบิด!!!
    ขอบคุณ
    0

1.ดีครับOn Street scooterเชียงใหม่ครับ![แนะนำตัวซะงั้น]
    2.อ้วนๆหนะแหละดีแล้วน่ารัก
    3.ขี่อะไรก็ดีทั้งนั้นหละครับถ้ารักจริงหงะ

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The Who-[pk] อ่านข้อความ
    1.ดีครับOn Street scooterเชียงใหม่ครับ![แนะนำตัวซะงั้น]
    2.อ้วนๆหนะแหละดีแล้วน่ารัก
    3.ขี่อะไรก็ดีทั้งนั้นหละครับถ้ารักจริงหงะ
    เหอะๆๆ งง เล่นเปนป่าวคะ em97 ถ้าไม่เข้าใจการเล่นกระทู้นี้ สามารถกลับไปอ่านข้อความของคนที่โพสคนแรกค่ะ หุหุ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ploy-lam+vaspa อ่านข้อความ
    หนึ่ง ดีจ๊ะทั้งขึ้นทั้งร่องเลย
    สอง อ้วนอีกแว้ว........
    สาม เฟอร์จะขายแลมกันหมดแล้วหรอ
    ขอตอบของคนนี้ละกานนะ

1. ไม่ได้ขายทุกคนหรอกค่ะ

2. ปวดท้อง เด๋วจาไปอึแระ 555+

3. ทำไมทริปประจวบฯ มานเปนงี้อ่ะ เหอะๆๆ ออกวันพฤหัส - -* /\6
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vespa_Galz : 26-03-2007 เมื่อ 10:15
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    เหอะๆๆ งง เล่นเปนป่าวคะ em97 ถ้าไม่เข้าใจการเล่นกระทู้นี้ สามารถกลับไปอ่านข้อความของคนที่โพสคนแรกค่ะ หุหุ

3. ทำไมทริปประจวบฯ มานเปนงี้อ่ะ เหอะๆๆ ออกวันพฤหัส - -* /\6
    1.น่านจิ...เงินไม่มีด้วย..
    2.จากลับกุงเทพแล้วคร้า...วันนี้
    3.คายออกเงินกู้บ้าง

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.พี่ตั้ม
    2.อดไปเลย...
    3.ไม่รู้ตอบดิ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurFriZioNi : 26-03-2007 เมื่อ 15:14

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

1. รู้ดิ หัวล้านใจน้อยไง

2. หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย หัวล้านใจน้อย

3. ทำไม คนหัวล้าน ถึงต้องใจน้อยด้วยอ่ะ
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เพราะผมมันน้อย ใจมันเลยน้อยตามไปด้วยป่าว???!! อิอิ
    2.อยากหางานทำแล้วเหมือนกานนนน เครียดดดด...

3.ใครมีงานไรให้ทำแล้วได้ตังค์เยอะๆมั่งคับ??
    em98
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face ขอโทษนะครับ...เรามันคนบ้านนอกๆ....!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ

หน้าที่ 16 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks