+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 18

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club lam 175 อ่านข้อความ
    1.เดี๋ยวจัดให้em97
    2.อยากมีคนซ้อนท้ายไปประจวบจัง
    3.ที่มีอยู่แล้วไปไม่ได้ทำไงดีคร๊าบบบบบ

1. ก็เอาคนที่ไม่มีรถไปสิครับ (น่าจะมีอยู่แล้ว)
    2. รถ(เวสป้า)ยังไม่ได้ซ่อม แตงโมหาไม่ได้(ถูกๆ) เดี๋ยวก็ไปเอา starlet มา drif ซะเลย
    3. ทริปประจวบฯ เอาตังค์ไปกี่พันดี

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ

1. ก็เอาคนที่ไม่มีรถไปสิครับ (น่าจะมีอยู่แล้ว)
    2. รถ(เวสป้า)ยังไม่ได้ซ่อม แตงโมหาไม่ได้(ถูกๆ) เดี๋ยวก็ไปเอา starlet มา drif ซะเลย
    3. ทริปประจวบฯ เอาตังค์ไปกี่พันดี
    1.คนละ2000บาท ไทยน่าจะอยู่
    2.เงินเดือนจะออกวันไหนว่ะ
    3.ใครไม่มีคนซ้อนท้ายบ้าง
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Junior Member Club lam 175's Avatar
    สถานที่
    แลมโรงเรียน
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.คนละ2000บาท ไทยน่าจะอยู่
    2.เงินเดือนจะออกวันไหนว่ะ
    3.ใครไม่มีคนซ้อนท้ายบ้าง
    1.3tv175
    2.อยากมีเงินเยอะๆๆๆ
    3.อยากได้สาวๆซ้อนไปด้วยมีไหมคร๊าบบบบ
    โปรโมชั่นดีๆเบอร์สวยราคาถูกที่ promotionsimcard.com

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Club lam 175 อ่านข้อความ
    1.3tv175
    2.อยากมีเงินเยอะๆๆๆ
    3.อยากได้สาวๆซ้อนไปด้วยมีไหมคร๊าบบบบ
    1.ต้องหาซิครับ...พี่ต้นไม่กลัวเหรอครับ
    2.โอยรถจะเสร็จทันทริปมั้ย...ถ้าไม่เสร้จกูโดนแน่หัว แตกแน่ๆ
    3.พี่ๆทำไมต้องตอบต่อด้วย...อยากมีเรื่องเหรอem95
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ต้องหาซิครับ...พี่ต้นไม่กลัวเหรอครับ
    2.โอยรถจะเสร็จทันทริปมั้ย...ถ้าไม่เสร้จกูโดนแน่หัว แตกแน่ๆ
    3.พี่ๆทำไมต้องตอบต่อด้วย...อยากมีเรื่องเหรอem95

1.ที่ตอบอ่ะไม่อยากมีเรื่องหรอกครับ แต่อยากเล่นต่ออะนะ
    2.ฉันไม่ได้อยากเลว...ไม่อยากทำอย่างนี้...ผิดจริงๆก ้อเพราะรู้ตัวดี...
    3.ช่วยบอกหน่อยครับ เกมส์นี้มีอะไรดี ตอบกันยาวยืดซะขนาดนี้ เอ๊า..ตอบหน่อยจ้า...

em97
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ

1.ที่ตอบอ่ะไม่อยากมีเรื่องหรอกครับ แต่อยากเล่นต่ออะนะ
    2.ฉันไม่ได้อยากเลว...ไม่อยากทำอย่างนี้...ผิดจริงๆก ้อเพราะรู้ตัวดี...
    3.ช่วยบอกหน่อยครับ เกมส์นี้มีอะไรดี ตอบกันยาวยืดซะขนาดนี้ เอ๊า..ตอบหน่อยจ้า...

em97

1. กบว่าข้อดีของเกมส์นี้คือ ทำให้ทุกคนได้ระบายและปลดปล่อยความคิด

2. " จากวันนี้จะขอทำทุกอย่าง ให้เป็นรางวัลชีวิตเทอ "

3. พี่ตุลย์ม่ายยอมมาทำงาน เมื่อคืนไหนบอกว่า เมายังไงก้อต้องมาทำงาน เพราะวันนี้เงินเดือนออก
    โทรไปก้อม่ายรับน๊า................ตอนนี้แกตื่นยางเ นี่ยยยย ครายรู้ม่างงงงงง
    em99
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Junior Member Club lam 175's Avatar
    สถานที่
    แลมโรงเรียน
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    1. กบว่าข้อดีของเกมส์นี้คือ ทำให้ทุกคนได้ระบายและปลดปล่อยความคิด

2. " จากวันนี้จะขอทำทุกอย่าง ให้เป็นรางวัลชีวิตเทอ "

3. พี่ตุลย์ม่ายยอมมาทำงาน เมื่อคืนไหนบอกว่า เมายังไงก้อต้องมาทำงาน เพราะวันนี้เงินเดือนออก
    โทรไปก้อม่ายรับน๊า................ตอนนี้แกตื่นยางเ นี่ยยยย ครายรู้ม่างงงงงง em99
    1.ตื่นหรือยังไม่รู้เพราะไม่ได้อยู่ด้วยนะกลับบ้านมาก่ อน
    2.อยากทำอะไรเพื่อตัวเองบ้างจังเลยem97
    3.ไปประจวบทริปนี้คนจะเยอะไหมแล้วจะสนุกหรือป่าววววว วววem97 em97
    โปรโมชั่นดีๆเบอร์สวยราคาถูกที่ promotionsimcard.com

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ตื่นหรือยังไม่รู้เพราะไม่ได้อยู่ด้วยนะกลับบ้านมาก่ อน
    2.อยากทำอะไรเพื่อตัวเองบ้างจังเลยem97
    3.ไปประจวบทริปนี้คนจะเยอะไหมแล้วจะสนุกหรือป่าววววว วววem97 em97
    1.ไปกันเยอะแน่ครับ เมานะเมาแน่ครับงานนี้ มันส์ก็กล้ารับประกันเลยครับพี่ต้น
    2.เมื่อคืนเมามากไปหน่อย...ทำตัวไม่ดี...โทษทีนะครับ มะปราง...em88
    3.เหงาช่ายมั้ยพี่ต้น

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

1.ไปกันเยอะแน่ครับ เมานะเมาแน่ครับงานนี้ มันส์ก็กล้ารับประกันเลยครับพี่ต้น
    2.เมื่อคืนเมามากไปหน่อย...ทำตัวไม่ดี...โทษทีนะครับ มะปราง...em88
    3.เหงาช่ายมั้ยพี่ต้น
    1.พี่ต้นเหงาไม่เหงาไม่รู้ แต่ผมมาถึง บ้านเฟอร์แล้วมีความสุข
    2.เหนื่อยจังเลยขี่รถมา
    3.ทำไม กรุงเทพมันร้อนอย่างนี้อะครับ ตอบหน่อย
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.พี่ต้นเหงาไม่เหงาไม่รู้ แต่ผมมาถึง บ้านเฟอร์แล้วมีความสุข
    2.เหนื่อยจังเลยขี่รถมา
    3.ทำไม กรุงเทพมันร้อนอย่างนี้อะครับ ตอบหน่อย
    1.อย่าว่าแต่กรุงเทพเลยพี่แตง พัทยาร้อนยิ่งกว่า
    2.พรุ่งนี้เราต้องไปมอเตอร์โชว์กับกลุ่มชลหรอเนี๊ยะ
    3.คิดว่างานมอเตอร์โชว์เป็นงัยบ้างจ๊ะ
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ดีแหละ(ไปดูพริตตี้ไง อิอิ)
    2.เฟียตช้านต้องรออีกอาทิดกว่าแหนะ เฮ้อ
    3.ไปประจวบขับรถยนต์ไปใครจะว่ามั๊ย เอิ๊กๆ

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่มีใครกล้าว่าหรอกครับ ผมรู้ว่าบ้านก็บ้านของคุณ รถก็รถของคุณ แต่ผมจะทำรกตลอดไป
    2.กินเหล้าอย่าให้เหล้ามันกินเราเด้อออออ

3.ตอนนี้เพลงอะไรโดนใจคุณที่สุดคราบบบบบบบบบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fur_virginality อ่านข้อความ
    1.ไม่มีใครกล้าว่าหรอกครับ ผมรู้ว่าบ้านก็บ้านของคุณ รถก็รถของคุณ แต่ผมจะทำรกตลอดไป
    2.กินเหล้าอย่าให้เหล้ามันกินเราเด้อออออ

3.ตอนนี้เพลงอะไรโดนใจคุณที่สุดคราบบบบบบบบบบ
    1. เหตุเกิดจากความเหงา...
    2. จบแล้วไม่มีงานทำ เที่ยวเล่นไปวันๆ ขอให้ยกมือขึ้น!!!
    3. ประเทศอะไรที่อยากไปมากที่สุดในโลกกกกกกกกกกกกกกกกกก กกก?????????
    ไม่มีใครเดินตามใคร
    ถ้าใจไม่ผูกพัน

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้ำหมึกขวดกลม อ่านข้อความ
    1. เหตุเกิดจากความเหงา...
    2. จบแล้วไม่มีงานทำ เที่ยวเล่นไปวันๆ ขอให้ยกมือขึ้น!!!
    3. ประเทศอะไรที่อยากไปมากที่สุดในโลกกกกกกกกกกกกกกกกกก กกก?????????
    1.Japan มีทุกสิ่งให้เลือกสรร เมืองแห่งแฟชั่น และก็สาวๆ
    2.วันนี้ไปมอเตอร์โชว์มา แต่ขี่รถคนอื่นไป คิดถึงมดเขียวจังเลย ยังไม่ได้ซ่อมสักที โฟล์คก็สวยๆทั้งนั้นเลย ขากลับเกือบมีเรื่องเศร้าอีกแล้ว...
    3.ถ้าไม่ใช่กอมเม่ บริคบาร์แล้ว มีร้านไหนแนะนำมั่งอ่ะ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ barbies_69 อ่านข้อความ
    1.Japan มีทุกสิ่งให้เลือกสรร เมืองแห่งแฟชั่น และก็สาวๆ
    2.วันนี้ไปมอเตอร์โชว์มา แต่ขี่รถคนอื่นไป คิดถึงมดเขียวจังเลย ยังไม่ได้ซ่อมสักที โฟล์คก็สวยๆทั้งนั้นเลย ขากลับเกือบมีเรื่องเศร้าอีกแล้ว...
    3.ถ้าไม่ใช่กอมเม่ บริคบาร์แล้ว มีร้านไหนแนะนำมั่งอ่ะ
    1. ไม่รู้ครับ ไปเป็นอยู่2 ร้านครับ
    2. ไอ้โอ๊ตมันหายไปไหนโทรไปไม่เคยรับ ซุ่มๆ
    3.โอ๊ตมันหายไปไหนใครรู้บอกที

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks