+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 20

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    1.บางแสนจ้า13-17 เมษยน เอาให้ดำหนักกว่าเดิมเลย
    2.ใครมาบางแสน 13 -17 เมษายน เจอกันได้แถวๆก่อนหน้ามบูรพา มาแจมกันได้ รถเรียงกันเป็นตับรอสาวๆมาขยับ
    3.เล่นน้ำไม่ให้เปียกทำยังไงดี
    1.ใส่เสื้อกันฝนเล่นครับ แต่ถ้าให้ดีถ้ากลัวเปียกก้อนอนอยู่บ้านดีกว่าเนอะ...
    2.เรื่องชีวิตรักนี่มันก้อเค้าใจกันยากเนอะ ทั้งๆที่ว่ามันน่าจะเค้าใจกันง่ายๆ
    3.เธอคนนี้ใช่เธอคนนั้น คนที่เดือนเมษารึป่าวววววว
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.ใส่เสื้อกันฝนเล่นครับ แต่ถ้าให้ดีถ้ากลัวเปียกก้อนอนอยู่บ้านดีกว่าเนอะ...
    2.เรื่องชีวิตรักนี่มันก้อเค้าใจกันยากเนอะ ทั้งๆที่ว่ามันน่าจะเค้าใจกันง่ายๆ
    3.เธอคนนี้ใช่เธอคนนั้น คนที่เดือนเมษารึป่าวววววว
    1.เมษาน่าร้อนต้องเข้าใจ คนร้อนใจก็ร้อนกัน ถ้าคิดว่าช่ายก็ตามนั้น
    2.สงการณ์ปีนี้อดเที่ยวแน่ๆ เซ็งเลย
    3.การมีแฟนเป็นเรื่องที่ยาก ไม่มีซะดีก่า หรือคิดกันว่ายังงัยจ๊ะ
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ถ้าคิดว่าการมีแฟนเป็นเรื่องยาก ไม่มีน่าจะดีกว่าค่ะ การจะมีแฟนมันต้องทำให้เรารู้สึกดีและมีความสุข รักแฟนมากเลยน๊า...ขอบคุณที่ได้รักเอมมี่
    2.ร้อนแม๊ก!!/\6
    3.ทำยังไงคลายร้อนกันดีพี่น้อง??
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. ถ้าคิดว่าการมีแฟนเป็นเรื่องยาก ไม่มีน่าจะดีกว่าค่ะ การจะมีแฟนมันต้องทำให้เรารู้สึกดีและมีความสุข รักแฟนมากเลยน๊า...ขอบคุณที่ได้รักเอมมี่
    2.ร้อนแม๊ก!!/\6
    3.ทำยังไงคลายร้อนกันดีพี่น้อง??
    1.ไปประจวบครับหายร้อน
    2.อยากออกทิบอะ
    3.อีกกี่วันจะถึงวันที่4

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ goodpurelove อ่านข้อความ
    1.ไปประจวบครับหายร้อน
    2.อยากออกทิบอะ
    3.อีกกี่วันจะถึงวันที่4
    1.นับถอยหลังไลยครับอีก 22 วันครับ
    2.หวัดก็ยังไม่หายแถมดันมาเป็นลมพิษอีก...ใครฏ้ได้มา ช่วยซื้อครอบดั้งผมหน่อย
    3.ไปเล่นน้ำที่ไหนกันดีน้า
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.นับถอยหลังไลยครับอีก 22 วันครับ
    2.หวัดก็ยังไม่หายแถมดันมาเป็นลมพิษอีก...ใครฏ้ได้มา ช่วยซื้อครอบดั้งผมหน่อย
    3.ไปเล่นน้ำที่ไหนกันดีน้า
    1.พวกพี่ๆเพื่อนๆน้องๆคงไปเล่นที่นครสวรรค์กันช่ายม่ ะครับ ส่วนผมกลับปราจีน
    2.คิดถึงพี่ๆน้องๆบ้านเฟอร์จัง คงเจอกันวันไปประจวบเลยนะครับ และขอให้เดินทางไปนครสวรรค์โดยสวัสดิรูปกันนะครับ
    3.ทำไมมี Scooter แล้วต้องออกทริปกันด้วยอ่ะ แล้วมีฟิโน่ออกทริปได้มั๊ยคร๊าบบบบบ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. จะรถอะไรก็ออกทริปได้ทั้งนั้แหละค่ะ ขอแค่"ใจ"แค่นั้นเป็นพอ
    (จักรยานก็ออกทริปได้นะ แต่ไม่อยากจะคิด อิอิ)
    /\3
    2. อากาศร้อนมั๊ก อยากจะใส่บิกินีเปิดแอร์อยู่บ้านจริงๆ 555 /\4
    3. ทำไมสงกรานต์ชอบมีวันนึงที่มีพายุ???
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

1.เพราะจะได้ช่วยพัดผ่านสิ่งที่ไม่ดีในปีที่ผ่านมาให ้ผ่านพ้นไป
    2.มาทำงานแต่ไม่มีงานให้ทำสบายเลยเรางานไม่มี
    3. สาวๆแบบไหนน่าปะแป้งมากสุด!!!!

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    1.เพราะจะได้ช่วยพัดผ่านสิ่งที่ไม่ดีในปีที่ผ่านมาให ้ผ่านพ้นไป
    2.มาทำงานแต่ไม่มีงานให้ทำสบายเลยเรางานไม่มี
    3. สาวๆแบบไหนน่าปะแป้งมากสุด!!!!
    หนึ่ง...สาวแบบนู๋งัยพี่โบ๊ต
    สอง...ทำงาน...ไม่ว่างเข้ากลุ่มกะเค้าเวย...เซ็ง
    สาม...ช่วงนี้ถ้าจะเป็นบ้าหงุดหงิดบ่อยทำงัยดีค่ะ
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

หนึ่ง ฉีดยาครับ 555
    สอง เฟียตฮายังคงรอกระปุกเกียร์อยู่ อยากขับเเล้วโว้ย
    สาม ออกทริบ ขับรถตามได้ป่าว ติดความสบายเเล้วอะ จะผิดมั๊ยอ่า อิอิ

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ได้ดิ เป็นรถเซอร์วิสไปในตัว เอาด้วยๆๆ อิอิ (ติดสบายด้วยเหมือนกัน)em97
    2. วันนี้จะไปเที่ยวคูเมืองละคร๊าบบบบบ เล่นน้ำๆ
    3. สงกรานต์ที่นั่นเป็นไงมั่งงงงพี่น้องงงง (ขอเสียงหน่อยยยย..)
    /\3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. ได้ดิ เป็นรถเซอร์วิสไปในตัว เอาด้วยๆๆ อิอิ (ติดสบายด้วยเหมือนกัน)em97
    2. วันนี้จะไปเที่ยวคูเมืองละคร๊าบบบบบ เล่นน้ำๆ
    3. สงกรานต์ที่นั่นเป็นไงมั่งงงงพี่น้องงงง (ขอเสียงหน่อยยยย..)
    /\3

1. เหงาแมกซ์อ่ะเหมี่ยว!
    2. ดีใจด้วยน๊าที่สอบติดโท! บอกแล้ว...เก่งๆอย่างเหมี่ยวมีหรอจะไม่ติด em24
    3. สงกรานต์มันอันตรายสำหรับผู้หญิงหรอ???
    ไม่มีใครเดินตามใคร
    ถ้าใจไม่ผูกพัน

Junior Member Club lam 175's Avatar
    สถานที่
    แลมโรงเรียน
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

1.อยู่ที่การระวังตัวคับผม
    2.คิดถึงบ้าน fur จัง
    3.ฟิตรถให้พร้อมกันหรือยังคร๊าบผม
    โปรโมชั่นดีๆเบอร์สวยราคาถูกที่ promotionsimcard.com

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. รถฟิตยังไม่รู้ แต่ร่างกายฟิตแล้ว อิอิ วิ่งวันละ 350 รอบ วิดพื้น 500 ซิทอัพ 1,500 เตรียมร่างกายให้พร้อมก่อนไปผจญความสนุก (ได้ไปไม่ได้ไปไม่รู้ แต่ใจไปแร๊วววว...อิอิ)
    2. อากาศร้อนมากๆเร๊ยยย คิดถึงแฟนมากๆเร๊ยยย
    3. ไปประจวบต้องเตรียมอะไรไปมั่งคะ?? ผ้าห่มต้องเอาไปป่าว??
    em98

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

1. รถฟิตยังไม่รู้ แต่ร่างกายฟิตแล้ว อิอิ วิ่งวันละ 350 รอบ วิดพื้น 500 ซิทอัพ 1,500 เตรียมร่างกายให้พร้อมก่อนไปผจญความสนุก (ได้ไปไม่ได้ไปไม่รู้ แต่ใจไปแร๊วววว...อิอิ)
    2. อากาศร้อนมากๆเร๊ยยย คิดถึงแฟนมากๆเร๊ยยย
    3. ไปประจวบต้องเตรียมอะไรไปมั่งคะ?? ผ้าห่มต้องเอาไปป่าว??
    em98
    1.ผ้าห่มไปจำเป็นเท่าไหร่เสื้อกันฝนซิต้องได้ใช้แน่น อน
    2.อยากไปประจวบด้วยจังกำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปที่ไห นดี
    3.ประจวบตอนนี้ดินฟ้าอากาศเป็นยังไงบ้าง

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks