+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 24

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1. รู้แล้ว อิ๊งค์โดนรถเฉี่ยว (ไม่มีใครตอบเลย อิอิ)
    2. ดีใจกับแฟนด้วยนะค๊า ได้งานแล้ววววว เย่....
    3. ทริปต่อไปไปไหนกันดีแฝกกก!!
    1.ไปไหนก้อได้ ถ้าไม่ติดงาน
    2.เฮ้อ...นับวัน นับวัน งานเยอะแยะ แต่ไม่รวย
    3.ซีวิค ซิตี้ วีออส อันไหนน่าเล่นอ่ะ ช่วยคิดหน่อย
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

คุณพลอยแห่งสยาม ploy-lam+vespa's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean ++++
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.ไปไหนก้อได้ ถ้าไม่ติดงาน
    2.เฮ้อ...นับวัน นับวัน งานเยอะแยะ แต่ไม่รวย
    3.ซีวิค ซิตี้ วีออส อันไหนน่าเล่นอ่ะ ช่วยคิดหน่อย
    1.ซีวิคนะ คิดว่านะคร๊า
    2.เหงา เงียบ สงัด น่ากลัวที่ซูด...
    3.club fur จะมาเที่ยวบางแสนกันอีกเมื่อไหร่คะ
    >>>>>175<<<<<

LaMBrEtTa
    love eak

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

1. ไม่มีกำหนดครับ พวกนี้ ปุ๊บปั๊บ ทัวร์กันอ่ะ

2.เรื่อง: เพลง น้ำตาหงส์แดง
    เนื้อเพลงครับ

....ดนตรี..........
    มาทำไมให้อายขายหน้า
    ถึงเอเธนส์
    ไหนว่าจะเป็นแชมป์
    ตอนผีแพ้ก็มาแจม แต่งเพลง
    เย้ยเรา เหล่าผี
    ตอนนี้โดนบ้าง นั่งน้ำตาปรี่
    มันเจ็บใจนี่
    คราวนี้ได้รู้ซะบ้าง
    ถึงตอนเจ็บช้ำ
    กลับบ้านมือเปล่า
    หัวใจมันเศร้า มือเปล่าแล้วรึนี่
    .คงจะมีแต่หงส์แดง
    ที่เล่นว่าว
    เดินหน้าเศร้าอับอาย
    Ucl ก็ไม่ได้ ไปแล้ว
    เป็นแค่ฝัน
    จำได้ไหม ก็คุยมาหลายวัน
    ไม่น่าสงสาร ช่างมันประไร
    อ๊ะโอ๊ยทำเป็นเศร้า
    เขาไม่สนใจ
    น้ำตาหงส์ไหลใครก็สมน้ำหน้า
    >ไปหาปีหน้าดีกว่าพวกหงส์
    ถ้วยมิกกี้เม้าส์ก็อาจจะมี
    ปีนี้ไม่มีถ้วยให้
    กำตดเอาไว้กันอีกซักปี
    ก็หงส์ชอบคุยโม้ คุยโวกันนักนี่
    แชมป์โน่นแชมป์นี่ แต่ปีนี้ตู้มันว่าง

http://www.upload.th.la/download.php?id=3D66E3C74

3.แฟนหงส์ น้ำตาหมดตัวรึยัง กร๊ากกกกก
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Member คุณป้ามาธา's Avatar
    สถานที่
    FURMY YUKGO
    ขอบคุณ
    0

1.หมดตั้งเเต่โดนลูกเเรกละ วะฮ่าๆๆๆ
    2.วันนี้จะไปรับลุงโมโม่ออกมาจากโรงพยาบาล
    3.จะพาลุงโม่ไปเที่ยวไหนดีอ่า ปล.ลุงโม่ก็คือ หกร้อย ทินนั่นแหละ

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คุณป้ามาธา อ่านข้อความ
    1.หมดตั้งเเต่โดนลูกเเรกละ วะฮ่าๆๆๆ
    2.วันนี้จะไปรับลุงโมโม่ออกมาจากโรงพยาบาล
    3.จะพาลุงโม่ไปเที่ยวไหนดีอ่า ปล.ลุงโม่ก็คือ หกร้อย ทินนั่นแหละ
    1.ไปไหนก้อได้ที่อยากไป(ดีใจกะรถใหมาด้วยนะ)(และก้อง านแรกด้วย)
    2.คิดถึงพี่น้องเฟอร์จัง เมื่อไหร่จะได้เจอแบบครบๆคนอีกหน้ออออ
    3.ฤดูนี้ ฤดูอะไรอ่ะ ร้อนม๊ากมาก
    Lambretta

Sk@

Rider

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ฤดูรักไงคะ ไฟรักมันจะแผดเผานิดส์นึง ทนเอาๆ อิอิ
    2. คุณลุงโม่ยังไม่หายป่วยเลยยยยย ตัวร้อนจี๋ มีควันออกมาด้วย อิอิ เลยยังไม่ได้ออกโรง'บาล
    3. อาทิตย์หน้าจะเปิดเทอมแล้ว แม่บ้านไปเที่ยวแพลตทินั่มกันมั๊ย?? (เที่ยงวันอาทิตย์ ที่ 3 มิถุนายน ที่บ้านเฟอร์ ถ้าอยากไป)
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

สถานที่
    FURMY YUKGO
    ขอบคุณ
    0

1.ก็ไปกันมาเเล้วหนิ
    2.สวนสยาม เมื่องโบราณ สองที่ทีอยากไปถ่ายรูปมากๆตอนนี้
    3.ไปเที่ยวๆกันเหอะ ว่ามาไปไหนดีมินิทริบ เช้า-เย็น อยากไปถ่ายรูปปปปปปป

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. เขาดินดีมั๊ยคะที่รัก? ไปถ่ายรูปอีกากัน อิอิ
    2. เรียนอาทิตย์แรกเหนื่อยมากเรยยย ง่วงงงงง em84
    3. ใครมีงานฟรีแลนซ์ให้ทำมั่งอ่า???
    em87
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

สถานที่
    FURMY YUKGO
    ขอบคุณ
    0

1.เป็นเเม่บ้านอะดีเเล้ว เรียนไปจบเเล้วเด๋วก็รวยเอง
    2.งานขยับเเล้ว ได้ทำไรมากขึ้น รู้สึกดีจัง
    3.นี่ๆบอกหน่อยอยากจะถ่ายรูปกลุ่มกันเยอะๆเลย จะไปถ่ายที่ไหนดี (เก็บไว้ส่งลงหนังสือกัน)

Furman Furman's Avatar
    สถานที่
    คลัปเฟอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

1.ไปถ่ายที่ไหนก็ได้ที่มีเราcludfur
    2.อยากรวมคลับเฟอร์ซักครั้งในรอบปี
    3.เราควรรวมคลับเฟอร์ดีมั้ยจะได้เจอกัน

สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furman อ่านข้อความ
    1.ไปถ่ายที่ไหนก็ได้ที่มีเราcludfur
    2.อยากรวมคลับเฟอร์ซักครั้งในรอบปี
    3.เราควรรวมคลับเฟอร์ดีมั้ยจะได้เจอกัน
    1.ดีๆเห็นด้วย ปีละหลายๆครั้งก้อได้แล้วแต่ความเหมาะสม ดพราะว่าคิดถึง
    2.จะรวมกันเมื่อไหร่บอกด้วยนะ
    3.สบายดีกันมั๊ยพี่น้องเฟอร์
    Lambretta

Sk@

Rider

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.อันนี้ต้องเช๊คจากทุกๆคนเลย เพราะตอนนี้มีครอบครัวไปอยู่กันหมดละ 555+
    2.วันจันทร์จะไปยุดยา วันศุกร์-จันทร์หน้าไปพม่า เอาไรป่าว?
    3.ชอบที่ไหนที่เวลาถ่ายรูปกลุ่มเผื่อเอาลงหนังสือน่ะ

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.อันนี้ต้องเช๊คจากทุกๆคนเลย เพราะตอนนี้มีครอบครัวไปอยู่กันหมดละ 555+
    2.วันจันทร์จะไปยุดยา วันศุกร์-จันทร์หน้าไปพม่า เอาไรป่าว?
    3.ชอบที่ไหนที่เวลาถ่ายรูปกลุ่มเผื่อเอาลงหนังสือน่ะ
    1.ชอบที่ๆพวกเราได้ถ่ายกันพร้อมหน้าพร้อมตาอ่ะ หน้าบ้านคุนน้องก้อได้มั๊ง 5555
    2.เมื่อไหร่จะเสร็จสิ้นในการทำงานทั่วภาคตะวันออกจัง เหนื่อยวุ้ยยยยยย
    3.ใครเค้ามาดูแล้วไม่ตอบขอให้....... อิ อิ อิ (ถือว่า ซวย) ว่ะ 5555
    Lambretta

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. อ่าว!! em21
    2. หล่าววว!!!
    3. ป่าวว???

Junior Member 88 BenzZin's Avatar
    ขอบคุณ
    0

1.ป่าว มีความหมายว่าไม่ได้คิดหรือมีอะไรเนอะ
    2.น้องใหม่ของ Club Fur ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบ (ขอใช้ชื่อนี้โพสต์ครั้งสุดท้ายนะครับ)
    3.จะใช้ชื่อ Fur อะไรดีน่า??

รูป รูป  
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย แต่เป็นเพราะฉันมีมากพอ"

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks