+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.เดี๋ยวพี่จัดให้
    2.เราจะเดินทางสู่อนาคตได้อย่างไร หากเราไม่รู้จักอดีต
    3.จะทำรถสีอะไรดี งานนี้จะโดนเท่าไหร่ว่ะ
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.สีดูหุ้มครับงานนี้ ส่วนค่าใช้จ่ายคาดว่าประมาณ1600ครับ
    2.ขอประกาศเว้นวรรคทางการเมา เนื่องจากมีระเบิดดดดดดด
    3.คุณคิดว่าใครจะชนะบอลประเพณี จุฬา-ธรรมศาสตร์ ปีนี้

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.จุฬาฯ แน่นอนครับ
    2.ไปหาซื้อน้องกินเหล้าเป็นน้องได้ที่ไหนว้า
    3.ตอนนี้คุณอยากคุยกับใครที่สุด
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

1. อยากคุยกะคุณพ่อ (เพราะเสียไปนานแล้ว)
    2. เฮ้อ........................... รถเจ๊ง
    3.ปลาเก๋าน้องกบอร่อยมั๊ยครับ อิ อิ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

1. อร่อยรึป่าวไม่รู้ แต่ที่เห็นกับตาตัวเองคือ กินซะแมวยังอายเลย

2. ไม่ว่าเธอจะรักใคร จะดูแลและไม่ไปจาก"เธอ" ......... (ไม่ต้องกังวลกับฉันเลย):)

3. ช่วงนี้เพลงไหน ฟังแล้ว 'โดน' บ้างอ่ะ

รูป รูป  
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurettO~ อ่านข้อความ
    1. อร่อยรึป่าวไม่รู้ แต่ที่เห็นกับตาตัวเองคือ กินซะแมวยังอายเลย

2. ไม่ว่าเธอจะรักใคร จะดูแลและไม่ไปจาก"เธอ" ......... (ไม่ต้องกังวลกับฉันเลย):)

3. ช่วงนี้เพลงไหน ฟังแล้ว 'โดน' บ้างอ่ะ
    1. artist: Pause, album: Rewind, song: ที่ว่าง

2. In a nutshell, loving someone is about giving, not receiving.
    โดยสรุปแล้ว การรักใครสักคนนั้นเป็นเรื่องของการให้ไม่ใช่การรับ

3. นี่ก็เพิ่งเป็นจุดเริ่มต้นในปีใหม่ คุณคิดอยากจะทำอะไรใหม่ๆบ้างรึเปล่า
    แล้วสิ่งนั้นคืออะไร
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

1. เปลี่ยนแปลงตัวเรา ให้มีความสุขกับตัวเอง

2. บางครั้งคนสองคนก็ควรมี "ระยะห่างที่ดี" ใช่ไหม

3. ถามต่อเลยแล้วกันนะ คุณเริ่มต้นอะไรดีๆในปีใหม่บ้างแล้วรึยัง:)
    ด้วยรักและผูกพัน.... :)

( สัตว์โลกย่อมเป็นไป....ตามกรรม)

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เริ่มแล้วค่า... วันนี้ตื่น 7 โมงเช้า วิ่งออกกำลังด้วย จะได้ผอมซะทีแร๊วววว
    2.คิดถึงแฟน ทำไมต้องคลาดกันทุกทีเลย อยากไปเที่ยวกะแฟนๆๆๆ
    3.Club Fur แห่งประเทศไทยและสมาคมแม่บ้านแห่งประเทศไทย มีใครคิดถึงเรามั๊งอ่า???
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.555 everyone miss you .they dont know how to shoot a free kick like Roberto Carlos na .ie ie.Just kidding naaaaaa...
    2.does anyone know how to get relax during working?
    3.next trip,where should we go ,my friends?

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ที่ไหนก็ได้ขอให้มีพวกเรา
    2.มันถึงจุดสิ้นสุดแล้วจะเก็บความทรงจำที่ดีๆไว้ในใจ ตลอดไป
    3.ใครจะอยู่เป็นน้องพี่บ้างตอนนี้พี่ไม่อยากอยู่คนเด ียวมันเศร้า

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ที่ไหนก็ได้ขอให้มีพวกเรา
    2.มันถึงจุดสิ้นสุดแล้วจะเก็บความทรงจำที่ดีๆไว้ในใจ ตลอดไป
    3.ใครจะอยู่เป็นน้องพี่บ้างตอนนี้พี่ไม่อยากอยู่คนเด ียวมันเศร้า
    1.ผม 1 คน ครับ ว่างๆมานั่งเศร้าๆแถวหาดบางแสนมั๊ย
    2.โครต เซ็งเลย แลมสเปย์มันดื้ออ่ะ ขี่ๆไป น็อตเพลาล้อหลังดันหัก ล้อหลุดรถคว่ำ เจ็บชิบหายเลย
    3. เมื่อไหร่ รถผมจะขี่ได้เหมือนชาวบ้านชาวช่องซะทีอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pb_scooter : 08-01-2007 เมื่อ 12:24
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Junior Member F^u^rNine~ty's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

Talking

1.ใจเย็นๆ ค่อยๆซ่อมไปเดี๋ยวก็ดีเองคะem19 em19
    2.ตอนนี้กลับมาอยู่เชียงใหม่แย้ว ขี่คนเดี๋ยวเหงามากๆๆ คิดถึงคลับเฟอร์ทุกคนเลย
    3.แล้ววันนี้คุณขี่รถของคุณแล้วหรือยาง? (รถมีก็ต้องใช้มานจะได้ไม่เหงา++อิอิ)

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ยางไม่ได้ขี่ เพราะไม่มีรถ 555
    2.น้องเมย์ ว่างๆก็ขี่มารับพี่ไปเที่ยวดิ เปี่ยวอยู่เหมือนกัน 555
    3.ทริปใหญ่คราวหน้าต้องทะเลเท่านั้น requestๆ ว่าแต่ว่าที่ไหนดีติดอันดับ ช่วยกันคิดหน่อยดิ
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

1.ไปเสม็ด.......................เสร็จทุกราย กึ๊ย..... ล้อเล่น อิอิ

2.อยากไปทะเลด้วยเหมือนกันคะ เนอะพี่ตุลย์.......................

3.ปีใหม่นี้อยากได้ คำอวยพรเจ็งๆ ช่วยกันสรรหามานำเสนอหน่อยคะ

สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ขอให้มีความสุขตลอด12เดือน สุขภาพแข็งแรงตลอด52 อาทิตย์ คนอยากใกล้ชิดตลอด 365 วัน
    มีแต่รอยยิ้มตลอด8760 ชั่วโมง โชคดีตลอด525600 นาที มีแต่สิ่งที่ดีเข้ามาตลอด 31536000 วินาที
    ตลอดปี 2550 มีแค่นี้นะครับไม่รู้จะดีพอมั้ยครับ
    2.ตอนนี้ได้ทำตามใจตัวเองแล้ว ไม่ต้องทำตามใจใครอีกต่อไป
    3.เราจะไปอยู่ที่ไหนดี...........

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks