+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ขอให้มีความสุขตลอด12เดือน สุขภาพแข็งแรงตลอด52 อาทิตย์ คนอยากใกล้ชิดตลอด 365 วัน
    มีแต่รอยยิ้มตลอด8760 ชั่วโมง โชคดีตลอด525600 นาที มีแต่สิ่งที่ดีเข้ามาตลอด 31536000 วินาที
    ตลอดปี 2550 มีแค่นี้นะครับไม่รู้จะดีพอมั้ยครับ
    2.ตอนนี้ได้ทำตามใจตัวเองแล้ว ไม่ต้องทำตามใจใครอีกต่อไป
    3.เราจะไปอยู่ที่ไหนดี...........

1. ใจอยากอยู่ที่ไหน.................ตัวก้ออยู่ที่นั่น แหละพี่ตุลย์ ศรี... /\3
    2. วันพฤหัสที่ 11 ม.ค. 2550 ครอบรอบ 1 ปีที่เราคบกันแล้วนะไพสิฐ
    3. เห็นด้วยมั้ยว่า " สิ่งที่อยู่ใกล้ตัวมักเป็นสิ่งที่มีค่าน้อยที่สุด "
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

1. เ ห น ด้ ว ย บ้ า ง ไ ม่ ด้ ว ย บ้ า ง แ ล้ ว แ ต่ ค อ น ดิ ชั น แ ล ะ บุ ค ค ล
    2. ศ.12 เ จ อ กั น เ ข า ใ ห ญ่
    3. อ ย า ก อ ย า ก ที่ จ ะ ล อ ง ถ า ม ว่ า เ ธ อ พ ร้ อ ม ร่ ว ม ท า ง
    เ คี ย ง ข้ า ง กั น กั บ ค น อ ย่ า ง ฉั น ห รื อ ป ล่ า ว ??
    มั น อ า จ จ ะ เ ห น็ บ ห น า ว ใ น คื น ที่ แ ส ง ด า ว ไ ม่ พ ร่ า ง พ ร า ว เ ห มื อ น วั น ก่ อ น
    อ า จ เ ดื อ ด ร้ อ น ใ น บ า ง ค รั้ ง ที่ เ ร า ต้ อ ง ลำ บ า ก
    เ ธ อ จ ะ เ สี ย ใ จ บ้ า ง มั้ ย ใ น วั น ที่ ทุ ก ข์ ย า ก
    อ ย า ก จ ะ รู้ ว่ า เ ธ อ จ ะ ไ ป กั บ ฉั น ไ ห ม ???

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ drEAm mAstEr อ่านข้อความ
    1. เ ห น ด้ ว ย บ้ า ง ไ ม่ ด้ ว ย บ้ า ง แ ล้ ว แ ต่ ค อ น ดิ ชั น แ ล ะ บุ ค ค ล
    2. ศ.12 เ จ อ กั น เ ข า ใ ห ญ่
    3. อ ย า ก อ ย า ก ที่ จ ะ ล อ ง ถ า ม ว่ า เ ธ อ พ ร้ อ ม ร่ ว ม ท า ง
    เ คี ย ง ข้ า ง กั น กั บ ค น อ ย่ า ง ฉั น ห รื อ ป ล่ า ว ??
    มั น อ า จ จ ะ เ ห น็ บ ห น า ว ใ น คื น ที่ แ ส ง ด า ว ไ ม่ พ ร่ า ง พ ร า ว เ ห มื อ น วั น ก่ อ น
    อ า จ เ ดื อ ด ร้ อ น ใ น บ า ง ค รั้ ง ที่ เ ร า ต้ อ ง ลำ บ า ก
    เ ธ อ จ ะ เ สี ย ใ จ บ้ า ง มั้ ย ใ น วั น ที่ ทุ ก ข์ ย า ก
    อ ย า ก จ ะ รู้ ว่ า เ ธ อ จ ะ ไ ป กั บ ฉั น ไ ห ม ???

1. ไปหรือไม่ไป แล้วแต่คอนดิชันและบุคคล

2. รัก อยู่กับวันของเรา เคียงคู่กันไม่ห่าง
    วันที่ฝันของฉันและเธอได้เป็นจริง
    กับรักอยู่กับเราสองคน และทำให้เราได้รู้ว่า
    ว่ามันคุ้มกับเวลาที่เฝ้ารอคอย

3. ณ ตอนนี้ คุณรู้สึกยังไงกับ "รักที่เพิ่งผ่านพ้นไป"
    Mali_3*

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    1. ไปหรือไม่ไป แล้วแต่คอนดิชันและบุคคล

2. รัก อยู่กับวันของเรา เคียงคู่กันไม่ห่าง
    วันที่ฝันของฉันและเธอได้เป็นจริง
    กับรักอยู่กับเราสองคน และทำให้เราได้รู้ว่า
    ว่ามันคุ้มกับเวลาที่เฝ้ารอคอย

3. ณ ตอนนี้ คุณรู้สึกยังไงกับ "รักที่เพิ่งผ่านพ้นไป"
    1.รู้สึก รักเก่าๆหนทางใหม่ๆจะเลือกทางไหนเธอก็คงรู้ดี
    2.อยากเที่ยวจังเลย...........
    3.รูปที่ไปเขาใหญ่ใครว่าพี่ตุล เซ็กซี่แล้วก็ X มั่งค๊าบบบบบบบ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pb_scooter : 09-01-2007 เมื่อ 16:06
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เราคนนึงอ่ะค่ะ ไม่เห็นด้วย รู้สึกว่าจะออกไปทาง "เซ็กส์เสื่อม" มากกว่า 555
    2.สวัสดีทุกคนที่ไปเขาใหญ่นะคะ ไม่มีโอกาสได้รู้จัก แต่แนะนำตัวก่อน ชื่อมะเหมี่ยวค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน(จากรูป แหะๆ) แม้จะไม่เคยเจอ อิจฉามั๊กๆ อยากไปด้วยๆ (สงสัยจะเป็นคนเดียวที่ยังไม่เคยออกทริปกะใครเค้า เศร้า):)
    3.อะไรคือสิ่งที่ประทับใจที่สุดในการไปเขาใหญ่ครั้งน ี้ (มีคู่ไหนเพิ่มมั่ง??)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furbie : 09-01-2007 เมื่อ 17:33
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.มิตรภาพที่ยั่งยืนไง
    2.แค่อยากจะหนีมันไปให้ไกลที่ไหนก็ได้ให้ไกลแสนไกล ไม่ต้องกังวลไม่ต้องระวังไม่ต้องกลัวใครจะสนใจ
    3.จะมีใครบ้างหรือป่าวที่ช่วยบรรเทาความเหนื่อยจากใจ ที่แสนไหวหวั่น???????

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fur_virginality อ่านข้อความ
    1.มิตรภาพที่ยั่งยืนไง
    2.แค่อยากจะหนีมันไปให้ไกลที่ไหนก็ได้ให้ไกลแสนไกล ไม่ต้องกังวลไม่ต้องระวังไม่ต้องกลัวใครจะสนใจ
    3.จะมีใครบ้างหรือป่าวที่ช่วยบรรเทาความเหนื่อยจากใจ ที่แสนไหวหวั่น???????

1. ก้อ "น้ำหมึกขวดกลม" ไงโอ๊ต

2. "A great lover is not one who loves many,
    but one who loves one woman for life."
    นักรักผู้ยิ่งใหญ่มิใช่คนที่มีจำนวนรักมากครั้ง
    แต่คือใครหนึ่งคน ที่ชั่วชีวิตนั้นรักผู้หญิงเพียงคนเดียว

3. แสดงความยินดีกะพี่ตุลย์รึยังคะ
    Mali_3*

Junior Member yada_pg's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face

1 เรียบร้อยแล้ว เจ้าค่ะ

2 อยากบอกเอาไว้ ให้รู้กัน ว่าคนหัวล้านใจน้อยทุกค.........อุ๊บ!

3 จะทำ โมเดล display เทศกาลตรุษจีน จะหาข้อมูลได้ที่ไหนอะ (การบ้าน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yada_pg อ่านข้อความ
    1 เรียบร้อยแล้ว เจ้าค่ะ

2 อยากบอกเอาไว้ ให้รู้กัน ว่าคนหัวล้านใจน้อยทุกค.........อุ๊บ!

3 จะทำ โมเดล display เทศกาลตรุษจีน จะหาข้อมูลได้ที่ไหนอะ (การบ้าน)
    1. โมเดลคือไรหรออออมะปรางงงงงงงง.... แต่รู้จักหนุ่มจีนหน้าตี๋ที่พอจะจัดให้มะปรางได้ เอามั้ย???
    2. ต่อให้ใครไม่รัก...ต่อให้ใครไม่สน...แค่อยากจะขอให้เ ธออดทนไม่ต้องไปหวั่นไหว...
    3. เพื่อนจะแต่งงาน จัดงานแบบไหนและที่ไหนดีคะ???
    ไม่มีใครเดินตามใคร
    ถ้าใจไม่ผูกพัน

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.เอาแบบแนวๆอ่ะดีอิ๊ง เช่น จัดตามสวน ชายทะเล หรือว่าที่ที่มีความหลัง เพราะจัดโรงแรม มันง่าย แต่แพงและน่าเบื่อมั๊ก
    2.เบื่อจังเรยยย
    3.อยู่กรุงเทพกลัวระเบิดกันรึเปล่าอ่ะ??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furbie : 10-01-2007 เมื่อ 18:33
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่กลัว จะตายนอนเฉยๆมันก็ตาย (จิงปะ)
    2.ยังไม่รู้รักรึเปล่า ป่านนี้ฉันเองก็ไม่เเน่ใจ มันคือรักรึเปล่า เเค่รู้ว่าชอบมีเธอใกล้ (อารมณ์ดี อิอิ ง่วงๆ) ปล.เพลงมันติดหูตะกี๊
    3.ปลาหมึกที่ไหนอะหร่อยที่สุด (ห้ามตอบว่าปลาหมึกขวดกลม)

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.ไม่กลัว จะตายนอนเฉยๆมันก็ตาย (จิงปะ)
    2.ยังไม่รู้รักรึเปล่า ป่านนี้ฉันเองก็ไม่เเน่ใจ มันคือรักรึเปล่า เเค่รู้ว่าชอบมีเธอใกล้ (อารมณ์ดี อิอิ ง่วงๆ) ปล.เพลงมันติดหูตะกี๊
    3.ปลาหมึกที่ไหนอะหร่อยที่สุด (ห้ามตอบว่าปลาหมึกขวดกลม)
    1.ปลาหมึกที่ บางแสน อ๊ะป่าวววววว... (ไว้มาเที่ยวกันอีกนะ)
    2.สิทธิเป็นของเรา อิสระในความเมา อำนาจเป็นของเรา อิสระในความเมา
    3.อยากรู้จังว่า กลุ่มเฟอร์ ใคร? ที่หน้าตาดีที่สุดในกลุ่มเอ่ย......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pb_scooter : 11-01-2007 เมื่อ 09:12
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ข้อนี้ตอบยากนะคะ เพราะว่ามันมีที่ความหล่อกระชั้นชิดกันเหลือเกินอยู่ 3 คน อันได้แก่
    -พี่ตั้ม Furretto
    -พี่ตุลย์ FurFriZioNi
    -แจ็ค Furman
    (ติดสินยากจริงๆเลยนะเนี่ย ว่างๆก็ลองโหวตกันดู เพราะหล่อคนละสไตล์ 55)

2.รอ..ผมของเธอจะยาวขึ้นมาซักเท่าไหร่ รอ..เธอไม่มีชั้นช่วยจะเหนื่อยแค่ไหน รอ..คิดถึงเสียงเธอเพราะตอนเช้าชั้นตื่นสายทุกวัน จะรอวันที่ฉัน สบตาบอกความในใจให้เธอฟัง..

3.ไหนๆก็มีตำแหน่งชายหล่อประจำกลุ่มแล้ว ใครคิดตำแหน่งอะไรอื่นๆออกอีก ลองจัดมาให้ทำการโหวตกัน หรือไม่ก็ตัดสินได้เลยถ้ามันแบเบอร์ 55

Furman Furman's Avatar
    สถานที่
    คลัปเฟอร์
    ขอบคุณ
    0

1. ขาใหญ่ ที่สุดไง มะเหมี่ยว แบเบอร์ 555+

2.ที่บอกว่าหล่อนะ จะเถียงก็เถียงไม่ได้อ่ะนะ หลักฐานมันฟ้องเนอะ พี่ตั้ม พี่ตุลย์ อิอิ

3.ดีใจไหม ส้วมใช้ได้แล้ว 555+

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ดีใจด้วยยยย ดีใจมากๆเลยด้วย เพราะเราอ่ะมีปัญหามากที่สุดเลยน่ะเรื่องนี้ 55 จะได้เป็นบ้านแสนสุขจริงๆซะที
    2.หนอยยยย..บังอาจมามอบตำแหน่งนี้ให้กับชั้น แต่เถียงไม่ได้เหมือนกัน เพราะหลักฐานมันฟ้อง (ชัดเลยด้วย) 55
    3.ส้วมใหม่สีอะไรอ่ะ?? (ขอให้เป็นสีชมพูทีเท๊อะ)

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks