+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.เมื่อไหร่
    2.เหงา โว้ย อยู่คนเดียวบ้างก็ดี
    3. มีอะไรมั้ย ห้า...................
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

VIP fiatking_hero's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่มีครับพี่
    2.สาดรถเบรคหย่อนแหกโค้งเลยเชี่ยเอ้ย
    3.อยากได้ตังทำรถใครมีงานให้ผมทำบ้างครับ
    VESPA SUPER 125 CC

Amigo Cafe'

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fiatking_hero อ่านข้อความ
    1.ไม่มีครับพี่
    2.สาดรถเบรคหย่อนแหกโค้งเลยเชี่ยเอ้ย
    3.อยากได้ตังทำรถใครมีงานให้ผมทำบ้างครับ

1. งานเกี่ยวกับอะไรล่ะจ๊ะ ระบุด้วย

2. ทีหลังก้อ "อย่าประมาทในการขับขี่ยวดยานบนท้องถนน" นะ
    โดยเฉพาะบนเขา เพราะหวาดเสียวแทน

3. ใครไปงานวันเกิด "Furman" บ้าง ยกมือขึ้น!!
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.จัดไปเเล้วเมื่อวานไง กินเค้ากอร่อยดีมีรสขมนิดนึงตอนท้าย(ทะเลาะกะข้างบ้า น เหอๆๆ)
    2.ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น
    3.ใครเอาของฝากไรบ้างอะจากญี่ปุ่น บอกมาเลย (แพงไม่ซื้อรู้เเค่นั้นแหละ)

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.จัดไปเเล้วเมื่อวานไง กินเค้ากอร่อยดีมีรสขมนิดนึงตอนท้าย(ทะเลาะกะข้างบ้า น เหอๆๆ)
    2.ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น ญี่ปุ่น
    3.ใครเอาของฝากไรบ้างอะจากญี่ปุ่น บอกมาเลย (แพงไม่ซื้อรู้เเค่นั้นแหละ)
    1. เอา j - girl มาฝากคนดิ อิอิ (ล้อเล่ง) เอาของแต่งกลับมาเยอะๆ เอามาขายละกัน
    2. อยากไปแม่ฮ่องสอนอ่ะ
    3. Love is ... ?

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

1. Love is Indefinable
    2. ไม่ติดว่าตำรวจจับนะ จะชุบ********ทั้งคันเลย แสรดดดด
    3. ปารตี้เลี้ยงส่ง Tyn Club Fur มะไรดีจ๊ะ

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ drEAm mAstEr อ่านข้อความ
    1. Love is Indefinable
    2. ไม่ติดว่าตำรวจจับนะ จะชุบ***ทั้งคันเลย แสรดดดด
    3. ปารตี้เลี้ยงส่ง Tyn Club Fur มะไรดีจ๊ะ

1. เมื่อไหร่ก้อได้ จัดมา พร้อมเสมอ ( พี่อ้นเลี้ยงน้องๆ ช่ายป่ะ )

2. "Love teaches us how to laugh, cry, be happy and sad...
    all at the same time."
    ความรักสอนให้เราหัวเราะ ร้องไห้ มีความสุข และเศร้าได้ทั้งหมดในเวลาเดียวกัน

3. พี่ตุลย์บอกว่าสิ้นเดือนนี้จะไปบางแสนอีก พี่ๆ เพื่อนๆ คิดว่าเอายังไงกันดี
    ขอความเห็นหน่อยค่ะ
    Mali_3*

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    1. เมื่อไหร่ก้อได้ จัดมา พร้อมเสมอ ( พี่อ้นเลี้ยงน้องๆ ช่ายป่ะ )

2. "Love teaches us how to laugh, cry, be happy and sad...
    all at the same time."
    ความรักสอนให้เราหัวเราะ ร้องไห้ มีความสุข และเศร้าได้ทั้งหมดในเวลาเดียวกัน

3. พี่ตุลย์บอกว่าสิ้นเดือนนี้จะไปบางแสนอีก พี่ๆ เพื่อนๆ คิดว่าเอายังไงกันดี
    ขอความเห็นหน่อยค่ะ
    1.ไป ไปคุยกันหน่อยนะทุกคน
    2.อยากอยู่กับใครก็อยู่อยากคบกับใครก็ครบทำตามใจตัวเ องไปเลยละกัน เกิดครั้งเดียวตายครั้งเดียว
    ชีวิตให้คุ้มค่าหน่อย
    3.คุณว่าจริงมั้ยem21
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ไป ไปคุยกันหน่อยนะทุกคน
    2.อยากอยู่กับใครก็อยู่อยากคบกับใครก็ครบทำตามใจตัวเ องไปเลยละกัน เกิดครั้งเดียวตายครั้งเดียว
    ชีวิตให้คุ้มค่าหน่อย
    3.คุณว่าจริงมั้ยem21
    1.จริงขอรับเห็นด้วยเกิดมาทั้งทีต้องเต็มที่กับชีวิต
    2.มาบางแสนกันเหรอครับสิ้นเดือนยังงัยแจ้งให้ทราบด้ว ยครับ จะตั้งหน้าตั้งตารออยู่บางแสนนะ
    3.เกิดมาครั้งหนึ่งในชีวิตคุณอยากจะทำอะไรมากที่สุด
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.จริงขอรับเห็นด้วยเกิดมาทั้งทีต้องเต็มที่กับชีวิต
    2.มาบางแสนกันเหรอครับสิ้นเดือนยังงัยแจ้งให้ทราบด้ว ยครับ จะตั้งหน้าตั้งตารออยู่บางแสนนะ
    3.เกิดมาครั้งหนึ่งในชีวิตคุณอยากจะทำอะไรมากที่สุด

1. อยากทำให้ทุกๆ คนมีความสุขที่สุด อยากให้หัวเราะ ไม่อยากให้ร้องไห้ ไม่อยากให้เศร้า

2. ขอโทษนะที่ทำให้ไม่สบายใจอยู่บ่อยๆ

3. คุณมีวิธีสารภาพผิดต่อคนที่คุณทำให้เค้าเสียใจยังไง
    Mali_3*

alterizm
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่รุดิไม่ค่อยทำหั้ยคัยเสียจัยอ่ะ
    2.อยากมีรถขี่กับเค้าไวๆอ่ะคับ
    3.ปวดขี้ทำงัยดีคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oteezao อ่านข้อความ
    1.ไม่รุดิไม่ค่อยทำหั้ยคัยเสียจัยอ่ะ
    2.อยากมีรถขี่กับเค้าไวๆอ่ะคับ
    3.ปวดขี้ทำงัยดีคับ
    1. ก็ไปห้องน้ำดิ แหม ถามมาได้ ถ้าหาไม่ได้ก็...ตามอัธยาศัยละกันนะ ^^
    2. There are no regrets in life, just lessons.
    3. ในจักรวาลนี้ คิดว่าจะมีมนุษย์ต่างดาวนี่เป็นเรื่องจริงหรือหลอก เพราะเหตุใดอ่ะ อยากรู้
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมวน้อย อ่านข้อความ
    1. ก็ไปห้องน้ำดิ แหม ถามมาได้ ถ้าหาไม่ได้ก็...ตามอัธยาศัยละกันนะ ^^
    2. There are no regrets in life, just lessons.
    3. ในจักรวาลนี้ คิดว่าจะมีมนุษย์ต่างดาวนี่เป็นเรื่องจริงหรือหลอก เพราะเหตุใดอ่ะ อยากรู้
    1.จริงหรือหรอกผมไม่รู้ต้องไปถาม NASA ดูแล้วล่ะ
    2.ตอนนี้เป็นเป็นเวลา 21.36 เมาโครตๆ
    3.ทะเลาะกะแฟนใครมีวิธีง้อยังงัยบอกผมหน่อย

.. We make "OUR" way ..

VIP fiatking_hero's Avatar
    สถานที่
    Amigo Cafe'
    ขอบคุณ
    0

1.ก็ต้องง้อไว้ก่อนแหละจะถูกจะผิดก็แฟนเราด้วยวิธียั งไงก็ได้ให้เค้าสบายใจและมีความสุขที่สุด
    2.อยากได้ตังเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    3.จริงเหรอที่แลมซ่อมบ่อยและอะไหล่แพงกว่าเวสป้ามาก em21
    VESPA SUPER 125 CC

Amigo Cafe'

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.อยู่ที่คนขี่คับ ว่ารักษารถขนาดไหน เเลมมันขี้งอน ไม่เช็ดมัน เช๊กมันหรือไปกระโชกโฮกฮากมัน มันจะงอน วิธีแก้วิธีเดียวคือพามันไปที่อู่ เเละ "เสียตังค์"
    2.พึ่งเก็บบ้านเสร็จสบายใจจริงๆ เเต่สักพักคงเน่าอีก เฮ้อเหนื่อยใจ
    3.ขี่รถไปแม่ฮ่องสอนหนาวหน้าใครจะไปกะผมปะถ้าเอาจริง

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks