+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.อยู่ที่คนขี่คับ ว่ารักษารถขนาดไหน เเลมมันขี้งอน ไม่เช็ดมัน เช๊กมันหรือไปกระโชกโฮกฮากมัน มันจะงอน วิธีแก้วิธีเดียวคือพามันไปที่อู่ เเละ "เสียตังค์"
    2.พึ่งเก็บบ้านเสร็จสบายใจจริงๆ เเต่สักพักคงเน่าอีก เฮ้อเหนื่อยใจ
    3.ขี่รถไปแม่ฮ่องสอนหนาวหน้าใครจะไปกะผมปะถ้าเอาจริง
    1 ~ของเปงกำลังจาย ดีก่าค่ะ เพาะคงไปไม่ได้ แหะๆ

2 ~ นอนมะหลาบๆ ปวดหัวๆ เซงจิต รถเสียๆๆๆ ไม่ไหวๆๆ เยย แง้ๆ

3 ~ คนที่เรารัก กาบ คนที่เค้ารักเราอะ เปง คุง คุงจะเลือกไค ??????

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Rally 200 Racing mas150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LJ อ่านข้อความ
    1 ~ของเปงกำลังจาย ดีก่าค่ะ เพาะคงไปไม่ได้ แหะๆ

2 ~ นอนมะหลาบๆ ปวดหัวๆ เซงจิต รถเสียๆๆๆ ไม่ไหวๆๆ เยย แง้ๆ

3 ~ คนที่เรารัก กาบ คนที่เค้ารักเราอะ เปง คุง คุงจะเลือกไค ??????

1 เลือกคุณไง
    2 คิดถึงแรลลี่380แล้ว
    3 ใครมาเที่ยวหัวหินบ้าง

Senior Member i - On's Avatar
    สถานที่
    The Libertine / Criminals Mc
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mas150 อ่านข้อความ

1 เลือกคุณไง
    2 คิดถึงแรลลี่380แล้ว
    3 ใครมาเที่ยวหัวหินบ้าง
    ข้อ 1 ซะเสี่ยวเลย 555+ แอนแน่นแน่ อิ่นลินลี้ กู่รูลู๊ ปอละ :D :D :D
    ยังไม่รู้จะตอบยังไงนึกไม่ออกเตื้อ เห่อ ๆ
    [email protected]
    http://www.facebook.com/media/set/?s...541868&sk=info
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=679236 ขายหรือแลก รถ Volvo 940 GLT คลาสสิครถตัวท๊อปปี 1993

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ไม่รู้ว่าจะตอบไร
    2.ทำไมไม่ตอบให้ครบละครับ แล้วคนอื่นจะต่อไงเนี่ย
    3. เอาไงดีว่ะกับสีรถ
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FurFriZioNi อ่านข้อความ
    1.ไม่รู้ว่าจะตอบไร
    2.ทำไมไม่ตอบให้ครบละครับ แล้วคนอื่นจะต่อไงเนี่ย
    3. เอาไงดีว่ะกับสีรถ
    1.เอางัยเอากันพี่ ผมรอดูจีเอสคันงามอยู่
    2.โลกเราวันนี้สับสนเหลือเกินฉันเลยเป็นห่วง เห็นเธอเหนื่อยล้าเลยคิดว่าดีถ้าเรากอดกัน

3.ช่วงนี้เบื่อๆอ่ะ ใครช่วยแนะนำหาอะไรแก้เซ็งให้ที (ขอบคุณล่วงหน้า)
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.เอางัยเอากันพี่ ผมรอดูจีเอสคันงามอยู่
    2.โลกเราวันนี้สับสนเหลือเกินฉันเลยเป็นห่วง เห็นเธอเหนื่อยล้าเลยคิดว่าดีถ้าเรากอดกัน

3.ช่วงนี้เบื่อๆอ่ะ ใครช่วยแนะนำหาอะไรแก้เซ็งให้ที (ขอบคุณล่วงหน้า)
    1. ไปโดดbunjy jump ไง คิดว่าคงดีนะ แก้เบื่อบ้างล่ะน่า พี่แตง
    2. แมวก็อยากโดดนะ แต่กลัวอ่ะ คิดว่าคงอีกนาน...ที่จะโดดจิงๆ นึกแล้วเสียวอ่ะ/\6
    3. เบื่อๆเซงๆเปนบางที แนะนำวิธีแก้เซงเพิ่มละกันนะ จะได้มีหนทางแก้เซงเยอะๆ เพราะมีคนอยู่หลายแบบ ^^
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

Furman Furman's Avatar
    สถานที่
    คลัปเฟอร์
    ขอบคุณ
    0

1.พูดคำว่าเหรอซิ เหรอ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    2.เบื่อมากเลยไม่ไรทามเลยอ่ะ
    3.เมื่อไรจะมีคนที่รู้ใจก่ะเค้าซ่ะซิใครก็ได้หาให้ที 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furman อ่านข้อความ
    1.พูดคำว่าเหรอซิ เหรอ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    2.เบื่อมากเลยไม่ไรทามเลยอ่ะ
    3.เมื่อไรจะมีคนที่รู้ใจก่ะเค้าซ่ะซิใครก็ได้หาให้ที 555
    1. แต้ก๋า????? แล้ว มะลิ ล่ะ ไม่หอมก๋า เหรอออออ!!!!!!!!
    2. รถได้ผ่าเครื่องแหมรอบละ เซงง่าววว!!! เงินก่อเซี่ยงไปนักละบ่เฮ้ย
    3. detox ทำแล้วดีมั้ยอ่ะ??
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.ดีนะพี่แมว เพราะมันช่วยล้างสารพิษจากร่างกายอ่ะ ทำให้ผิวพรรณสดใสขึ้นด้วย ไม่เสี่ยงเป็นมะเร็งลำไส้ แต่ถ้ารู้วิธีทำก็จะหยึ๋ยยยย นิดนึงอ่ะ
    2.ฝากดวงดาวเป็นเพื่อนเธอ กล่อมให้เธอหลับฝันดี ทุกครั้งที่เธอเดียวดาย ฝากเอาใจวางใกล้เธอ ติดตามเธอยามที่เหงาใจ ทุกเวลาของหัวใจ ฉันให้เธอ..
    3.ทำไมฝนถึงตกที่กรุงเทพเล่า..??(ไม่ใช่หน้าฝนซะหน่อ ย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furbie : 23-01-2007 เมื่อ 20:23
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.ดีนะพี่แมว เพราะมันช่วยล้างสารพิษจากร่างกายอ่ะ ทำให้ผิวพรรณสดใสขึ้นด้วย ไม่เสี่ยงเป็นมะเร็งลำไส้ แต่ถ้ารู้วิธีทำก็จะหยึ๋ยยยย นิดนึงอ่ะ
    2.ฝากดวงดาวเป็นเพื่อนเธอ กล่อมให้เธอหลับฝันดี ทุกครั้งที่เธอเดียวดาย ฝากเอาใจวางใกล้เธอ ติดตามเธอยามที่เหงาใจ ทุกเวลาของหัวใจ ฉันให้เธอ..
    3.ทำไมฝนถึงตกที่กรุงเทพเล่า..??(ไม่ใช่หน้าฝนซะหน่อ ย)
    1. ฝนตก ยิ่งนึกถึงทีไร ก็ยิ่งชุ่มฉ่ำ อยู่ในหัวใจ แม้ว่าคืนนี้ อากาศจะหนาวสักเท่าไร อยากขอให้ลมฝนช่วยเป็นสื่อให้เธอรู้ ว่าฉัน คิดถึง.....
    2.งาน งาน งาน และก็งาน จะเยอะไปไหนเนี่ย แล้วจะมีเวลาออกทริปมั้ยวะ
    3.ประชาชนคนตายใครผิด

Furman Furman's Avatar
    สถานที่
    คลัปเฟอร์
    ขอบคุณ
    0

1.ก็ประชาซิพี่ก็ประชา ชนคนตาย ไง 555
    2.มะลิไม่ค่อยหอมหรอกเพราะไม่เคยได้ดมเลย
    3.ทามมั้ยคนเราต้องแข่งขันกันด้วย

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furman อ่านข้อความ
    1.ก็ประชาซิพี่ก็ประชา ชนคนตาย ไง 555
    2.มะลิไม่ค่อยหอมหรอกเพราะไม่เคยได้ดมเลย
    3.ทามมั้ยคนเราต้องแข่งขันกันด้วย
    1.เออ..!เน๊าะ แล้วเราจะแข่งไปทำมัยอ่ะ รักบี้อ่ะ อิ อิ
    2.แมงมุมลายตัวนั้นฉันเห็นมันอยู่บนหลังคา
    3.ซุปอะไรมีสารอาหารเยอะที่สุดค๊าบบบบบบ
    Lambretta

Sk@

Rider

Senior Member mink-lam's Avatar
    สถานที่
    The Libertine
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pb_scooter อ่านข้อความ
    1.เออ..!เน๊าะ แล้วเราจะแข่งไปทำมัยอ่ะ รักบี้อ่ะ อิ อิ
    2.แมงมุมลายตัวนั้นฉันเห็นมันอยู่บนหลังคา
    3.ซุปอะไรมีสารอาหารเยอะที่สุดค๊าบบบบบบ
    1. ซุปเปอร์มาเก๊ต มีสารอาหารขายเยอะที่สุด หลายยี่ห้อด้วย คับ ขำขำ (ถูกรึป่าวน่ะ)
    2. อยากทำสีรถ แต่กลัวใช้เวลานาน
    3. แบ่งเปอร์เซนต์ อย่างไง ระหว่าง รถ กับ แฟน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink-lam : 24-01-2007 เมื่อ 11:19
    Photobucket
    The Libertine Shop
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=161383
    081-2884283 มิ้งค์
    เลขบัญชีธนาคาร ... 7980022947
    ธนาคารกรุงไทย .... ปริญญา วีระนิติสกุล
    [email protected]
    http://libertine.iscool.net/

สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink-lam อ่านข้อความ
    1. ซุปเปอร์มาเก๊ต มีสารอาหารขายเยอะที่สุด หลายยี่ห้อด้วย คับ ขำขำ (ถูกรึป่าวน่ะ)
    2. อยากทำสีรถ แต่กลัวใช้เวลานาน
    3. แบ่งเปอร์เซนต์ อย่างไง ระหว่าง รถ กับ แฟน

1.50-50 ครับ เพราะเวลารถเสีย เราต้องเอาแฟนมาช่วยกันซ่อมรถ
    2.ซุปเปอร์มาเก๊ต มีสารอาหารขายเยอะที่สุด หลายยี่ห้อด้วย ถูกต้องนะค๊าบบบบบ
    3.ใครก้อได้ นำเสนอที่ท่องเที่ยวพักผ่อนเสาร์-อาทิตย์หน่อยครับ ขอบพระคุณจ้า
    Lambretta

Sk@

Rider

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

1. เที่ยวละไม ไป ' อัมพวา ' ครับ แตง (ดูรูปได้ที่homepage เราได้เลย);)

2. สุข เศร้า เหงา รัก.....เป็นเรื่องธรรมดาในชีวิตประจำวันของทุกคนเลย เนอะ:)

3. ครูอะไร ใช้ปากกาด้ามเดียว

รูป รูป  
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks