+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ล่าสุดเดินชนคานไม้ของแพที่ปางอุ๋ง หัวโนนิดนึง 555+
    2.อยากได้เต่าอะทำไงดี ไอ่นกช่วยฮาโตยยยยย เอิ๊กๆ
    3.เวลาเบื่อๆ คิดว่าทำไรเเล้วหายเบื่อมากที่สุด

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member Furbie's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.พาแฟนไปช็อปปิ้งดิ หายเบื่อเลย กลายเป็นเบื่อโคตรๆ 555
    2.ปีใหม่แล้ว ความทุกข์ความเศร้าจางหาย ความสุขความยินดีเข้ามาสู่ทุกคนนะค๊า...
    3.ใครรู้จักรถเต่าตาหวาน มีทะเบียน เครื่องดี ขายถูกๆมั่งค๊า...??
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

/\7 TMM Forever../\7

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.พาแฟนไปช็อปปิ้งดิ หายเบื่อเลย กลายเป็นเบื่อโคตรๆ 555
    2.ปีใหม่แล้ว ความทุกข์ความเศร้าจางหาย ความสุขความยินดีเข้ามาสู่ทุกคนนะค๊า...
    3.ใครรู้จักรถเต่าตาหวาน มีทะเบียน เครื่องดี ขายถูกๆมั่งค๊า...??
    1.ไม่รุ้อ่ะครับ
    2.เบื่องานอ่ะ อยากทำงานที่มันตื่นเต้นอ่ะ
    3. วันๆนึงคุณใช้เวลาทำอะไรกันมั่งอ่ะ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1.วันๆของหนูก็ตื่นนอนสายๆ กินข้าว นอนดูทีวี กินข้าว สอนพิเศษ เฝ้าร้าน กลับบ้าน นอนดึกๆ ตื่นสายๆ หมดแล้วอ่ะค่ะ วงจรเหมือนยุงเลย เบื๊อออเบื่อ!! em99

2.เป็นกะลังใจให้แฟน หลังจากชีพจรลงเท้ามาเป็นเดือน ทีนี้ชีพจรจะลงมือ ต้องตัดงานหลายวัน สู้ๆนะคะที่ร๊ากกก เอาใจช่วย (อยากลงไปช่วยเหมือนกัน แต่ต้องโทรคุยกะแม่เองนะ) 555

3.ปีใหม่(จีน)ปีนี้ ใครวางแผนจะทำอะไรเด็ดๆมั่งคะ???
    em95
    ก็เพราะใจมันขอ เพราะใจเรียกร้อง เกิดมาเพื่อเป็นของเธอเสมอไป
    ก็เพราะใจของฉัน ไม่เคยหวั่นไหว อย่างไรก็ยังมั่นใจว่าใช่เธอ
    ไม่มีเหตุผลที่มากมาย แค่ใจฉันรักเธอ

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Furbie อ่านข้อความ
    1.วันๆของหนูก็ตื่นนอนสายๆ กินข้าว นอนดูทีวี กินข้าว สอนพิเศษ เฝ้าร้าน กลับบ้าน นอนดึกๆ ตื่นสายๆ หมดแล้วอ่ะค่ะ วงจรเหมือนยุงเลย เบื๊อออเบื่อ!! em99

2.เป็นกะลังใจให้แฟน หลังจากชีพจรลงเท้ามาเป็นเดือน ทีนี้ชีพจรจะลงมือ ต้องตัดงานหลายวัน สู้ๆนะคะที่ร๊ากกก เอาใจช่วย (อยากลงไปช่วยเหมือนกัน แต่ต้องโทรคุยกะแม่เองนะ) 555

3.ปีใหม่(จีน)ปีนี้ ใครวางแผนจะทำอะไรเด็ดๆมั่งคะ???
    em95
    1. น่าจะทำบุญกันมั่งนะครับ ช่วงนี้มีแต่เรื่องไม่ดี
    2. ไม่รู้จะซื้ออะไรให้ วันเกิดแฟน อ่ะ
    3. ของที่ตัวเองอยากได้ กับของที่มีคนอยากให้ อย่างไหนจะดีกว่ากัน

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. ก็บอกคนที่เค้าอยากให้ดิคะว่าเราอยากได้อะไร จริงๆนะ เวลาใครอยากให้อะไร เค้าก็อยากให้ของที่เราอยากได้นะแหละ บอกไปเลยยยย
    2. หน้าร้อนกะลังจะมาแว๊ววววว ร้อนๆๆ แต่ใจอย่าร้อนนะทุกโคนนน ใจเย็นกันนะครับพี่น้อง...
    3. หน้าร้อนที่จะมาถึง ทำอะไรคลายร้อนกันดี??

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

1. ก็บอกคนที่เค้าอยากให้ดิคะว่าเราอยากได้อะไร จริงๆนะ เวลาใครอยากให้อะไร เค้าก็อยากให้ของที่เราอยากได้นะแหละ บอกไปเลยยยย
    2. หน้าร้อนกะลังจะมาแว๊ววววว ร้อนๆๆ แต่ใจอย่าร้อนนะทุกโคนนน ใจเย็นกันนะครับพี่น้อง...
    3. หน้าร้อนที่จะมาถึง ทำอะไรคลายร้อนกันดี??
    นุง ~ไปแอ่วทะเล ๆ จิ คะ
    สอง ~ จาปิดเทอมแว้ววว กิ๊บกิ้วววว
    สาม ~ไป เท๋วทะเล ด้วยกันมะค่ะ เอ๊กๆ

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.เฟอร์มิโก้ ออน เดอะ บีช เดือนหน้าคับ อยากไปติดต่อ คุณเฟอร์บี้คับ เปิ้นอยู่ตี้เจียงใหม่ แฟนผมเอง
    2.ฮาใคร่ได้โฟล์คบ่เฮ้ยยยย!!!
    3.มีคนรู้จักมีโฟล์คกันบ้างป่าวคาบไม่เกิน 75000

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.เฟอร์มิโก้ ออน เดอะ บีช เดือนหน้าคับ อยากไปติดต่อ คุณเฟอร์บี้คับ เปิ้นอยู่ตี้เจียงใหม่ แฟนผมเอง
    2.ฮาใคร่ได้โฟล์คบ่เฮ้ยยยย!!!
    3.มีคนรู้จักมีโฟล์คกันบ้างป่าวคาบไม่เกิน 75000
    1.มีคับแต่ไม่ขาย
    2.สรุปจะ VW หรือ FIAT ละพ่อ???
    3.งานมอเตอรโชวมีมะไร กำหนดวันยังอะ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย drEAm mAstEr : 28-02-2007 เมื่อ 02:14

Check Us @ www.soulscooterclub.com

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.อ่านปากทินน๊า "ไม่รู้เว้ย" 555+
    2.FIAT FIAT FIAT FIAT พุ่งนี้ไปดูรถเเล้วขอให้ดูดีจะไดซื้อซะทีเอามาทำสีฟ้ าเลย
    3.เที่ยวทะเลใกล้ๆที่ไหนดีที่สุดอ่า

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.อ่านปากทินน๊า "ไม่รู้เว้ย" 555+
    2.FIAT FIAT FIAT FIAT พุ่งนี้ไปดูรถเเล้วขอให้ดูดีจะไดซื้อซะทีเอามาทำสีฟ้ าเลย
    3.เที่ยวทะเลใกล้ๆที่ไหนดีที่สุดอ่า
    1.ทะเล้ ทะเล..............
    2.เซ็ง.........................
    3.ทำไม ทำงานแล้วไม่มีปิดเทอมกับเค้ามั่งอ่ะ
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

1. 555 ก็ไปทำงานที่โรงเรียนดิคะ จะได้มีปิดเทอมกะเค้ามั่ง 555 /\2
    2. อยากไปทะเล เด๋วหาข้อมูลก่องๆ http://www.thai-tour.com/thai-tour/E...nburi/main.htm
    3. ไปทะเลที่ไหนใกล้ๆและดีที่สุดค๊า ใครรู้แนะนำหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furbie : 28-02-2007 เมื่อ 14:50

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

1. สวนสยาม.......อิอิ

2. เสาร์นี้ไปทำบุญที่บ้านตุ่นกันนะ

3. มอเตอร์ไซค์รับจ้าง ส่วนใหญ่อยู่ในวัยอะไร ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurettO~ : 01-03-2007 เมื่อ 00:00
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

1. วัยตามิลด์ (กร๊ากกกก)
    2. ถามไรไม่คิดถึงคนตอบ
    3. เมื่อไรเกมสนี้จะจบฮะ ???

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ drEAm mAstEr อ่านข้อความ
    1. วัยตามิลด์ (กร๊ากกกก)
    2. ถามไรไม่คิดถึงคนตอบ
    3. เมื่อไรเกมสนี้จะจบฮะ ???

1. เมื่อเอ็งเลิก เพี้ยน แหล่ะ

2. ตอบอะไรไม่คิดถึงคนถาม .... ไม่รู้ก็บอกว่า ไม่รู้!

3. มอเตอร์ไซค์รับจ้าง ส่วนใหญ่อยู่ในวัยอะไร ? ( Again )
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks