+++มีไรมาไห้เล่น+++ - หน้า 28

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: +++มีไรมาไห้เล่น+++

Senior Member pb_scooter's Avatar
    สถานที่
    เด็กปราจีน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Tyn Club FUR อ่านข้อความ
    1.พรรคเดียวกะเมิงแหละ อ่ายตัวเเสบ
    2.ขี่เวสป้า ฮาเฮ สรวลเส....เพล ชิบ!!! ^^
    3.ทำไมคนขี่เวสป้าจะต้องบ้าไรสักอย่าง ว่ามะ? ลองสังเกตดูสิ ^^
    1.ไม่ว่าหรอก ใครเค้ากล้าว่า
    2. เซ็งๆเบื่องานที่ทำแล้วอ่ะ
    3.ปีใหม่ไปฉลองกันที่ไหนกันเหรอ....
    Lambretta
    Pl@yBoy_Scooter

Sk@

Rider

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ที่เชียงใหม่ ไปเกาะ?
    2.เซ็งๆเบื่องานที่ทำเเล้ว(ด้วย)อะ
    3.งานไรที่ทำเเล้วหนุกๆบ้างวะ เอามีเวลาเป็นของตัวเองอะ มีมะๆ?

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Junior Member fur_virginality's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

1.ทำไรก็ได้ทำไปเหอะทำแล้วสบายใจ....... อย่าไปนึกถึงปัจจัยนักเลย

2.เซงง่าวถึงเวลาและซินะที่เราจะต้องเลือกทางเดิน

3.เงิน อุดมการณ์ อิสระ ความสบายใจของคนที่เรารักคุณจะเลือกสิ่งไหน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fur_virginality : 04-01-2008 เมื่อ 17:24

Junior Member ~*meRCe-Fur*~'s Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fur_virginality อ่านข้อความ
    1.ทำไรก็ได้ทำไปเหอะทำแล้วสบายใจ....... อย่าไปนึกถึงปัจจัยนักเลย

2.เซงง่าวถึงเวลาและซินะที่เราจะต้องเลือกทางเดิน

3.เงิน อุดมการณ์ อิสระ ความสบายใจของคนที่เรารักคุณจะเลือกสิ่งไหน

1.ขอเลือกความสบายใจของคนที่เรารัก เหตุผลส่วนตัวอะนะ โปรดใช้วิจารณาญาณในการอ่าน
    2. ไม่ว่าจะเลือกอะไร ขอให้คิดถึง พ่อแม่ ครอบครัวพี่น้อง และคนที่คุณรัก ที่สำคัญคือทั้งตัวเองและสังคมรอบข้างไม่เดือดร้อน
    3. ขออนุญาติใช้ต่อนะ "เงิน อุดมการณ์ อิสระ ความสบายใจของคนที่เรารักคุณจะเลือกสิ่งไหน"
    " ฉันเป็นคนมั่งมี ไม่ใช่เพราะฉันมีมากมาย
    แต่เป็นเพราะฉันมี Club FUR"

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

1. ผมว่ามันเป็นไปตามช่วงอายุนะ ช่วงวัยรุ่นจบใหม่ๆ ทุกคนก็ตามหาความฝัน อุดมการณ์ อิสระ แต่พอผ่านช่วงนี้ไปสักพัก ก็จะเริ่มมองถึงความมั่นคง ความสบายใจของครอบครัว และเงินเป็นสิ่งสำคัญ... จนทำให้อุดมการณ์ และความฝันที่เคยมีจางหายไปเหมือนลมที่พัดผ่านมา แล้วก็ผ่านไป คนเราจะเดินตามหาความฝัน จนเป็นจริงได้สักกี่คน จะยึดอุดมการณ์อย่างเหนียวแน่นได้นานสักเท่าไหร่... แต่ผมว่า เราน่าจะดำเนินชีวิต ให้ทุกสิ่งอย่าง มันพอดีกัน ไม่มากไม่น้อยจนเกินไป... (แต่คงทำได้ยากมากในระบบสังคมปัจจุบัน) พูดมาเยอะแยะ เครียดเรื่องงานน่ะเลยอยากระบายไปเรื่อยเปื่อย ไปข้อที่ 2. เลยดีกว่า
    2. งานเยอะ เงินเดือนน้อย โบนัสจะออกรึเปล่าไม่รู้... -*- แล้วเมื่อไหร่จะได้เก็บตังค์วะเนี่ย
    3. งานที่เรารัก กับ งานที่เงินดี (แต่ไม่ได้รัก) คุณจะเลือกสิ่งไหน...
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

Nikon's Member Tyn Club FUR's Avatar
    สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ขึ้นกับเเต่ละคนอีกแหละ ทุกวันนี้ทินก็คิดว่าสายงานทิน ถ้าทำไปเรื่อยๆก็อยู่ได้ เเต่คงจะมีเงินเหลือเก็บค่อนข้างช้า บางทีก็ต้องเปิดรับสิ่งใหม่ ความท้าทายใหม่ๆบ้าง เพื่อเพิ่มเส้นทางเดินชีวิตให้ตัวเอง ให้ตัวเองมีทางเลือกมากขึ้น

2.เเละเเล้วก็คงต้องถึงเวลาเรียนต่อละ (ถ้าติดน่ะ -_-")

3.เกิดมาครั้งนึง สิ่งที่คุณอยากทำที่สุดคืออะไร เเล้วทำไปเเล้วหรือยัง?

รับจ้างถ่ายรูปงานรับปริญญา 08-9122-2239 ดูผลงานที่ LINK ด้านล่างครับ

Junior Member เต้ปังย่า's Avatar
    สถานที่
    Mammod's Club
    ขอบคุณ
    0

1.หางานดีๆทำเลี้ยงครอบครัว อีกไม่กี่ปีก็จะทำแล้วเรียนจบก่อน >..<''

2.ไม่มีไรทำเลยเซงโครต

3.มื้อเช้าคุณทานอะไรกัน? (ผมไม่รู้จะทานอะไร)

Furman Furman's Avatar
    สถานที่
    คลัปเฟอร์
    ขอบคุณ
    0

1.จิ๊บกาแฟร้อนๆพร้อมกับนั่งสัมผัส"ลมหนาว"

2."รวยแล้วอยู่อย่างรวย ไม่มีวันรวย"
    " จนแล้วอยู่อย่างจนไม่มีวันจน"
    "รวยแล้วอยู่อย่างจน ไม่มีวันจน"
    "จนแล้วอยู่อย่างรวยไม่มีวันรวย"

3.มีเงินแล้วมีความสุขจริงหรือ???????????

em87em87em87em87
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Furman : 08-01-2008 เมื่อ 14:41
    กรรมย่อมระงับด้วยการไม่จองเวรนะครับ ขอให้ทุกคนรักกันมากๆๆนะ
    ทุกสิ่งทุกอย่างจะเป็นไปตามเวรและกรรม

Junior Member F^u^rNine~ty's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

Talking

1. มีเงินบ้างทีก้อาจซื้อความสุขได้นา......อะทิเช่นอยา กไปหน่ายก้ได้ไป อยากซื้อไรที่อยากได้.......ก้ถือเป็นความสุขใช่ไมหล ะ ถ้าบางทีไม่มีตังก้ไม่มีความสุขใช่ไม ดำเนินชีวิตอย่างแสนลำบาก ทามรายไม่ได้เพราะไม่มีตังค์....... แต่ว่าสุขไม่สุขบางทีมานอยู่ที่ใจมากกว่า(พูดยังไงเม ย์ก้งงตัวเองอยู่เหมือนกาน) ถ้าเราอยู่อย่างพอเพียงอะหนะอาจจาสุขกว่า
    2. เป็นหวัดเบื่อจริงๆๆๆๆๆ คิดถึงทุกคนคะ
    3. ถ้าโลกจะแตกอยากทามรายก่อนตายมากที่สุด

Junior Member เต้ปังย่า's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

1.ขอเธอคนนั้นแต่งงาน ด้วยทรัพย์สิน ทั้งหมดที่มี เพราะจะไม่ได้ใช้มันอีกแล้ว
    2.เฮ้อ... ไปข้อ3เลยย
    3.จะพิสูจน์ ยังไงว่าคนที่เรารัก เค้ารักเรา? >.<

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.ใช้หัวใจ อย่าใช้หัวสมอง มองเธอเเล้วจะรู้เอง (เสี่ยวมะ?)

2.เเค่อยากจะเป็นตัวของผมเอง มีปัญหามะ? (หวังว่าคงไม่มีเนาะ ^^)

3.ว่าจะไปทริบเหนือสุด สูงสุด หนาวหน้า ใครจะไปมะ?

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

1. พี่ล่ะ 1 คน ที่สนใจ ( เก็บตังค์รอไว้เลยดีกว่า )
    2. จะมีใครไปกันสักกี่คนเชียว ( นึกถึงตอนทริปเชียงใหม่สนุกสุด )
    3. เมื่อไหร่น้ำมันจะลดราคา
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.เมื่อมีรถพลังงานไฟฟ้าใช้ไง พวกตะวันออกกลางจะมากราบเท้าพี่เต้ยเเล้วบอกว่า "ช่วยซื้อน้ำมันผมลิตร 25 ตัง ก็เอา"

2.อยากขี่รถเที่ยวเหมือนเเต่ก่อน อยากมีเงินเที่ยวให้ทั่วเลยยยยยยยย

3.ทำไมต้องฝันให้ไกลเเล้วต้องไปให้ถึง เเล้วใครคิดอย่างนี้บ้างมะ?

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

1.ผมละคนนึงคับที่มีฝัน ยังไงก้ต้องไปให้ถึงง
    2.วู้วววววว จุ๊กกรู๊
    3.ใครมีอะไรทำแก้ เซงมั่งค๊าบบ

สถานที่
    Club FUR
    ขอบคุณ
    0

1.เที่ยวไป ถ่ายรูปไป ขำๆ
    2.อยากขี่เวสป้าเที่ยวใจจะขาดละ
    3.ถ้าทะเล ขี่เที่ยวไหนเวิร์กสูดๆ ทำโพลๆ อิอิ

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 38 หน้า แรกแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks