[ แนะนำ ] แจ้งเตือนสรรพสามิตร จับ ปรับ ยึด ครับผม

ชื่อกระทู้: แจ้งเตือนสรรพสามิตร จับ ปรับ ยึด ครับผม

Member nuyzaza55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งเตือนสรรพสามิตร จับ ปรับ ยึด ครับผม

ที่ร้านผมเพิ่งจะโดนไป3คันเมื่อเดือนที่แล้ว

โดนไป 70k อย่างหนักเคลียไม่ได้เลยเพราะส่วนกลางลงมาเองเลย

ล่าสุดเมื่อวาน v max1200 โดนอีกแล้ว1คันแถวบ้านเข้ามาจับถึงในบ้านเลย

จึงอยากจะเตือนๆ พี่น้อง ที่ยังไม่เสียสรรพสามิตรเก็บรถไว้ดีๆด้วยจ้า

เพราะตอนนี้รู้สึกว่าจะหนักเหลือเกินเพราะต้องโดนค่า ปรับอีก2เท่า

ล่าสุดมีให้มาจับที่มุกดาหาร10คัน เพราะเล็งไว้แล้วที่งานไบร์วีคที่ใต้สะพานมิตรภาพมุก ดาหารที่ผ่านมา

จึงมาเสนอรายงานข่าวดังกล่าวครับผม กับเพื่อน พี่ น้อง จังหวัดไกล้เคียงจ้า

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    NuY_Za น่ า รั ก ใ จ ดี มี เ ว ล า ใ ห้ SR_MuK
    Senior Member termated's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเสียแล้วก็ไม่ต้องกลัวใช่มั้ยครับ
    Senior Member Chai *_*""'s Avatar
    สถานที่
    แกงค์ กะทิ...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuyzaza55 อ่านข้อความ
    ที่ร้านผมเพิ่งจะโดนไป3คันเมื่อเดือนที่แล้ว

โดนไป 70k อย่างหนักเคลียไม่ได้เลยเพราะส่วนกลางลงมาเองเลย

ล่าสุดเมื่อวาน v max1200 โดนอีกแล้ว1คันแถวบ้านเข้ามาจับถึงในบ้านเลย

จึงอยากจะเตือนๆ พี่น้อง ที่ยังไม่เสียสรรพสามิตรเก็บรถไว้ดีๆด้วยจ้า

เพราะตอนนี้รู้สึกว่าจะหนักเหลือเกินเพราะต้องโดนค่า ปรับอีก2เท่า

ล่าสุดมีให้มาจับที่มุกดาหาร10คัน เพราะเล็งไว้แล้วที่งานไบร์วีคที่ใต้สะพานมิตรภาพมุก ดาหารที่ผ่านมา

จึงมาเสนอรายงานข่าวดังกล่าวครับผม กับเพื่อน พี่ น้อง จังหวัดไกล้เคียงจ้า

up......
    ผมของจริง sr500 ราชบุรี
    vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ระวังๆกันด้วยครับ biker
    way not to turn
    Member nuyzaza55's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [KREW] อ่านข้อความ
    ระวังๆกันด้วยครับ biker
    ล่าสุดเมื่อวานรุ่นน้องโดนไปอีก2คัน เอสเตล่ากับ suoer4 เข้าไปจับในบ้านเลย

มาพร้อมคนชี้เป้ามันน่าจริงๆเลย

ระวังกันหน่อยนะครับ
    NuY_Za น่ า รั ก ใ จ ดี มี เ ว ล า ใ ห้ SR_MuK
Bookmarks