จารย์ ต้น งาน lam ออกเดินทางกี่โมง กี่ยาม (จะได้รับวัดทดไปเพื่อ)555.

ชื่อกระทู้: จารย์ ต้น งาน lam ออกเดินทางกี่โมง กี่ยาม (จะได้รับวัดทดไปเพื่อ)555.

Junior Member BA_BA_BA's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จารย์ ต้น งาน lam ออกเดินทางกี่โมง กี่ยาม (จะได้รับวัดทดไปเพื่อ)555.

ไปคืน วันที่ 19 ใช่เปล่า กี่โมง บอกที่
    กอด LAM แล้วขับ LAM ไปกอดเมืองไทย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โทษนะครับ

มาบอกแทน อ. ต้นให้ครับ แกยุ่งๆๆ อยู่ละครับ เลยไม่ได้มาโพสบอกครับ

ออก คืน วันศุกร์ ครับ พี่ เวลาประมาณ 5 ทุ่ม - เที่ยงคืน ครับ ที่ อู่ ช่างครับ พี่

มาตรฐาน กำหนดการเดินทางLam เคลียร์..............

24:00 เที่ยงคืน พบกันที่ปั้ม ป.ต.ท (JETเก่า) บางวัวนะครับ (เพราะเห็นปิยะว่า เราจะเดินทางไปกับทีมงาน พัทยา ระยอง จันทบรี ตราด)
    ปล.พร้อมเมื่อไหร่ก็ออกครับเดินทางแบบสบายๆเพราะกลางคืน เราไม่รีบครับ แล้วเราก็จะไปนอนรอเพื่อนๆสายกรุงเทพที่ปั้ม ป.ต.ท แถวพระราม2 ....
    ....พอตื่นเช้ามา ถูกใจคันไหนก็ไล่เลย
    ...อยากขี่แล้วโว้ย...

เดินทางปลอดภัย แล้วพบกันพี่น้องชาวLAMBRETTA
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 55555555555555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    24:00 เที่ยงคืน พบกันที่ปั้ม ป.ต.ท (JETเก่า) บางวัวนะครับ (เพราะเห็นปิยะว่า เราจะเดินทางไปกับทีมงาน พัทยา ระยอง จันทบรี ตราด)
    ปล.พร้อมเมื่อไหร่ก็ออกครับเดินทางแบบสบายๆเพราะกลางคืน เราไม่รีบครับ แล้วเราก็จะไปนอนรอเพื่อนๆสายกรุงเทพที่ปั้ม ป.ต.ท แถวพระราม2 ....
    ....พอตื่นเช้ามา ถูกใจคันไหนก็ไล่เลย

เดินทางปลอดภัย แล้วพบกันพี่น้องชาวLAMBRETTA
    อย่าให้พวกผมนอนรอนานนะ ยุงมันเยอะ เดี๋ยวจะป่วย
    อีกอย่างมีบทเรียนจากครั้งที่ไปงานหัวหิน นอนรอ 4 ชั่วโมงครึ่ง พอมาถึงขี่หายกันไปอย่างกะควัน หันมาดูหลังกันมั่งนะ ลูก 62.0 เค๊าตามอยู่ข้างหลัง

55555555555555555555555555555
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    อย่าให้พวกผมนอนรอนานนะ ยุงมันเยอะ เดี๋ยวจะป่วย
    อีกอย่างมีบทเรียนจากครั้งที่ไปงานหัวหิน นอนรอ 4 ชั่วโมงครึ่ง พอมาถึงขี่หายกันไปอย่างกะควัน หันมาดูหลังกันมั่งนะ ลูก 62.0 เค๊าตามอยู่ข้างหลัง

55555555555555555555555555555
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย
    okมั้ยเพื่อนๆ

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ

ฝากไล่เผื่อด้วยนะพวกพี่ๆ 555
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Bookmarks