มันน่าจะโดนซักที

ชื่อกระทู้: มันน่าจะโดนซักที

Cool มันน่าจะโดนซักที

ลองดูละกันนะน้องๆทั้งหลาย มันน่าโดนจริง
    เห็นบอร์ดมันเงียบ ก็มาขยับนิดนึง
    AB Racing

Cool สนใจจริงๆ

โดนไปสีขาว
    AB Racing

Cool สวยจริงๆ

สงสัยอะไรลงไว้เลย
    ตอบไม่ถูกเหมือนกัน
    AB Racing

Cool

มีอีกเรื่องนึงที่ลืมบอกไปมันสำคัญมากๆ
    ใช้ lx 150 ตัวนี้แล้วหน้าตาดีทันที
    AB Racing

Maybee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gubaa_vespa อ่านข้อความ
    มีอีกเรื่องนึงที่ลืมบอกไปมันสำคัญมากๆ
    ใช้ lx 150 ตัวนี้แล้วหน้าตาดีทันที

55 +

จัดไปเลยคับพี่
    Tel : 089-289-0329 เจมส์บอนด์
    E-mail : [email protected]

- - - - - - - -

This is SKA . . . .

goomaiba's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    0

จัด ไป แบบ High Speed เลย ขับแล้ว หล่อ เหมือนโดม 55+
    " ทำไมเราต้องไปทำอะไรตามใครเค้า...ในเมื่อใจเรามันไม่ เหมือนใคร "
    สอบถาม ติดต่อซื้อขาย พูดคุย
    ซื้อของจากผม โอนเงินเข้าบัญชีนี้บัญชีเดียวน่ะครับนอกจากนี้ไม่ใช ่ผม !!!
    เลขบัญชี 960-2-07142-9 ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขาลพบุรีราเมศวร์
    ชื่อ บัญชี นายภควัต สังข์แก้ว
    086-9668935 ต้นคับ ADD line , whatapp มาคุยกันได้ครับ มีเบอร์นี้เบอเดียวน่ะครับ ถ้าเบอร์อื่นล่ะไม่ใช่ผม
    งดต่อรองหน้า กระทู้ น่ะจ๊ะ
    <<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>
    จุดที่ลงตัวไม่มีหรอกตราบใดที่ความพอใจของคนเราไม่มี ที่สิ้นสุด....

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gubaa_vespa อ่านข้อความ
    ลองดูละกันนะน้องๆทั้งหลาย มันน่าโดนจริง
    เห็นบอร์ดมันเงียบ ก็มาขยับนิดนึง
    ราคาเอาเรื่องนะคับ ฮิๆๆ อยากได้แต่ไม่มีเงิน
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Smile มีอีกหน่อย

ดูคนซ้อนท้ายซะก่อน
    AB Racing

b-ankgamo's Avatar
    สถานที่
    ยิ่งเจริญคลับ
    ขอบคุณ
    0

โดนๆๆๆ
    Contact Us;
    Facebook : http://www.facebook.com/home.php?#!/witchanu.jantawong?v=wall&notif_t=wall
    เยี่ยมชมบ้าน : http://bankgamoe.multiply.com/
    E-mail: [email protected]
    Mobile: 088 - 7820396
    เลข บ/ช 512 26822 33 ธ.ไทยพาณิข Witchanu Jantawong

Bookmarks