Mazda ride with pride big trip 2010 - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Mazda ride with pride big trip 2010

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weerapong75 อ่านข้อความ
    รถผมจะเสร็จทันไม เนีย q__q
    ท่านแดนคับเรื่องน้ำมันรถ ต้องมีถังสำรองไว้หลังรถรึเป่าคับ กัวน้ำมันหมดกลางทางคับ
    รึว่าไม่ต้องคับ ชี้เป้าหน่อยคับ
    แนบเอกสาร 2247950
    ไม่ต้องครับท่าน ปั้มมีตลอดทาง อัดเต็มถังก่อนออกเชียงใหม่ครับ เติมอีกทีก็แม่สะเรียงเลย
    แต่ที่ต้องเตรียมไปอธิบายยากครับ ดูภาพประกอบละกันครับ

รูป รูป    

จัดเต็มคับ มีทั้ง เสือ สิงห์ ช้าง จัดหนัก ฮิ้วววววววววววว "ไข่บ่ม่วน ฮาม่วน "

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ไม่ต้องครับท่าน ปั้มมีตลอดทาง อัดเต็มถังก่อนออกเชียงใหม่ครับ เติมอีกทีก็แม่สะเรียงเลย
    แต่ที่ต้องเตรียมไปอธิบายยากครับ ดูภาพประกอบละกันครับ
    ไม่กลัวแข็งเหรอครับ ข้างบนหนาวอยู่แล้วยังจะพกช้างแช่แข็งไปอีก บรื๋อ........แค่คิดก็แข็งแทนแล้วครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ArtiiE อ่านข้อความ
    อยากไป มั้ง จัง ค๊าบบบบ

แต่ไกลเหลือเกินน ถ้าไปจากบ้านผม ถึงเชียงใหม่ คงราวๆ 2000 กิโลอ่ะคับ

--*
    2000โลเอง
    เมกาเค้าขับรถข้ามรัฐกันไกลกว่านี้อีกอาท
    ถ้ามาแวะรับผมด้วยนะไปด้วยๆๆๆๆ

ป.ล.คิดถึงปางอุ๋งเคยขับเวสป้าไปแล้วแฟนทิ้งก็ที่ปาง อุ๋งนี่แหละ555+
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ไม่กลัวแข็งเหรอครับ ข้างบนหนาวอยู่แล้วยังจะพกช้างแช่แข็งไปอีก บรื๋อ........แค่คิดก็แข็งแทนแล้วครับ
    ไม่กลัวแข็งครับท่าน งานนี้อาจจะพกจักรยานไปด้วย ปั่นไปมาอย่างอื่นอาจจะ.... แทนครับผม

รูป รูป  

Senior Member ArtiiE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    2000โลเอง
    เมกาเค้าขับรถข้ามรัฐกันไกลกว่านี้อีกอาท
    ถ้ามาแวะรับผมด้วยนะไปด้วยๆๆๆๆ

ป.ล.คิดถึงปางอุ๋งเคยขับเวสป้าไปแล้วแฟนทิ้งก็ที่ปาง อุ๋งนี่แหละ555+
    เรื่องมันเศร้า จังเลยยคับพี่บอย

55
    Mazda Club Thailand Southern Territory

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

เออ ทริปนี้ ลิมิตความเร็วไว้ที่เท่าไหร่ครับ ท่านหัวหน้า

MameeScooter's Avatar
    สถานที่
    FD. RMUTL CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

มารายงานตัวอีกหนึ่งคันครับ

ยังไงจะรองเคลียก็เจ้านายก่อนนะครับบ

ถ้าไปได้ไปแน่นอนครับๆๆๆๆๆๆ

รถไม่สวยเครื่องไม่แรง คงไม่ว่ากันนะครับ

แต่แอบน้อยใจท่านประธาน มีงานไม่ชวนผมเลย

ได้แต่อยู่ห่างๆ อยา่าง ห่วงๆๆๆๆๆ ขับคนเดียว
    บริการซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน

อะไหล่เวสป้า ของตกแต่งเวสป้า รถเวสป้า ใหม่ เ่ก่า แท้ เทียม

รถมอเตอร์ไซค์คลาสสิค ทุกรูปแบบ

จักรยานโบราณ BMX เสือหมอบ

ราคามิิตรภาพ บริการทั่วไทย ครับ
    ติดต่อ 084-0412091 ( TRUE )

ส่งสินค้ามาที่

100/11-12 ถ.ห้วยแก้ว
    ต.ช้างเผือก อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50300

โอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี สุพิชญ์ บำรุงกิจเจริญ
    เลขที่บัญชี 3191268112
    ธนาคาร กรุงศีรอยุธยา สาขา ย่อยถนนห้วยแก้ว

- nedkennoko's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ว้าว น่าหนุกดีคับ
    ...ขับมาสด้าจิบเบียร์เย็นๆ.......
    เสียดายคัยอยู่ไกลไปน่อย ไม่มาโซนอิสานบ้างคับ อิอิ..
    ขอให้สนุกเดินทางปลอดภัยและเก็บภาพประทับใจมากฝากเยอ ะๆนะคับ

....เอาแบบนมขาวๆ ผมยาวๆ
    ...........ไม่ใช่ผมขาวๆ นมยาวๆ
    ...........

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ไม่กลัวแข็งครับท่าน งานนี้อาจจะพกจักรยานไปด้วย ปั่นไปมาอย่างอื่นอาจจะ.... แทนครับผม
    555 เจอแบบนี้ผมอาจจะหัวแบะแทนก็ได้นะครับ 555

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

จักรยาน2คันนี้ปั่นขึ้นลงเขา3ลูกไม่มีเหนื่อยครับแหะ แหะ..
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    เออ ทริปนี้ ลิมิตความเร็วไว้ที่เท่าไหร่ครับ ท่านหัวหน้า
    ความเร็วสูงสุด 60 km/h
    และความเร็วในการกระดกสูงสุดที่ 3 กระป๋อง/ชั่วโมงครับท่าน

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MameeScooter อ่านข้อความ
    มารายงานตัวอีกหนึ่งคันครับ

ยังไงจะรองเคลียก็เจ้านายก่อนนะครับบ

ถ้าไปได้ไปแน่นอนครับๆๆๆๆๆๆ

รถไม่สวยเครื่องไม่แรง คงไม่ว่ากันนะครับ

แต่แอบน้อยใจท่านประธาน มีงานไม่ชวนผมเลย

ได้แต่อยู่ห่างๆ อยา่าง ห่วงๆๆๆๆๆ ขับคนเดียว
    อย่าเพิ่งน้อยใจครับท่าน ให้รู้ไว้ว่าท่านคือคนแรกที่ผมคิดถึงเสมอ ตั้งแต่สมัยเริ่มเล่นมอเตอร์ไซด์ยันรถยนต์ครับท่านจิ ว
    เคลียร์งานให้ได้นะครับ งานนี้ห้ามพลาด

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nedkennoko อ่านข้อความ
    ว้าว น่าหนุกดีคับ
    ...ขับมาสด้าจิบเบียร์เย็นๆ.......
    เสียดายคัยอยู่ไกลไปน่อย ไม่มาโซนอิสานบ้างคับ อิอิ..
    ขอให้สนุกเดินทางปลอดภัยและเก็บภาพประทับใจมากฝากเยอ ะๆนะคับ
    รถมาไม่มาแต่ถ้าตัวมาได้ มาได้เลยครับผม หลังรถพวกเรายังมีที่นั่งและน้ำใจให้มากมายครับ
    ปล.เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาแอบไปเซอร์เวย์เส้นทางสายแม่ฮ่องสอน มานิดหน่อย ขอบอกว่าหนาวมากครับผม

รูป รูป    

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อย่าเพิ่งน้อยใจครับท่าน ให้รู้ไว้ว่าท่านคือคนแรกที่ผมคิดถึงเสมอ ตั้งแต่สมัยเริ่มเล่นมอเตอร์ไซด์ยันรถยนต์ครับท่านจิ ว
    เคลียร์งานให้ได้นะครับ งานนี้ห้ามพลาด
    สหายแดนเหนือ . . . โดยเฉพาะท่านแดน เอวี เนี๊ยะ . . . ท่านผ่านศึกมาอย่างโชกโชน ข้าน้อยขอคาราวะ (~_-)!

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks