Mazda ride with pride big trip 2010 - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Mazda ride with pride big trip 2010

จองเสื้อ เบอร์ m สองตัวคับ ป๋ม

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

จองเสื้อ 1 ตัว xl ครับท่านแดน งานนี้ไปด้วยครับ (รถน่าจะเสร็จทันครับ ไม่ทันเดี๋ยวเอา วีโก้ บรรทุกเบียร์ไปแทนครับ)
    จัดวันไหนดีครับ 11-12.12.2010 ดีหรือเปล่าครับ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อยากได้เบอร์ l ครับ สนับสนุนและสมยอมทุกอย่างครับท่านอุ้ย

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อยากได้เบอร์ l ครับ สนับสนุนและสมยอมทุกอย่างครับท่านอุ้ย
    ท่านก็พูดอะไรก็ไม่รู้ ผมอายนะ ไว้พร้อมก่อนค่อยเเถลงข่าว.............555+

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    555 กระหายเลยครับ อยากจะไปครับแต่อีหมวยหน้าใสมาอ้อนขอไปเที่ยวเดือนธั นวา อีหมวยลอนดอนก็กลับมาอยากจะไปนอนป่าเพชรบูรณ์ ส่วนอีหมวยแมดริดก็จะให้ไปน่าน ส่วนคุณนายอยากให้อยู่บ้าน ผู้สาวลาวก็จะให้ไปเวียงจันทร์ อยากจะแยกล่างให้ไปตามแรงปรารถนาของทุกคน

ท้ายสุดก็ไม่ได้ไปใหนครับ...นอนกอดเจ๊ปุ๊อยู่กับบ้าน ครับ
    โอเคครับ ท่าน
    จากการประชุมกลุ่มย่อยกันบางท่าน ขอเสนอวันที่ 11-12 ธันวาคมนี้ ก่อนที่ดวงบัวตองจะเริ่มโรยรา และเนื่องด้วยวันที่ 10 ก่อนนหน้า 1 วันเป็นวันรัฐธรรมนูญ เราจึงมีเวลาเตรียมของและเตรียมเซตรถทั้งวัน ผมขอเสนอวันที่ 11 12
    โดยมีกำหนดการดังนี้
    วันที่ 11 ธค.53
    07.00 น. รวมกัน ณ ลานจอดรถกาดเชิงดอย (ส่วนสมาชิกที่อยู่เส้นนอกเหนือสามารถนัดเจอตลอดเส้น ทางหางดง - ฮอด)
    08.00 น. เคลื่อนทัพ
    10.00 น. ถึง อ.ฮอด แวะซื้อของว่าง และออกเดินทางสายเลียบเขา ฮอด - แม่สะเรียง
    12.00 น. ถึงแม่สะเรียง แวะรับประทานอาหารกลางวันร้านชื่อดังของแม่สะเรียง (ต้มยำปลาคัง และ เนื้อผัดขี้เมา และอื่น ๆ อีกมากมายอย่างเช่นเบียร์ตาง ๆ )
    13.00 น. ออกเดินทางจากแม่สะเรียง
    16.00 น. ถึงลานกางเต้นท์ทุ่งดอกบัวตอง แม่อูคอ
    17.00 21.00 น. เริ่มก่อกองไฟ และเต้นรอบกองไฟ
    23.00 น. พักผ่อนตามอัธยาธัย

วันที่ 12 ธค. 53
    07.00 น. ทำธุรกิจส่วนตัว
    08.00 น. ออกเดินทางสู่ อ.ปาย เมืองท่องเที่ยวที่มีทุกอย่างให้นักท่องเที่ยว ยกเว้นความดิบ
    12.00 น. ถึงปาย รับประทานอาหารและท่องเที่ยวรอบปาย
    14.00 น. ออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงใหม่
    18.00 น. ถึงเชียงใหม่โดยสวัสดิภาพ

ปล.กำหนดการอาจเปลียนแปลงได้ เนื่องด้วยระยะทางไกล และทริปที่เสนอไปเป็นระยะเวลา 2 วัน 1 คืน ทำให้ต้องจำกัดเวลา
    เพิ่มเติม หรือต้องการแก้ไขกำหนดการ
    แจ้ง Mr.DAN ด่วนครับ
    081-3669653

รูป รูป    

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ball_Cm อ่านข้อความ
    โอ้วว มากแล้วหรอครับ รอมานานและ

ฟิตเครื่องรอไว้และคับ หุหุหุ
    ท่าน Ball รถท่านน่าเป็นห่วงที่สุดในกลุ่มครับ ก่อนไปว่างวันไหน เอาเข้า Garage ผมเช็คดูก่อนนะครับ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    วันไหนเมื่อไหร่กำหนดวันเวลาเลยท่าน...คุณลุงเภาไปด้ วยนะงานนี้
    ว้าว ๆ งั้นแสดงว่าเป็นทริปแรกของลุงเภาเลยสิครับเนี่ย เป็นเกียรติมากครับท่านพี่ และเป็น 800 อาจจะคันเดียวในทริปนี้ครับผม

รูป รูป  

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

อย่าลืมคุงลุงเภานะปายยด้วยคนนะหลานน

Name:  DS-001.jpg
Views: 312
Size:  15.9 KBName:  DS-002.jpg
Views: 309
Size:  13.2 KB

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    จองเสื้อ 1 ตัว xl ครับท่านแดน งานนี้ไปด้วยครับ (รถน่าจะเสร็จทันครับ ไม่ทันเดี๋ยวเอา วีโก้ บรรทุกเบียร์ไปแทนครับ)
    จัดวันไหนดีครับ 11-12.12.2010 ดีหรือเปล่าครับ
    กำหนดการออกแล้วครับท่านผู้จัดการ 11-12 ธค.นี้ครับผม
    งานนี้ต้องคลาสิคนะครับ น้องมุกทันอยู่แล้ว เพราะท่านวิ่งอะไหล่เองแบบนี้ เล่นเหมามาทั้งร้าน อิอิ

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

ทำไมไม่เอาไซด์ m ล่ะครับ เผื่อผอมไว้นะ ช่วงนี้ได้ข่าวว่าหักโ**่างหนัก รักษาสุขภาพด้วยครับท่านแม่ทัพ

แล้วสหายทางเมืองแพร่ ท่านโด่ง ครับ ท่านจุดประกายท่องเที่ยวแบบธรรมชาติสุด ๆ ปิ้งหมูป่ากันเห็น ๆ อยากให้ท่านมาช่วยด้านพ่อครัวหัวป่าครับผม รายงานตัวด่วน

รูป รูป  

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ทำไมไม่เอาไซด์ m ล่ะครับ เผื่อผอมไว้นะ ช่วงนี้ได้ข่าวว่าหักโ**่างหนัก รักษาสุขภาพด้วยครับท่านแม่ทัพ

แล้วสหายทางเมืองแพร่ ท่านโด่ง ครับ ท่านจุดประกายท่องเที่ยวแบบธรรมชาติสุด ๆ ปิ้งหมูป่ากันเห็น ๆ อยากให้ท่านมาช่วยด้านพ่อครัวหัวป่าครับผม รายงานตัวด่วน
    ....................ท่านแดนรายงานซะอยากไปมากเลย... แต่ติดภารกิจน่าเสียดายมาก...ถ้ามีโอกาศได้ไปผมขออาส าเรื่องปากท้องครับมีความสามารถด้านอาหารครับ.....

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ....................ท่านแดนรายงานซะอยากไปมากเลย... แต่ติดภารกิจน่าเสียดายมาก...ถ้ามีโอกาศได้ไปผมขออาส าเรื่องปากท้องครับมีความสามารถด้านอาหารครับ.....
    เวลายังเหลืออีกเยอะครับ หากเคลียร์ภารกิจได้ ขอสั่ง 1 เมนูนะครับ ต้มยำปลาคังแซ่บ ๆ เอาไว้แกล้มเบียร์ตอนอากาศหนาว ๆ ครับ พวกเรารอท่านอยู่ครับ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    โอเคครับ ท่าน
    จากการประชุมกลุ่มย่อยกันบางท่าน ขอเสนอวันที่ 11-12 ธันวาคมนี้ ก่อนที่ดวงบัวตองจะเริ่มโรยรา และเนื่องด้วยวันที่ 10 ก่อนนหน้า 1 วันเป็นวันรัฐธรรมนูญ เราจึงมีเวลาเตรียมของและเตรียมเซตรถทั้งวัน ผมขอเสนอวันที่ 11 12
    โดยมีกำหนดการดังนี้
    วันที่ 11 ธค.53
    07.00 น. รวมกัน ณ ลานจอดรถกาดเชิงดอย (ส่วนสมาชิกที่อยู่เส้นนอกเหนือสามารถนัดเจอตลอดเส้น ทางหางดง - ฮอด)
    08.00 น. เคลื่อนทัพ
    10.00 น. ถึง อ.ฮอด แวะซื้อของว่าง และออกเดินทางสายเลียบเขา ฮอด - แม่สะเรียง
    12.00 น. ถึงแม่สะเรียง แวะรับประทานอาหารกลางวันร้านชื่อดังของแม่สะเรียง (ต้มยำปลาคัง และ เนื้อผัดขี้เมา และอื่น ๆ อีกมากมายอย่างเช่นเบียร์ตาง ๆ )
    13.00 น. ออกเดินทางจากแม่สะเรียง
    16.00 น. ถึงลานกางเต้นท์ทุ่งดอกบัวตอง แม่อูคอ
    17.00 21.00 น. เริ่มก่อกองไฟ และเต้นรอบกองไฟ
    23.00 น. พักผ่อนตามอัธยาธัย

วันที่ 12 ธค. 53
    07.00 น. ทำธุรกิจส่วนตัว
    08.00 น. ออกเดินทางสู่ อ.ปาย เมืองท่องเที่ยวที่มีทุกอย่างให้นักท่องเที่ยว ยกเว้นความดิบ
    12.00 น. ถึงปาย รับประทานอาหารและท่องเที่ยวรอบปาย
    14.00 น. ออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงใหม่
    18.00 น. ถึงเชียงใหม่โดยสวัสดิภาพ

ปล.กำหนดการอาจเปลียนแปลงได้ เนื่องด้วยระยะทางไกล และทริปที่เสนอไปเป็นระยะเวลา 2 วัน 1 คืน ทำให้ต้องจำกัดเวลา
    เพิ่มเติม หรือต้องการแก้ไขกำหนดการ
    แจ้ง Mr.DAN ด่วนครับ
    081-3669653
    ไปด้วยครับผม แต่ทริปนี้คงไม่มีเจ้ามาสด้าน้อยแล้วครับ แต่พร้อมเดินทางด้วยมิตรภาพครับท่าน
    ป.ล. ผมว่าเบียร์ไปกินที่กางเต๊นท์ดีกว่าครับ เมาไม่ขับครับผม

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ before100 อ่านข้อความ
    ไปด้วยครับผม แต่ทริปนี้คงไม่มีเจ้ามาสด้าน้อยแล้วครับ แต่พร้อมเดินทางด้วยมิตรภาพครับท่าน
    ป.ล. ผมว่าเบียร์ไปกินที่กางเต๊นท์ดีกว่าครับ เมาไม่ขับครับผม
    แหม ท่านปอ ทีเมื่อวานขับผ่านผมไป ยังแอบเห็นมือขวาถือพวงมาลัย มือซ้ายถือกระป๋องลีโอ อยู่เลยนะครับท่าน
    หมายเหตุ เวลา ณ ขณะนั้น บ่ายสอง

สมาชิกท่านใดสนใจลงทะเบียนด่วนครับ รับไม่จำกัดจำนวน แต่ต้องเอาจำนวนไปจัดทำเสื้อก่อนครับผม

มารอชมภาพบรรยากาศแล้วกันครับ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 15 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks