ถึง พี่ปู 70 คลับ แคร้งเสร็จแล้ววววววววววววววววววววววววววววว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึง พี่ปู 70 คลับ แคร้งเสร็จแล้ววววววววววววววววววววววววววววว

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึง พี่ปู 70 คลับ แคร้งเสร็จแล้ววววววววววววววววววววววววววววว

เมื่อเวลา 10.45 น

ช่างเจ๋งได้ทำการโมดิฟายแคร้งพี่ปูเสร็จแล้ว จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

รูป รูป    
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คลังแสง

พวกเรามักขี่กันตอนกลางคืน

อันตรายจากภัยมืด โจรบ้ากาม เอาไว้ปกป้องตัวเรากัน
    เบิกได้จากมือขวาช่าง คนละหนึ่งกระบอกเท่านั้น

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

เจอแคร้งก้อเท่านั้นอะครับ เพราะได้ข่าวมาว่าเกียร์สามหาย แต่ช่างรับปากว่ายังไงรถพี่ปูต้องเสร็จก่อนสงกรานแน่ ๆc23

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L@m_Pony : 12-11-2010 เมื่อ 12:03
    Lambretta Thailand
    089-8128990

laan_ta@hotmail.com

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคุณเอกมาก ...ที่รายงานข่าวให้ทราบเป็นระยะๆ

คุณกล๊อฟครับ เอามาทำหอกอะไรละครับ สงกรานต์...

อนึ่ง เรียนทุกท่านที่ทะลึ่งเข้ามาอ่านนะครับ ...อย่าได้คิดเยอะ ว่าพวกเรา ซ่าส์ , พวกเราเก๋า , หรือต้องการการยอมรับใดๆ ทั้งสิ้น เราหวังเพียงเพื่อเพิ่มอรรถรสในการขับขี่ให้รถอันเป็ นที่รักของเรานั้นมี สมรรถนะที่ดีขึ้นเพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวที่จะเกิ ดขึ้นในครั้งต่อๆ ไป ที่ต้องเรียนชี้แจง เพราะห้ามความคิดคนนี่มันยาก หวังเป็นอย่างสูงว่าคุณคงเข้าใจ..

แล้วเจอกันกับ เมฆสีทองที่ไม่มีเกียร์ 3 (555+)
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

แค่หนึ่ง สองเพื่อนก็ตามไม่ทันแล้วมั๊งพี่ปู

เราไม่ซ่าส์ เราไม่เก๋า แต่เราบ้า และชอบฮา

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ
    ขอบคุณคุณเอกมาก ...ที่รายงานข่าวให้ทราบเป็นระยะๆ

คุณกล๊อฟครับ เอามาทำหอกอะไรละครับ สงกรานต์...

อนึ่ง เรียนทุกท่านที่ทะลึ่งเข้ามาอ่านนะครับ ...อย่าได้คิดเยอะ ว่าพวกเรา ซ่าส์ , พวกเราเก๋า , หรือต้องการการยอมรับใดๆ ทั้งสิ้น เราหวังเพียงเพื่อเพิ่มอรรถรสในการขับขี่ให้รถอันเป็ นที่รักของเรานั้นมี สมรรถนะที่ดีขึ้นเพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวที่จะเกิ ดขึ้นในครั้งต่อๆ ไป ที่ต้องเรียนชี้แจง เพราะห้ามความคิดคนนี่มันยาก หวังเป็นอย่างสูงว่าคุณคงเข้าใจ..

แล้วเจอกันกับ เมฆสีทองที่ไม่มีเกียร์ 3 (555+)
    มันครบทุกองค์ประกอบแล้วว่ะพี่....ดั่งงานศิลป์...มั นมีความสวยงามเอกลักษ์และรายละเอียดอยู่ในตัวของมันเ อง

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : lambertta@hotmail.com

sure sleep - 70club - เครียร์

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

แจ๋ว
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ
    มันครบทุกองค์ประกอบแล้วว่ะพี่....ดั่งงานศิลป์...มั นมีความสวยงามเอกลักษ์และรายละเอียดอยู่ในตัวของมันเ อง
    ศิลปิน อย่าดูหมิ่น ศิลปะ ถังขยะ ดูดีดีก็มีศิลป์

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ

เช่นกัน การมีชื่อเสียงที่เกิดจากการตั้งใจให้เกิดหรือการจงใ จอยากที่จะทำให้เกิดโดยไม่คำนึงถึงความเดือดร้อนที่จ ะตามมา ก็ไม่มีวันยั่งยืนเท่ากับการมีชื่อเสียงเพราะการเข้า ถึงจิตใจของผู้คนและความจริงใจทีไม่หวังผลประโยชน์ใด ๆ ซึ่งผู้นั้นไม่ได้มีเจตนาที่อยากจะมีชื่อเสียงโดยแท้ จริง
    (ปล. สิ่งทั้งหลายที่ทำกันมาหรือว่าพยายามอยากให้มันเกิดข ึ้นอาจไปขัดใจขัดตาใครหลายๆคน แต่เพราะเพียงแค่หวังว่าจะทำให้วงการscooter thai ที่หล้าหลังมานานกลับมาตั้งต้นและเดินไปอย่างถูกต้อง ให้ได้มากที่สุด....จากใจจริง)

ส่วนคุณปู ผมคุยกับช่างให้แล้ว ช่างจะทำให้เสร็จเร็วขึ้นมาอีก ก้อน่าจะเสร็จทันประมาณเสาร์ที่สองของเดือนมกรา หรือเรียกกันว่าวันเด็ก เพื่อคุณไปทำหน้าที่ของพ่อที่ดี....55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย L@m_Pony : 13-11-2010 เมื่อ 09:28
    Lambretta Thailand
    089-8128990

laan_ta@hotmail.com

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

แสวงหา..............หรือจะสู้..........ฟ้าลิขิต... ....

เพิ่มไฟ อีกนิด............ขึ้นมาอีกสัก 10 จะเป็นไร.......ขี่บายๆๆๆ

รถบ้านๆๆ ท่อเดิมๆๆ เพื่มเชื้อไฟ ไปสบาย สไตส์...ผ่อนๆๆๆ.....

( ช่างผมไม่เอาแล้วนะ ...แค่นี้พอแล้ว 119 แล้ว .......เกร็งใจคนอื่นเขา....(คนสนิทแรงอีกนิดจะเป็นไ ร555+ )

งานสวยมากคับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก

kie_pansak@hotmail.com

087-0016341

ธ.กรุงเทพ 2150735773

2tv ของตูน วิ่ง 128 พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    Dl200 ของ น้องm วิ่ง 138 พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    แล้ว dl ของ ก็อต สวนรถ น้องm พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    แล้ว รถพี่ปู สวนของก็อต พี่ว่ามันวิ่งเท่าไหร่............???
    ...gps พังป่าวว่ะ...
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    2tv ของตูน วิ่ง 128 พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    Dl200 ของ น้องm วิ่ง 138 พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    แล้ว dl ของ ก็อต สวนรถ น้องm พี่ปูว่ามันเร็วมั้ย..............???
    แล้ว รถพี่ปู สวนของก็อต พี่ว่ามันวิ่งเท่าไหร่............???
    ...gps พังป่าวว่ะ...
    ชอบความเร็ว แต่งกันแรง
    แล้วอย่าให้เห็นว่าเหยียบเบรคนะ
    จะตีให้เยี่ยวราดน่องเลย

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

เฮียติ่งฝากบอกว่าไม่ต้องเร็วไม่ต้องแรงกันมาก
    เบรคไม่ต้องทำ

เอาพระเครื่องดีๆไปคนละองค์ รับรองปลอดภัย

ราคาแล้วแต่จิตศรัทธา

บูชาได้ที่ บ้านนุชเทียร ป่าขาม อ.เมือง จ.ลำปาง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ชอบความเร็ว แต่งกันแรง
    แล้วอย่าให้เห็นว่าเหยียบเบรคนะ
    จะตีให้เยี่ยวราดน่องเลย
    555+ เอาไฟหน้าออกด้วย ยิ่งแรงเข้าไปอีก รถไอ้เก่ง ไม่เหนต้องใช้เบรคเรยอ่า เพราะโดนตีเยี่ยวราดน่อง มาแร้ววว อึอึอึ

Bookmarks