ผมอยู่แลมเคลียร์คร้าบบบบบบบบบบบบบบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมอยู่แลมเคลียร์คร้าบบบบบบบบบบบบบบ

Junior Member Lambretty's Avatar
    สถานที่
    no group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมอยู่แลมเคลียร์คร้าบบบบบบบบบบบบบบ

ได้แต่หวัง หวัง หวัง ว่าสักวันหนึ่ง ถึงคอย คอย คอย เทออยู่อย่างนี้ แล้วมาหลอก หลอก หลอก ให้ชั้นตายใจ ลือไปทั้งตำบล

รูป รูป      

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lambretty อ่านข้อความ
    ได้แต่หวัง หวัง หวัง ว่าสักวันหนึ่ง ถึงคอย คอย คอย เทออยู่อย่างนี้ แล้วมาหลอก หลอก หลอก ให้ชั้นตายใจ ลือไปทั้งตำบล
    ว่างกันจริงๆ เลยนะ.....เพื่อนสาว

ส้มส้ม.............ปล่อยภาพหลุดอีกแล้ว
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Member loklek's Avatar
    สถานที่
    !!!!!บางวัว+ พันธมิตร + แลมเคลียร์!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    1

นั้นไง แว๊ปๆๆๆๆๆ 555555
    มันมาก
    โกรษอะป่าว ถูกเราเก่าแซง 555

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากเห็น

อยากเห็นรูปเมื่อคืนวันอาทิตย์อ่ะครับ

มีใครมีบ้างครับ

อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆc23
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    อยากเห็นรูปเมื่อคืนวันอาทิตย์อ่ะครับ

มีใครมีบ้างครับ

อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆc23
    ภาพดีดี อยู่ที่เจ๋งงงงงงงงงงงงง

ถ้าเมียไอ้โล้นเห็นละ...มรึงเอ้ยยยยย มีหัวแตกอะ
    ขนาดกรูยืนดูเฉยๆ มือยังสั่นนนนเลยยยย
    555

ตอนนี้รูปทั้งหมดได้อยู่ที่ผมเรียบร้อยแล้วครับ..... ............(เห็นรูปแล้วบอกคำเดียวว่า........อยากต ายยยยยยยยย...)
    (.....ปล.ถ้าปล่อยภาพออกมา บอร์ดเราจะโดนปิดมั้ยเนี้ย......)
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

จารย์ต้น จัดรูปมาให้เพื่อนๆดูหน่อย สัก ดอกสองดอก เอาแบบไม่ล่อแหลมมากก็ได้ อยากดูๆๆๆๆ
    em94 em90

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ถึงผมกลับก่อน แต่ก้อไม่ใช่ไม่อยากดูนะคับ....
    ต้นจัดมาเลย
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

Bookmarks