เที่ยวลานคนเมืองกัน คืนพรุ่งนี้ พุธที่ 17/11/53 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เที่ยวลานคนเมืองกัน คืนพรุ่งนี้ พุธที่ 17/11/53

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    เมื่อคืนก็ไป แต่ดันไป 4 ทุ่มแล้วตีแบตเสร็จ รีบปั่นไปกล้วเพื่อนรอ ดันไม่รอซะงั้น ฮาๆๆๆเจอแต่ทีมงานวัดอินทร์ ขากลับปั่นขึ้นปิ่นเกล้า ขาแทบลาก (แบตเอากินแรงไปหมดแล้วๆๆๆๆๆๆๆ).................... ....(ท่านยุทแอบกระซิ๊บๆๆ พี่ๆๆสาวคนนี้ไม่นุ่งกางเกงใน ฮิๆๆๆ).........
    โอ้โห...ท่านผมไม่ได้กระซิบท่านนะ ท่านน่าจะจำผิดคนแล้วมั้งผมไม่มีเรื่องแบบนั้น(หลอก) ส่วนหย่ายยย ผมชอบสะสมแต่ของเก่า,อ่านหนังสือธรรมะ,เข้าวัดฟังธรร มสวดมนต์..แหมเชียวนะท่านพี่

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

มีใครไม่รู้ให้ภรรยากลับรถเมลฺ์เเต่ตัวเอง ปั่นกลับชิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    555+

วันนี้ติดงานไปมะได้อะอยากไปอยากปายยยยยอะ ท่านอุ้ยเมื่อวานเดินไปส่งน้องกลับบ้านแป๊บเดียวเองห นีกลับก่อนซะงั้นไม่ใจเลยอะ 55+

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ไปครับเจอกันที่เดิม...........เสาชิงชาไม่มีงานเเล้ ว...............555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    มีใครไม่รู้ให้ภรรยากลับรถเมลฺ์เเต่ตัวเอง ปั่นกลับชิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    555+
    ไปแท็กซี่จ๊ะไม่ใช่รถเมล์ ทีแรกก็ว่าจะให้เกาะล้อกลับเหมือนกันละ 55+ ลานคนเมืองถ้าจำไม่ผิด งานมีถึงวันที่21เลยนะพี่อุ้ย

กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณ ร า ช บุ รี
    ขอบคุณ
    0

ท่านอุ้ย...ทีทุ่งใหญ่บางกะปิไปเยือน....ดันไม่มานะ. ...เออๆๆๆๆๆๆๆ....รู้เรื่อง
    วันอาทิตย์ไปใหนเปล่าทีมฝั่งธนอะ..กะว่าจะแว๊ะร้านท่ านพี่จอยก่อนแล้วค่อยพาคุณหญิงฝนมาเดินเล่นลานคนเมือ ง...ถ้าว่างเจอกันซะหน่อยนะเพื่อน555+
    กรุ่นเก่า ไอกรุ่น กลิ่นเก่า

วีรวัฒน์ กันคล้อย (เอฟ)
    49/2 หมู่ 3 หมู่บ้านคลองแค ตำบลพงสวาย อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี 70000

[CENTER]T.0846685547
    http://www.facebook.com/wannapong.kankloy
    ลองใช้ฃีวิตในสิ่งที่เราอยากจะเป็น
    0570211506 ธนาคารกรุงไทย ชื่อบัญชี นายวีรวัฒน์ กันคล้อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า อ่านข้อความ
    ท่านอุ้ย...ทีทุ่งใหญ่บางกะปิไปเยือน....ดันไม่มานะ. ...เออๆๆๆๆๆๆๆ....รู้เรื่อง
    วันอาทิตย์ไปใหนเปล่าทีมฝั่งธนอะ..กะว่าจะแว๊ะร้านท่ านพี่จอยก่อนแล้วค่อยพาคุณหญิงฝนมาเดินเล่นลานคนเมือ ง...ถ้าว่างเจอกันซะหน่อยนะเพื่อน555+
    พี่ f วันเสาร์มาได้ป่าว เอาดนตรีไปเล่นกันที่ร้านท่านจอห์นด้วยนะจะบอก

กรุ่นเก่าไอกรุ่นกลิ่นเก่า's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณ ร า ช บุ รี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    พี่ f วันเสาร์มาได้ป่าว เอาดนตรีไปเล่นกันที่ร้านท่านจอห์นด้วยนะจะบอก
    ไม่ต้องวันเสาร์ด้วยหละโหหหหหห....อาทิตย์ไม่ได้หรอ

นะนะ
    อาทิตย์นะ

ไปแน่
    กรุ่นเก่า ไอกรุ่น กลิ่นเก่า

วีรวัฒน์ กันคล้อย (เอฟ)
    49/2 หมู่ 3 หมู่บ้านคลองแค ตำบลพงสวาย อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี 70000

[CENTER]T.0846685547
    http://www.facebook.com/wannapong.kankloy
    ลองใช้ฃีวิตในสิ่งที่เราอยากจะเป็น
    0570211506 ธนาคารกรุงไทย ชื่อบัญชี นายวีรวัฒน์ กันคล้อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    จริงแท้หรือเปล่าถ้ามีดนตรี น่าสน
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    จริงแท้หรือเปล่าถ้ามีดนตรี น่าสน
    ท่านรักษ์ครับอาจจะมีดนตรีเป็นโฟร์คซองเล็กๆน้อยๆครั บ เนื่องด้วยกลับมาจาก''งานสองล้อเมืองนนท์''เหนื่อยกันครับไม่มีเวลาขนเครื่องดนตรีครับ พอดี บิว วัดอินทรเขาอยากเล่น ยังไงถ้าว่างลองแวะไปที่ร้านท่านจอห์นก็ได้ครับ ท่านรักษ์,ท่าน เอฟ(ท่านอื่นๆก็ยินดีต้อนรับนะครับ)

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

เมื่อคืนก็ปั่นไปนั่งเล่นมาครับ กับท่านกอล์ฟและน้องหนิงแฟนสุดที่รัก ประมาณ 2 ทุ่มเจอพี่ สองคนมาจากเจริญกรุง พี่อ๊อดและพี่อีกคนจำชื่อไม่ได้ขออภัยนะครับ พี่เขาขี่ช้างและโรบินตัวเก่ามา รถสวยทั้งสองเลยวันหน้าถ้าจัดทริปเล็กๆจะชวนมาแจม ฮิๆๆ นั้งอยู่ ประมาณ 4 ทุ่ม แก๊ง โรงหล่อพระทีมก็ตามมาสมทบ 4 นาย.รถมีปัญญาเหมือนเดิม แต่วันนี้เห็นว่าจะเข้าอู่เช็คทุกอย่าง เพื่อเดินทางไปนนท์บ่ายนี้ (น้องๆใจสู้อย่างแรง เด็กรุ่นใหม่สนับสนุนและส่งเสริมกันไป) พี่วี ขี้แตกตามเดิม (ศรเทพ-ศรทอง ทำพิษอีกแล้ว ฮาๆๆๆ) นั้งเล่นนั้งดูสาวๆสักพักก็แยกย้ายลาพี่ๆเจริญกรุง ปั่นมาทางสพานพุทธแล้วแวะพักร้านท่านจอนกินน้ำคนละแก ้วแล้วแยกย้ายพักผ่อน เพื่อพร้อมลุยในวันนี้
    -ท่านใดพลาด ตอนค่ำๆมานั้งเสวนาที่ร้านท่านจอนครับ ประมาณ 3 ทุ่ม น่าจะกลับมาถึงแล้ว มานั้งฟังโฟคซองท่านบิว (เขยรักป๋าวี) คุยสนุกๆตามประสาคนรักน้องโบ และรักการถีบน้องโบ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ไปมาแล้วครับ วันนี้ ดีกว่าที่คิดไว้มาก ขอบคุณน้องมนตรีที่ส่งข่าวครับ พรุ่งนี้วันสุดท้ายใครที่ไม่ได้ไปน่าไปนะครับ บรรยากาศตอนกลางคืนคงจะคึกคักกว่านี้

รูป รูป      
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรครับพี่ มีไรดีๆก็อยากไห้ชาวจักรยานได้รับทราบกัน ช่วยกันคนละไม้คนละมือ เราจะได้มีกิจกรรมดีทำกันตลอด

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับพี่ มีไรดีๆก็อยากไห้ชาวจักรยานได้รับทราบกัน ช่วยกันคนละไม้คนละมือ เราจะได้มีกิจกรรมดีทำกันตลอด
    รอผมก่อนนะ ปีหน้า ถ้าผมจบผมน่าจะกลับไปอยู่กทม แต่อาจไม่ได้อยู่แถวนั้น

แต่ทั่วกทม ถ้ามีจักรยาน ผมไปได้อิอิ เส้นทางไม่ใช่อุปสัก จะได้กลับมาคึกคักอีกที
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    รอผมก่อนนะ ปีหน้า ถ้าผมจบผมน่าจะกลับไปอยู่กทม แต่อาจไม่ได้อยู่แถวนั้น

แต่ทั่วกทม ถ้ามีจักรยาน ผมไปได้อิอิ เส้นทางไม่ใช่อุปสัก จะได้กลับมาคึกคักอีกที
    รอท่านอยู่เสมอ ฮาๆๆๆ

Bookmarks