โชว์รถของแต่ละท่านหน่อย จัดมาอย่าให้ขาด - หน้า 74

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 74 จากทั้งหมด 152 หน้า แรกแรก ... 24 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 124 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,096 ถึง 1,110 จากทั้งหมด 2268

ชื่อกระทู้: โชว์รถของแต่ละท่านหน่อย จัดมาอย่าให้ขาด

Junior Member PJ_Champ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน px150e

รูป รูป  
    em95 คลาสสิคตามพ่อ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PJ_Champ อ่านข้อความ
    เข้าชมรมด้วยคนนะครับ มาใหม่ครับชาวpxทั้งหลาย
    รถสวยคับยินดีตอนรับคับ คนหล่อด้วยอิอิ ระวังเสร็จพี่โต่ง ฝูงบิน px นะคับ 5555

เมืองทองคะนองเดช

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ก็เข้ามาดิ ใครเค้าไปห้ามไว้ว่ะ

/\3
    ดุจังพี่ ชอบทำให้กลัวอะ
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา jn_drummer@hotmail.com
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

แต่ละคน แรงๆทั้งนั้น

รอผผมด้วยนะ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    รถสวยคับยินดีตอนรับคับ คนหล่อด้วยอิอิ ระวังเสร็จพี่โต่ง ฝูงบิน px นะคับ 5555
    ตอบอะไรที่มันสร้างสรรค์กว่านี้ได้มั๊ย
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ตอบอะไรที่มันสร้างสรรค์กว่านี้ได้มั๊ย
    ขอโทดคับ em93

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    อยากเข้ากลุ่ม คนเดียวมันเหงา
    em94สุดยอดคับท่าน งามจิง สาวคันนี้em94
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    อยากเข้ากลุ่ม คนเดียวมันเหงา
    หล่อขั้นเทพเลยครับ...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up ....

ขอหน่อยครับรถไม่หล่อแต่อยากโชว์

kasidit_aey25@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ @aeys@ อ่านข้อความ
    ขอหน่อยครับไม่หล่อแต่อยากโชว์

จะหล่ออออไปไหนพี่เอ้

ขอบคุณ
    0
    1

Talking Px 150 Elestart. ..

Oh!! my God..!!! em18 เกิดอะรัยขึ้นกับ Px คันนี้คับเนี้ย. ..

ปล. โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม. ..และโปรดอย่าเชื่อสายตาท่านเองถ้าท่านยังไม่ได้ลอง. ..

รูป รูป  

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ originals อ่านข้อความ
    oh!! My god..!!! em18 เกิดอะรัยขึ้นกับ px คันนี้คับเนี้ย. ..

ปล. โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม. ..และโปรดอย่าเชื่อสายตาท่านเองถ้าท่านยังไม่ได้ลอง. ..
    ณ. ขณะนี้ ผมได้ใช้วิจารณญาณในการรับชมภาพดังกล่าวแล้ว และรวบรวมสติให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ อนึ่ง ภาพดังกล่าวที่สมาชิกผู้นี้ได้นำมาลงไว้ เป็นการนำภาพมาตัดต่ออย่างเห็นได้ชัด อยากรู้คำตอบมั๊ยครับว่าทำไมผมถึงบอกว่ามันเป็นภาพตั ดต่อ คำตอบมีให้แล้วครับ หลังไมค์ได้เลย แต่ถ้าอยากทราบหน้าบอร์ด เดี๋ยวผมจะลงมาตอบให้ครับ อีกสักครู่นึง ใจเย็นๆ......
    และผมเชื่อว่า สายตาทุกคู่ คงไม่มีใครเชื่อ อย่างที่ท่านสมาชิกผู้นี้บอกไว้หรอกครับ อิ...อิ...(ก็มิงบอกเค้าเองว่าโปรดอย่าเชื่อสายตาท่า นเอง) ขอเตือนว่า ภาพดังกล่าวต้องใช้วิจารณญาณในรับชมมากๆ กว่าผมจะสรุปได้ว่ามันคือภาพตัดต่อ เล่นเอาผมตาลายไปเลยครับ ใครอยากรู้คำตอบจริงๆ เจอกันวันอังคาร 11 สิงหาคม นี้ ที่ร้านบังเล็ก รัชดา เวลาหัวค่ำ เตรียมเมาได้เลย.....

https://www.facebook.com/puttinun.nab

Senior Member ppiikk's Avatar
    สถานที่
    "WHITE LINE"ครับผม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ @aeys@ อ่านข้อความ
    ขอหน่อยครับรถไม่หล่อแต่อยากโชว์

นี่เหรอไม่หล่อ 555!

ขอบคุณ
    0
    1

Talking ของแต้ แต๊ บ่ได้ตัดต่อเน้อ

ณ. ขณะนี้ ผมได้ใช้วิจารณญาณในการรับชมภาพดังกล่าวแล้ว และรวบรวมสติให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ อนึ่ง ภาพดังกล่าวที่สมาชิกผู้นี้ได้นำมาลงไว้ เป็นการนำภาพมาตัดต่ออย่างเห็นได้ชัด อยากรู้คำตอบมั๊ยครับว่าทำไมผมถึงบอกว่ามันเป็นภาพตั ดต่อ คำตอบมีให้แล้วครับ หลังไมค์ได้เลย แต่ถ้าอยากทราบหน้าบอร์ด เดี๋ยวผมจะลงมาตอบให้ครับ อีกสักครู่นึง ใจเย็นๆ......
    และผมเชื่อว่า สายตาทุกคู่ คงไม่มีใครเชื่อ อย่างที่ท่านสมาชิกผู้นี้บอกไว้หรอกครับ อิ...อิ...(ก็มิงบอกเค้าเองว่าโปรดอย่าเชื่อสายตาท่า นเอง) ขอเตือนว่า ภาพดังกล่าวต้องใช้วิจารณญาณในรับชมมากๆ กว่าผมจะสรุปได้ว่ามันคือภาพตัดต่อ เล่นเอาผมตาลายไปเลยครับ ใครอยากรู้คำตอบจริงๆ เจอกันวันอังคาร 11 สิงหาคม นี้ ที่ร้านบังเล็ก รัชดา เวลาหัวค่ำ เตรียมเมาได้เลย.....

๕๕๕๕ + พลาดแล้วครับพี่โต่ง. ..ผมทำภาพตัดต่อไม่เป็นถ้าเป็นผมก็คงทำไม่เนียนขนาดน ี้คับ อิอิ.. .อย่าเพิ่งซีเรียสคับอย่าซีเรียส ภาพทุกอย่างยืนยันได้ว่าเป็นภาพจิงไม่มีการตัดต่อใดใ ดแน่นอนคับ em97 แต่มันมีเฉลยในตัวของมันเองอยู่แล้วพี่ เดี๋ยววันอังคารไว้เจอกันคับพี่เดี๋ยวให้พิสูจน์ด้วย ตัวเองว่าผมไม่ตัดต่อ จิงจิ๊ง เชื่อน้องสิ
    ปล. เฉลยเมื่อรัย สงสัยจะโดนชุดใหญ่แน่ๆเลยวุ้ย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รู้ได้ไงว่ากุพลาด....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Originals อ่านข้อความ
    ๕๕๕๕ + พลาดแล้วครับพี่โต่ง. ..ผมทำภาพตัดต่อไม่เป็นถ้าเป็นผมก็คงทำไม่เนียนขนาดน ี้คับ อิอิ.. .อย่าเพิ่งซีเรียสคับอย่าซีเรียส ภาพทุกอย่างยืนยันได้ว่าเป็นภาพจิงไม่มีการตัดต่อใดใ ดแน่นอนคับ em97 แต่มันมีเฉลยในตัวของมันเองอยู่แล้วพี่ เดี๋ยววันอังคารไว้เจอกันคับพี่เดี๋ยวให้พิสูจน์ด้วย ตัวเองว่าผมไม่ตัดต่อ จิงจิ๊ง เชื่อน้องสิ
    ปล. เฉลยเมื่อรัย สงสัยจะโดนชุดใหญ่แน่ๆเลยวุ้ย
    อย่าเพิ่งชะล่าใจไปครับคุณปิง ลำพระเพลิง ที่ผมบอกกล้ายืนยันว่าภาพที่คุณเอามาลงมันเป็นภาพตัด ต่อจริงๆ ก็เพราะว่าผมมีหลักฐานพร้อมมัดตัวคุณแบบดิ้นไม่หลุดแ น่ ถึงบอกว่าอย่าเพิ่งชะล่าใจไงล่ะครับ ถ้าเฉลยออกมาแล้วคุณจะร้องไม่ออกเลยล่ะ เหอะๆ..../\3

หน้าที่ 74 จากทั้งหมด 152 หน้า แรกแรก ... 24 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 124 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks