โชว์รถของแต่ละท่านหน่อย จัดมาอย่าให้ขาด - หน้า 83

หน้าที่ 83 จากทั้งหมด 152 หน้า แรกแรก ... 33 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 133 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,231 ถึง 1,245 จากทั้งหมด 2269

ชื่อกระทู้: โชว์รถของแต่ละท่านหน่อย จัดมาอย่าให้ขาด

PX นะจ๊ะ racingpt's Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / PX CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    มาแล้วคับท่าน T5 mark1 ในสเป็กขอบคุณ เจ้โต่ง เจตหาให้เรื่อยๆ

พี่โต้งคนดีที่ช่วยต่อให้คับ และเพื่อนๆทุกท่านช่วยลุ้น

หยุดตรงนี้ที่เธอ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    บังเฮง ต้องขอโทษเป็นอย่างมาก เรื่องสติ๊กเกอร์ที่จะจัดส่งไปให้ พอดีผมเพิ่งเช็คว่ามนไม่เหลือพอจริงๆ เนื่องจากเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว จัดส่งไปให้เพื่อนทางใต้2ใบ แต่หายในระหว่างการจัดส่ง อดทั้งคู่เลย พอวันนี้ว่างๆก็เลยนึกได้ว่าลืมส่งให้บังเฮง ปรากฎว่า จะไปเอาสติ๊กเกอร์ มันเหลืออยู่2แผ่นเอง 1แผ่นมีคนจองแล้ว จากสายปทุม อีก1แผ่น ผมกะว่าจะเอาติดรถผมเองตอนทำสีเสร็จ ยังไงต้องขอโทษบังเฮงเป็นอย่างมากเลย ที่รับปากแล้วทำไม่ได้ ผมสัพเพ้าเอง ที่ไม่ได้นับจำนวนที่เหลือตั้งแต่แรก เอาไว้สติ๊กเกอร์รุ่นหน้านะครับ ไม่พลาดแน่นอน ขอโทษจริงๆครับ....
    รอรุ่นหน้าด้วยอีกคนเดี๋ยวอาร์ต ขับรถไปให้แปะเลย
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

รถคันนี้ท่าจะเด็กกราฟ แท๊คเต็มรถเลย ฮ่าๆ

อยากเห็นบูรณะคันนี้ใหม่ไวไวนะครับเต้ง ตามฝันได้ซะทีนะ

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

Talking

รถเด็กแนว อิอิพี่เต้งดีใจด้วยครับผมว่างๆมากินเนื้อย่างอีกน่ะ ครับ
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teng666 อ่านข้อความ
    มาแล้วคับท่าน T5 mark1 ในสเป็กขอบคุณ เจ้โต่ง เจตหาให้เรื่อยๆ

พี่โต้งคนดีที่ช่วยต่อให้คับ และเพื่อนๆทุกท่านช่วยลุ้น

หยุดตรงนี้ที่เธอ
    ยินดีด้วยพี่เต้ง

ลุ้นอยู่ตั้งนาน ในที่สุดก็เจอะแล้วโน๊ะ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ต้องยอมรับในการอดทนขวนขวายหาเลยครับ ท่านเต้ง
    ดีใจด้วยครับ.......

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

สวยมากครับคุณเต้ง อยากโดน T5 ซักคัน

ปล. รถคันนี้กราฟฟิครอบคันจริงๆ

Bale Rally 210 Lamphun

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดไปแบบขำๆๆ มันส์ๆๆ ซ้อมๆๆๆ

รูป รูป    

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    จัดไปแบบขำๆๆ มันส์ๆๆ ซ้อมๆๆๆ
    โหว โค ตะ ระ เด็กแว๊นอะ แหมมมทำไปได้นะเด็กแว๊นเห็นยังอาย แต่งรถอย่างนี้เค้าเรียกว่าแต่งแนวเรซซิ่งหรือป่าวคร ับ หุหุ

รถแรงแล้วสินะ แล้วท่อว่ายังไงครับสนใจอยู่ไหมเดี๋ยวผมจะส่งกลับซะก ่อนนะครับ

สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

แหมเจ๊ร้อนนแรงซะขนาดนั้น 555 ไม่เอาไม่พูดครับ

ส่วนรูปน้องเบียร์ เขาจัดมาให้ อิอิเนียนๆขำๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djboatbeat : 24-09-2009 เมื่อ 10:31

Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    แต่งภาพเนียนๆหน่อยครับ
    แต่ก็ได้อารมณ์แว๊นซ์ไปอีกแบบนึง ทำไปได้เน๊าะ สงสัยจะว่างมาก เหอะๆ....
    ปล.คุณน้องนายครับ รถของดีเจเค้าไม่เรียกRacingหรอกครับ เค้าเรียกClassicหรือCustomธรรมดาๆ ไปบอกRacingไม่ได้ เดี๋ยวมีพวกหมาเห่าใบตองแห้ง มันจะมาเบ่งใส่อีก เก๋าจริงๆพี่แก....เหอะๆ
    ที่บอกไปอย่างนั้นก็แอบกัดคนพวกรู้มากรู้เยอะไง ฮ่าๆๆๆๆๆ

รถตัดบังลมแบบนี้แต่งเครื่องใส่ประกับไม่เรียกว่าเรซ ซิ่งหรอพี่โต่ง

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

โอ้วพ่อเจดี รถจะแรงไปไหนว่ะนั่น เล่นยกล้อหน้า...ยังกะพุ่งไปดาวอังคาร แข่งกะอพอลโล11 รึไง ฮ่าๆ
    เพิ่งจะรู้นะเนี่ยว่า Scoopy คู่แข่ง Fino มันแรงอย่างนี้นี่เอง...
    ปล.คุณเต้งนายแน่มาก...รถมันโดนอย่าบอกใครเชียว...นะ จะบอกให้....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX RIDER : 18-09-2009 เมื่อ 17:01
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

แต่งภาพเนียนๆหน่อยครับ
    แต่ก็ได้อารมณ์แว๊นซ์ไปอีกแบบนึง ทำไปได้เน๊าะ สงสัยจะว่างมาก เหอะๆ....
    ปล.คุณน้องนายครับ รถของดีเจเค้าไม่เรียกracingหรอกครับ เค้าเรียกclassicหรือcustomธรรมดาๆ ไปบอกracingไม่ได้ เดี๋ยวมีพวกหมาเห่าใบตองแห้ง มันจะมาเบ่งใส่อีก เก๋าจริงๆพี่แก....เหอะๆ
    ---------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย singhadum : 24-09-2009 เมื่อ 00:24
    Singhadum Racingสามแยกไฟฉาย กทม 085 - 138 - 6176 [email protected]
    ของแต่ง+อะไหล่เวสป้า http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=209551
    ยางสกูตเตอร์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=79007

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รถผมงบน้อยครับนายเลยตัดบังลมกับพื้น ง่ายๆดีอ ิอิ เอาของรถตลาดถูกๆมาใส่ตามงบประมาณอิอิ มันก็เลยโหดไปตามระเบียบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djboatbeat : 24-09-2009 เมื่อ 10:32

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    รถผมงบน้อยครับนายเลยตัดบังลมกับพี้นขาย อ ิอิ เอาของรถตลาดถูกๆมาใส่ตามงบประมาณอิอิ มันก็เลยโหดไปตามระเบียบ
    งบน้อยหรอๆๆๆๆหะ ได้ข่าวมา กทม หรอไงพี่

เมืองทองคะนองเดช

หน้าที่ 83 จากทั้งหมด 152 หน้า แรกแรก ... 33 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 133 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks